Thursday, February 29, 2024 3:16 pm

‘கங்குவா’ படத்திற்காக சூர்யா எடுத்த அதிரடி முடிவு ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சூர்யாவின் ‘கங்குவா’ படத்தின் படப்பிடிப்பு கடந்த பல மாதங்களாக பல்வேறு இடங்களில் நடைபெற்று வருகிறது, இது அவரது கேரியரில் மிக நீண்ட படமாக அமைந்தது. இப்போது சமீபத்திய ஷெட்யூல் பற்றிய சமீபத்திய தகவல் இணையத்தில் தீயாகியுள்ளது.

இயக்குனர் சிறுத்தை சிவா, கொடைக்கானல் மற்றும் ராஜமுந்திரி காடுகளில் முக்கியமான பிளாஷ்பேக் காட்சிகளை படமாக்கியதாகவும், படப்பிடிப்பு தளங்கள் வாகனங்கள் செல்ல முடியாத நிலையில் படக்குழுவினர் படப்பிடிப்பு உபகரணங்களை கால்நடையாக எடுத்துச் சென்றதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.பிளாஷ்பேக் காட்சிகளுக்கான மேக்கப்பிற்காக சூர்யா இரண்டு மணி நேரம் செலவிட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. பகுதிகளைச் சேர்ந்த மற்ற நடிகர்களும் அதே செயல்முறையை மேற்கொள்ள வேண்டியிருந்தது, அதாவது ஒரு நாளில் சில காட்சிகளை மட்டுமே அடைய முடியும்.

இருப்பினும் இப்போது புதிதாக திட்டமிடப்பட்ட அட்டவணைகள் கோவா, எண்ணூர் மற்றும் சென்னையில் நடைபெறும் மற்றும் சூர்யா சமகால தோற்றத்தில் இடம்பெறும். படத்தின் நாயகி திஷா பதானியும் இந்த பகுதிகளில் பல காட்சிகளில் ஈடுபட்டுள்ளார்.’பாகுபலி’, ‘கேஜிஎஃப்’, ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ போன்ற பக் பட்ஜெட் படங்களில் பணியாற்றிய கேமரா குழுவினர் ‘கங்குவா’வில் அதிநவீன உபகரணங்களுடன் பணியாற்றுகிறார்கள் என்பது முக்கிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாகும். தற்போதைய மதிப்பீட்டின்படி இந்த ஆண்டு நவம்பர் மாதத்திற்குள் முழு படப்பிடிப்பும் முடிவடையும். கிராபிக்ஸ் பணிகள் உள்ளிட்ட போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகளை முடித்துவிட்டு அடுத்த ஆண்டு கோடை விடுமுறையில் ஃபேண்டஸி அட்வென்ச்சர் படத்தை வெளியிட ஸ்டுடியோ கிரீன் திட்டமிட்டுள்ளது.

கோவை சரளா, யோகி பாபு, வி.டி.வி கணேஷ், ரெடின் கிங்ஸ்லி, பாபி தியோல் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள ‘கங்குவா’ படத்திற்கு தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைத்து வருகிறார்.
நடராஜன் சுப்ரமணியம், ஜெகபதி பாபு, ஆனந்தராஜ், ரவி ராகவேந்திரா, கே.எஸ்.ரவிக்குமார் மற்றும் பி.எஸ்.அவினாஷ்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்