Friday, December 1, 2023 7:29 pm

விஜய் ஆண்டனி வாழ்க்கையில் இப்படியெல்லாம் தூக்க காரியங்கள் நடக்க முக்கிய காரணமே இது தான் ! பகீர் கிளப்பிய பயில்வான்! வெளுத்தெடுத்த ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் ஆண்டனி அவரது மகள் மீரா தகனம் செய்யப்பட்ட ஒரு நாள் கழித்து, தமிழ் நடிகரும் இசையமைப்பாளருமான விஜய் ஆண்டனி தனது முதல் அறிக்கையைப் பகிர்ந்துள்ளார்.’என் அன்பான மக்களே, என் மகள் மீரா ஒரு அன்பான மற்றும் தைரியமான பெண். ஜாதி, மதம், பணம், பொறாமை, வலி, வறுமை, குரோதம் இல்லாத ஒரு சிறந்த அமைதியான இடத்தில் அவள் இப்போது இருக்கிறாள். அவள் இன்னும் என்னுடன் பேசிக்கொண்டிருக்கிறாள். நான் அவளுடன் இறந்துவிட்டேன். நான் இப்போது அவளுக்காக நேரத்தை செலவிட ஆரம்பித்துவிட்டேன். நான் இப்போது அவள் சார்பாக நல்ல விஷயங்களைச் செய்வேன், அவள் அவற்றை கிக்ஸ்டார்ட் செய்வாள்.

அந்தவகையில் பயில்வான் கூறுகையில் “விஜய் ஆண்டனி தனது 7 வயதிலேயே அப்பாவை இழந்த நிலையில் கூட கொஞ்சமும் திருத்தல” எனத் தெரிவித்திருக்கின்றார். அதுமட்டுமல்லாது “அடுத்தடுத்து தனது படங்களின் தலைப்புகளை எமன், சைத்தான், கொலை, ரத்தம் என அபசகுணமாகத்தான் இன்றுவரை வைத்து வருகிறார். இந்தளவிற்கு நெகட்டிவிட்டி அதிகம் இருந்தால், வாழ்க்கையிலும் அது அதிகளவிலான பாதிப்பை ஏற்படுத்தும்” என்றார்.அத்தோடு “இதன் காரணமாக தான் விஜய் ஆண்டனி விபத்தில் சிக்கினார், பின்னர் தற்போது தனது மகளையும் இழந்து விட்டார்” என ஜாடை மாடையாக பயில்வான் தெரிவித்திருந்தார். இதனையடுத்து ரசிகர்கள் பயில்வானை திட்டித் தீர்க்கத் தொடங்கி விட்டனர்.

அதாவது தனது மகளை இழந்து ஒரு தந்தை தவித்துக் கொண்டிருக்கையில் சினிமா படங்களின் தலைப்புகளால் தான் விஜய் ஆண்டனி வாழ்க்கையில் சோகம் தொடர்கிறதுஎன்று எப்படிக் கூறலாம்” எனக்கேட்டு விளாசி வருகின்றனர்.

மீரா விஜய் ஆண்டனியின் திடீர் மறைவு தமிழ் திரையுலகினரையும், மக்களையும் பெரும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இவர் விஜய் ஆண்டனி மற்றும் பாத்திமாவின் மூத்த மகள். அவர்களது 16 வயது மகள் கீழ்ப்பாக்கம் மயானத்தில் தகனம் செய்யப்பட்டார்.

மீரா பள்ளியில் சிறந்த கலைஞராகவும், சென்னையில் உள்ள சேக்ரட் ஹார்ட் மெட்ரிகுலேஷன் பள்ளியில் கலாச்சார செயலாளராகவும் இருந்தார். சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள வீட்டில் அவர் இறந்து கிடந்ததை அடுத்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர். நெறிமுறைகளின்படி பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்