Thursday, February 29, 2024 5:11 am

மறைந்த விஜய் ஆண்டனி மகள் மீராவுக்கு மருத்துவரிடமிருந்து வந்த மெசேஜ் ! இரண்டு நாட்களுக்கு பின் வெளியான முக்கிய ஆதாரம்…!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் ஆண்டனியின் மகள் மீரா ஆண்டனி செப்டம்பர் 19 அதிகாலை தற்கொலை செய்து கொண்டார். அவரது மரணத்தால் சோகமடைந்த விஜய் ஆண்டனி இன்று (செப்டம்பர் 21) சமூக வலைதளங்களில் தனது 16 வயது மகளை நினைத்து உணர்ச்சிவசப்பட்ட குறிப்பை எழுதினார்.
ஒரு நாள் தகனம் செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, விஜய் ஆண்டனி ஒரு இதயப்பூர்வமான இடுகையை எழுதினார், அதில் அவர் தனது நேசத்துக்குரிய மகளுக்கு ஆழ்ந்த போற்றுதலை வெளிப்படுத்தினார். தனது மகள் இத்தகைய கடுமையான நடவடிக்கையை எடுத்தபோது தான் முற்றிலும் இழந்துவிட்டதாக உணர்ந்ததாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

இன்ஸ்டாகிராமில், “அன்புள்ள ரசிகர்களே.. என் மகள் மிகவும் கனிவானவள், தைரியமானவள். ஜாதி, மதம், பணம், பொறாமை, வலி, பகைமை இல்லாத இந்த உலகத்தை விட சிறந்த அமைதியான இடத்திற்குச் சென்றிருக்கிறாள். ஆனால் அவள். என்னுடன் பேசுகிறேன். நான் அவளுடன் இறந்துவிட்டேன். நான் இப்போது அவளுடன் நேரத்தை செலவிட ஆரம்பித்துவிட்டேன். விரைவில் அவள் பெயரில் பல நல்ல செயல்களைச் செய்யத் தொடங்குவேன், அவள் அதையெல்லாம் தொடங்குவாள்.”

இதனை தொடர்ந்து கோலிவுட் சினிமாவில் பாடகர், இசையமைப்பாளர், நடிகர் என பல்திறமைச்சாலியாக இருந்து வரும் விஜய் ஆண்டனிக்கு ஷீட்டிங்கின் போது ஒரு விபத்து ஏற்பட்டது.ஆனால் சில மாதங்களின் பின்னர் தீவிர சிகிச்சையின் வாயிலாக குணமடைந்து தற்போது நம் கண்முன் இருக்கிறார்.இந்த நிலையில் இவரின் மூத்த மகள் மீரா விஜய் ஆண்டனி அதிகமான மன அழுத்தம் காரணமாக அவரின் வீட்டில் கடந்த 3 தினங்களுக்கு முன்னர் தற்கொலை செய்துக் கொண்டுள்ளார்.

இந்த செய்தி சினிமா பிரபலங்களை தாண்டி முழு இந்தியாவை உழுக்கிய ஒரு கோரச்சம்பவமாக பார்க்கப்படுகின்றது.இது ஒரும் புறம் இருக்கையில் தற்போது தற்கொலை தொடர்பான விசாரணையில் மீரா இறப்பதற்கு முதல் நாள் இரண்டு மனநல மருத்துவர்களை சந்திப்பதற்கு அனுமதி கோரியுள்ளார்.அன்றைய தினம் அனுமதி கொடுக்க முடியாத நிலையில் அடுத்த நாள் மீராவை மருத்துவமனைக்கு வருமாறு ரிப்ளை மெசேஜ் அனுப்பியுள்ளதாக தகவல் தெரிவிக்கின்றன. ஆனால் மெசேஜ் வரும் போது மீரா நம்மை விட்டு சென்று விட்டார்.இதனை அவரின் தொலைபேசியை ஆய்வு செய்ததில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.இது தொடர்பான மேலதிக தகவல்களை கீழுள்ள காணொளியில் பார்க்கலாம்.

மீரா விஜய் ஆண்டனியின் எதிர்பாராத மறைவு சமூகத்தில் அதிர்ச்சி அலைகளை ஏற்படுத்தியது மற்றும் ஒட்டுமொத்த தமிழ் திரையுலகையும் அவநம்பிக்கையில் ஆழ்த்தியது. இவர் விஜய் ஆண்டனி மற்றும் பாத்திமாவின் மூத்த மகள். 16 வயது சிறுவன் கீழ்ப்பாக்கம் மயானத்தில் அடக்கம் செய்யப்பட்டான். மீரா சிறந்த மாணவியாக இருந்து, சென்னையில் உள்ள சேக்ரட் ஹார்ட் மெட்ரிகுலேஷன் பள்ளியில் கலாச்சார செயலாளராக இருந்தார். சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் அவரது அகால மரணம் காவல்துறை வழக்குப் பதிவு செய்யத் தூண்டியது, மேலும் வழக்கமான நடைமுறைகளின்படி பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது.சி.எஸ்.அமுதன் இயக்கத்தில் விஜய் ஆண்டனியின் வரவிருக்கும் படம், ரத்தம் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் செப்டம்பர் 28 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இத்திரைப்படத்தில் நந்திதா ஸ்வேதா, மஹிமா நம்பியார், ரம்யா நம்பீஷன் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்