Saturday, June 22, 2024 11:49 am

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் நல்லபடியாக குணசேகரனை வீட்டிற்கு அழைத்து வந்த ஜனனி நடந்தது என்ன தெரியுமா ? சீரியல் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எதிர் நீச்சல் ஜனனியின் கதையைச் சொல்கிறது, தொடர்ந்து பெரிய விஷயங்களைச் சாதிக்கும் ஒரு கனவு காண்பவள், அவள் வாழ்வதற்கான போராட்டத்தை. அதிர்ஷ்டவசமாக, ஆண் ஆதிக்க குடும்பத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டதன் மூலம் அவரது தொழில் அபிலாஷைகள் நொறுக்கப்பட்டன. அதன்பின் தன் குடும்பத்தில் அடிமைகளாக இருக்கும் பெண்களின் அதிகாரத்தை விடுவிக்க ஜனனியின் நீண்ட போராட்டம் வருகிறது.சீரியலின் கதை மாற்றம் ரசிகர்களின் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது. இருப்பினும், சில வசனங்கள் மற்றும் காட்சிகள் குறித்து ரசிகர்கள் சில கருத்துகள் தெரிவித்துள்ளனர்.

குணசேகரன் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வந்த இயக்குநர் மாரிமுத்து இயற்கை எய்தியதை அடுத்து அவருக்காக சீரியல் பார்த்துக் கொண்டிருந்தவர்கள் பலரும் சீரியல் பார்ப்பதை குறைத்துவிடுவதாக கூறிவந்தனர். அவர்களுக்கு ஒரு ஆவல் குணசேகரன் கதாபாத்திரத்தில் யார் வர போகிறார் என்கிற எதிர்பார்ப்புடன் அவர்கள் காத்திருந்தனர்.

ஆனால் சீரியலில் திடீர் டிவிஸ்ட்டாக அவருக்கு ஒரு அண்ணன் இருப்பதும் தெரியவந்தது. கூடுதலாக அவர் திருச்செந்தூர் பக்கம் பதுங்கி இருப்பதாகவும் 10 நாட்கள் அவரை அப்படியே விட்டுவிட்டால் அவருக்கு தெரிந்தவர்களிடமிருந்து தகவல் வரும் என்று ஜோதிடர் சொல்லியதால் அமைதியாக நிற்கிறார் விசாலாட்சி. ஆனால் கதிர் இதனை ஏற்றுக் கொள்ள முடியாது என தேடிச் செல்கிறான்.இப்போது வீட்டுக்கு வந்துள்ள ஜான்சி ராணியையும் வீட்டிலேயே தங்க வைக்க முடிவு செய்துவிட்டார் விசாலாட்சி. அவர் தான் இதுவரை மருமகள்களுடன் சேர்ந்து ஆடிய ஆட்டம் எல்லாம்தான் குணசேகரன் வீட்டை விட்டு போனதுக்கு காரணம் என்று நம்புகிறார். இதனால் இனி எந்த சப்போர்ட்டும் அவர்களுக்கு செய்யப்போவதில்லை என்று முடிவெடுத்திருக்கிறார் போல. அதேநேரம் கதிரும், ஜான்சிராணியும் கடந்த சில எபிசோட்களில் ஞானசேகரனும் கத்தி கத்தி பேசுவது எரிச்சலை வரவழைப்பதாக பலரும் சமூக வலைத்தளங்களில் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.கத்தி கத்தி சண்டை:சீரியலில் கதாபாத்திரங்கள் அடிக்கடி கத்திக்கொண்டு சண்டையிடும் காட்சிகள் உள்ளன. இந்த காட்சிகள் ரசிகர்களை மனரீதியாக பாதிக்கலாம் என்று சிலர் கருதுகின்றனர். குறிப்பாக, குழந்தைகள் இந்த காட்சிகளை பார்த்து கத்திக்கொண்டு பேச ஆரம்பிக்கலாம் என்று அவர்கள் கூறுகின்றனர்.

சீரியலில் சில வசனங்கள் அநாகரிகமானவை என்றும், அவற்றை மாற்ற வேண்டும் என்றும் ரசிகர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். குறிப்பாக, கதிர் என்ற கதாபாத்திரம் பயன்படுத்தும் சில வார்த்தைகள் குழந்தைகளுக்கு தவறான கருத்துக்களை ஏற்படுத்தலாம் என்று அவர்கள் கூறுகின்றனர்.சீரியலின் இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர்கள் ரசிகர்களின் கோரிக்கைகளை பரிசீலிப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கத்தி சண்டை மற்றும் அநாகரிகமான வசனங்கள் போன்றவற்றை குறைத்துக் கொண்டால், சீரியல் இன்னும் பலரது ஆதரவைப் பெறும் என்று ரசிகர்கள் நம்புகின்றனர்.

எதிர்நீச்சல் எபிசோட் சிக்கலான ஆளுமைகளையும் தனிப்பட்ட உறவுகள் மற்றும் சமூக விதிமுறைகளுடனான அவர்களின் போரையும் சித்தரிக்கிறது. ஈஸ்வரியின் செல்வாக்குமிக்க பேச்சு, புதிய பைக்கின் அறிமுகம் மற்றும் குடும்பத்தின் உள் மோதல்கள் ஆகியவை கதையின் கவர்ச்சியான பண்புகளில் அடங்கும். ஈர்க்கும் இந்த நாடகம் பார்வையாளர்களை கவர்ந்து அடுத்த அத்தியாயங்களை எதிர்நோக்கியுள்ளது. இந்த ஹிட் ஷோ பற்றிய கூடுதல் புதுப்பிப்புகளுக்கு தொடர்ந்து பாருங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்