Tuesday, April 23, 2024 1:07 am

ஜெயம் ரவி நடிக்கும் தனிஒருவன் 2 படத்தின் வில்லன் யார் தெரியுமா ? மிரட்டலா இருக்கே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மோகன் ராஜா இயக்கிய தனி ஒருவன் படத்தின் நாயகனாக நடித்த அவரது அண்ணன் ஜெயம் ரவியின் கேரியர் வரைபடத்தையே மாற்றியது. நடிகரின் கேரியரில் இது மிகப்பெரிய வெற்றி படமாக அமைந்தது. நளினமான ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர், சித்தார்த் அபிமன்யு என்ற எதிரியாக நடித்த நடிகர் அரவிந்த் சுவாமியின் மறுபிரவேசத்தையும் குறித்தது. தனி ஒருவனின் இரண்டாம் பாகம் அதன் வெற்றியைக் கருத்தில் கொண்டு தவிர்க்க முடியாததாக இருந்தபோதிலும், சகோதரர்கள் எப்போது களமிறங்கப் போகிறார்கள் என்ற கேள்வி, இப்போது, அதற்கான பதில் எங்களிடம் உள்ளது. மோகன் ராஜாவும் ஜெயம் ரவியும் இணைந்து ஒரு ப்ரோமோ வீடியோ மூலம் சமீபத்தில் தனி ஒருவன் 2 படத்தை அறிவித்து முதல் பாகத்தில் இருந்து எப்படி வித்தியாசமாக இருக்கப் போகிறது என்பதை வெளிப்படுத்தினர்.

இப்படத்தினை அஹமத் இயக்கி இருக்கிறார். நயன் இப்படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளார். பல நாட்களாக இப்படத்தின் ரிலீஸ் தள்ளிப்போய் வரும் 28ந் தேதி திரையரங்கில் வெளியாக இருப்பதாக அறிவித்தனர். இப்படத்திற்கு சென்சார் க்ளீன் ஏ கொடுத்திருப்பதும் படத்தின் மீது ஆர்வத்தினை கிளப்பி இருக்கிறது.இப்படத்தினை தொடர்ந்து தனி ஒருவன் படத்தின் இரண்டாம் பாகம் உருவாக இருக்கிறது. இதை இயக்குனர் ஜெயம் ராஜா இயக்க இருக்கிறார். ரவி நாயகனாக நடிக்கும் இப்படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நயன்தாரா நடிப்பார் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆனால் தனி ஒருவன் படத்தின் வெற்றியே அப்படத்தின் வில்லன் சித்தார்த் அபிமன்யூ தான். ஆனால் முதல் பாகத்திலேயே அந்த கேரக்டர் கொலை செய்யப்பட்டு விட்டதால் இரண்டாம் பாகம் யார் வில்லனாக இருப்பார்கள் என்ற ஆவல் எழுந்துள்ளது.இதுகுறித்து பேசிய ரவி, இந்த வில்லன் கதாபாத்திரத்திற்கு சில தேர்வுகள் முடிவாகி இருக்கிறது. அரவிந்த் சாமி போல அவர் வில்லனாக நடித்தவராக கூட இல்லாமல் இருக்கலாம் என்றார். இதற்கிடையில், ஃபஹத் பாசில், விஜய் சேதுபதி, அனுராக் ஆகியோர் இப்பட்டியலில் இருப்பார்கள் என்று கூறப்படுகிறது. இவர்கள் இல்லாமல் ஆச்சரியமாக சில ஹீரோ நடிகர்களிடமும் கதை சொல்லி வருவதாக கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.

தடயவியல் நிபுணரும், மித்ரனின் காதலருமான மஹிமாவாக நடித்த நயன்தாரா இரண்டாம் பாகத்தில் மீண்டும் வருவார் என்பதை ப்ரோமோவும் உறுதிப்படுத்தியது. இருப்பினும், படத்தின் இசையமைப்பாளராக ஹிப் ஹாப் ஆதிக்கு பதிலாக சாம் சி.எஸ். மேலும், விளம்பரத்தின் யூடியூப் விளக்கத்தில் நடிகர்கள் பிரிவில் மோகன்ராஜாவின் பெயர் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தில் இயக்குனர் தனது சகோதரருடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளதாக தெரிகிறது. படத்தின் மற்ற நடிகர் நடிகைகள் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்