Saturday, June 22, 2024 6:41 pm

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் அதிரடியாக என்ட்ரி கொடுக்கும் புதுமுகம் !அதிர்ச்சியில் நந்தினி இன்றைய எபிசோட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மாரிமுத்துவின் இழப்பால் ரசிகர்கள் தவித்து வரும் நிலையில், எதிர்நீச்சல் சீரியலில் நந்தினி கேரக்டரில் நடிக்கும் நடிகை ஹரிப்ரியா வேதனையான செய்தியைப் பகிர்ந்துகொண்டபோது மற்றொரு அடி விழுந்தது. அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதற்கான காரணத்தை வெளியிடாமல், தனது மருத்துவமனை படுக்கையில் இருந்து, IV சொட்டு மருந்துடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு படத்தை தனது Instagram பக்கத்தில் வெளியிட்டார். இந்த எதிர்பாராத வளர்ச்சி அவரது உடல்நிலை மற்றும் சீரியலின் எதிர்காலம் குறித்து ரசிகர்களை ஆழ்ந்த கவலையில் ஆழ்த்தியது. ரசிகர்கள் அவரது பதிவின் கருத்துகள் பிரிவில், அதிர்ச்சியையும், அவர் குணமடைய வாழ்த்துகளையும் தெரிவித்தனர். நடிகர்கள் எதிர்கொள்ளும் சவால்களின் தொடர் நிகழ்ச்சியின் எதிர்காலத்தை முன்னறிவித்ததா என்பதை அவர்களால் சிந்திக்காமல் இருக்க முடியவில்லை. எதிர்நீச்சல் சீரியல் குழுவிற்கும் ரசிகர்களுக்கும் இடையிலான சந்திப்புக்குப் பிறகு ஹரிப்ரியா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார், அங்கு பார்வையாளர்களின் அமோக அன்பு மற்றும் ஆதரவிற்கு நடிகை தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார். இந்த திடீர் திருப்பம், அன்பான நடிகையின் நல்வாழ்வு மற்றும் சீரியலின் எதிர்காலப் பாதை குறித்து பலருக்கும் குழப்பத்தையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இன்று நடக்கப் போவது என்ன என்பது குறித்த ப்ரோமோ வீடியோ வெளியாகி உள்ளது.இந்த வீடியோவில் ஜான்சிராணி அப்பத்தா அடுத்த கட்டத்துக்கு முன்னேறி போய்கிட்டே இருக்கணும்னு சொல்லுச்சு அது என்ன கட்ட முடியும் கேட்டு சொல்லிடுங்க என்று சொல்ல நந்தினி இந்தா பாரு அவ்வளவு தான் உனக்கு மரியாதை என்று சொல்ல விசாலாட்சி போதும் இதோட எல்லாத்தையும் நிறுத்தி கொள்ளுங்கள் என்று அதிர்ச்சி கொடுக்கிறார்.அதைக் தொடர்ந்து காரில் யாரோ ஒருவர் என்ட்ரி கொடுக்க கரிகாலன் அடுத்த இடி வந்துடுச்சு என்று சொல்ல ரேணுகா, நந்தினி அதைப் பார்த்து அதிர்ச்சி அடைகிறார்கள்.

ஹரிப்ரியாவின் நிலை குறித்த புதுப்பிப்புகளுக்காக சிறிய திரைத் துறையும், எதிர்நீச்சலின் அர்ப்பணிப்புள்ள ரசிகர்களும் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர், மேலும் இந்த சீரியலின் ஒரு பிரகாசமான அத்தியாயம் அனைவருக்கும் பிடித்தமானதாக மாறியுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்