Thursday, December 7, 2023 9:05 am

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன் 2 மற்றும் அவரது சொந்த தயாரிப்பு முயற்சியான தாடை உதய் போன்ற மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில வெளியீடுகளால் நிரப்பப்பட்ட திரைப்பட வரிசையை கொண்டுள்ளது. இந்த படங்கள், தொழில்துறையில் அவரது பயணம், வரவிருக்கும் திட்டங்கள் மற்றும் பலவற்றைப் பற்றி நடிகர் எங்களிடம் கூறுகிறார்.

சூது கவ்வும் படத்தின் இணை இயக்குனராக இருந்த ராகேஷ் இப்படத்தை இயக்குகிறார். அவர் 2012 இல் இந்தக் கதையை என்னிடம் விவரித்தார், இது ஒரு சுவாரஸ்யமான வரி, தேவையான அனைத்து வணிகக் கூறுகளையும் கொண்ட குடும்ப நாடகத்திற்கு பொருத்தமானது என்று நினைத்தேன்.ஜிகர்தண்டா படத்துக்குப் பிறகு, சின்ன சின்ன வேடங்கள்ல கூட வந்த எல்லா ப்ராஜெக்ட்களுக்கும் ஒத்துக்கிட்டது தப்பு. இருப்பினும், திரைப்படத் துறையில் விஷயங்கள் எவ்வாறு செயல்படுகின்றன என்பதை நான் புரிந்து கொள்ள ஆரம்பித்தேன். சலார் என்று வரும்போது, எனது கதாபாத்திரம் ஆழமானது, இந்தியன் 2 இல், எனது பாத்திரம் சுவாரஸ்யமானது. ஒரு நடிகராக கமல்ஹாசனுடன் பணிபுரியும் போது, ஒரு காட்சியை அணுகும் விதத்தில் அவர் தன்னையும் தனது பார்வையையும் எவ்வாறு தயார்படுத்துகிறார் என்பதைப் பார்ப்பது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. பிரபாஸுக்கும் இதே நிலைதான், அத்தகைய நடிகர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் இருந்து கற்றுக்கொள்வது மிகச் சிறந்தது.
எனினும், அது அப்போது நடக்கவில்லை. கடந்த ஆண்டு, நான் குல் ரவுடி என்ற தெலுங்கு நாடகப் படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருந்தபோது, ​​அது குடும்பம் சார்ந்த படமாக இருந்தது, நான் ஏன் அப்படிப்பட்ட திரைப்படங்களில் நடிக்கவில்லை என்று யோசித்தேன். ராகேஷின் கதை நினைவுக்கு வந்து, இன்னும் கொஞ்சம் வேலை செய்யச் சொன்னேன், கடைசியில் தடாய் உதய் நடந்தது. சிறப்பாகக் காட்சியளிக்கும் போது, ஒரு குடும்ப பொழுதுபோக்கு எப்போதும் பார்வையாளர்களுக்காக வேலை செய்யும் என்று நான் நம்புகிறேன். இப்படத்தில், ஈவென்ட் மேனேஜராக பணிபுரியும் சாதாரண நடுத்தரவர்க்க பையனாக நடிக்கிறேன். இது சமத்துவம் மற்றும் பல சமூக பிரச்சனைகள் பற்றி பேசும், மேலும் இந்த படத்தை தயாரித்து நடிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.

திரைப்பட வணிகம் உண்மையில் மிகவும் கடினமானது. உங்களிடம் நிதி அல்லது முதலீட்டாளர் இருந்தால் படம் தயாரிப்பது எளிது. ஆனால் காட்சிகளின் எண்ணிக்கை, திரையரங்குகள், ரிலீஸ் தேதி மற்றும் பிற சிக்கல்களைப் பெறுவதில் பல நடைமுறைச் சிக்கல்கள் இருப்பதால், பார்வையாளர்களுக்கு அதை எடுத்துச் செல்வது அவ்வளவு எளிதானது அல்ல. தற்போது, எனது மனைவி ரேஷ்மி தயாரிப்பை நிர்வகித்து வருகிறார், மேலும் எனது நடிப்புத் திட்டங்களில் முக்கியமாக கவனம் செலுத்தும்போது, அனைத்தின் உள்ளடக்க பகுதியை மட்டுமே நான் கவனித்து வருகிறேன்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்