Sunday, December 3, 2023 1:45 pm

தளபதி விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தின் ரன்னிங் டைம் மொத்தம் எவ்வளவு தெரியுமா? ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தின் விளம்பரப் பணிகளைத் தொடர்ந்து, ஆக்‌ஷன் படத்திற்கான ஹிந்தி போஸ்டரை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர்.

புதிய போஸ்டரில், சஞ்சய் தத்தின் கதாபாத்திரமான ஆண்டனி தாஸுடன் விஜய் சண்டையிடுவதைக் காணலாம். அந்த போஸ்டரின் டேக்லைனில், “அமைதியாக இருங்கள், பிசாசை எதிர்கொள்ளுங்கள்” என்று எழுதப்பட்டிருந்தது.

விளம்பரங்களுக்கான தனித்துவமான முறையில், “லியோ போஸ்டர் விருந்து” என்று லியோ உருவாக்கிய குழு கன்னட போஸ்டருடன் கிக்ஸ்டார்ட் செய்யப்பட்டது. ஒவ்வொரு போஸ்டரும் ஒரு தனித்துவமான கோஷத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது படத்தின் கதையின் மையத்தை பிரதிபலிக்கும்.

கன்னட போஸ்டர் “அமைதியாக இருங்கள் மற்றும் போரைத் தவிர்க்கவும்” என்ற டேக்லைனுடன் கிக்ஸ்டார்ட் செய்யப்பட்டது. தெலுங்கு போஸ்டரில், “அமைதியாக இருங்கள், தப்பிக்க சதி செய்யுங்கள்” என்று எழுதப்பட்டிருந்தது. “அமைதியாக இருங்கள், உங்கள் போருக்குத் தயாராகுங்கள்” என்ற டேக்லைனுடன், தீப்பொறிகளுக்கு இடையே விஜய் ஆயுதத்தை கூர்மைப்படுத்துவதை தமிழ் போஸ்டரில் காட்டியது.

இந்தச் சூழலில் அவரது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு கடந்த ஜுலை மாதம் அவர் தொடர்பான க்ளிம்ப்ஸ் காட்சிகள் வெளியிடப்பட்டன. அதேபோல் கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் அர்ஜுன் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு அவர் தொடர்பான க்ளிம்ப்ஸ் வெளியிடப்பட்டது.

அப்டேட் சரவெடி: லியோ படத்தின் ரிலீஸுக்கு இன்னும் ஒரு மாதம் மட்டுமே இருப்பதால் படத்தின் அப்டேட்டுகள் வர ஆரம்பித்திருக்கின்றன. அதன்படி தெலுங்கு, கன்னடம் போஸ்டர்கள் வெளியாகின.நேற்று தமிழ் போஸ்டர் வெளியானது. அதில் சஞ்சய் தத் கழுத்தை ஆக்ரோஷமாக விஜய் பிடிப்பது போன்று இருந்தது. வரிசையாக வெளியாகும் போஸ்டர்கள் ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றிருக்கின்றன.

ஆடியோ வெளியீட்டு விழா: படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா செப்டம்பர் 30ஆம் தேதி நடக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை ரொம்பவே எதிர்பார்த்திருக்கின்றனர் ரசிகர்கள். ஏனெனில் ஜெயிலர் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் ரஜினி குட்டி கதை ஒன்றை கூறினார். அதை சிலர் விஜய்க்கு எதிராக ரஜினி பேசிவிட்டார் என்றனர். எனவே அவருக்கு பதிலடி கொடுக்கும் விதமாக விஜய்யும் குட்டி கதை சொல்வாரா என்று எதிர்பார்ப்பு எழுந்திருக்கிறது தளபதி ரசிகர்களிடம்.

ரன்னிங் டைம்: இந்நிலையில் லியோ படத்தின் ரன்னிங் டைம் குறித்த தகவல் வெளியாகியிருக்கிறது. அதன்படி படமானது இரண்டு மணி நேரம் 39 நிமிடங்கள் ஓடும் என கூறப்படுகிறது. இதனை கேள்விப்பட்ட ரசிகர்கள் இரண்டரை மணி நேரம் படமா என கேள்வி எழுப்ப தொடங்கியிருக்கின்றனர். அதேசமயம் லோகேஷ் கனகராஜ் திரைக்கதையில் மேஜிக் செய்பவர். எனவே படம் ஓடுவதே தெரியாது. அதற்கு உதாரணம் விக்ரம் படம்.

அந்தப் படமும் இரண்டு மணி நேரம் 54 நிமிடங்கள் ஓடும். ஆனால் லோகேஷ் கனகராஜ் தனது திரைக்கதையால் அவ்வளவு மணி நேரமும் ரசிகர்களுக்கு சலிப்பை கொடுக்கவில்லை. எனவே அதே நிலைதான் லியோவிலும் இருக்கும் என கமெண்ட்ஸ் செய்துவருகின்றனர்.

லலித் குமாரின் 7ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவால் ஆதரிக்கப்படும் லியோ, நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் இரண்டாம் ஆண்டு ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கிறது மற்றும் அக்டோபர் 19 அன்று திரைக்கு வரும்.

இதற்கிடையில், விஜய் இப்போது தனது அடுத்த தற்காலிகமாக தளபதி 68 என்ற தலைப்பில் பணிபுரிகிறார், இது வெங்கட் பிரபுவால் இயக்கப்படும். மறுபுறம், சன் பிக்சர்ஸ் ஆதரவில் உருவாகும் தலைவர் 171 படத்தில் லோகேஷ் முதல்முறையாக ரஜினிகாந்துடன் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்