Friday, June 14, 2024 12:49 pm

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் மிகவும் ஆபத்தானவராக மாறி களமிறங்கும் ஆதி குணசேகரன் கதாபாத்திரம் ! அப்பத்தா கூறிய உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் பிரபலமான எதிர்நீச்சல் சீரியலின் நடிகர்கள் அசம்பாவித சம்பவங்களை எதிர்கொண்டுள்ளனர்.இந்த சீரியல் ரசிகர்கள் மத்தியில் அபரிமிதமான வரவேற்பை பெற்று தற்போது TRP ரேட்டிங்கில் முன்னணியில் இருக்கும் நிலையில், சமீபத்திய நிகழ்வுகள் சின்னத்திரை துறையையும் அதன் பார்வையாளர்களையும் நம்ப முடியாத நிலையில் வைத்துள்ளது. சீரியலின் வெற்றியின் முக்கிய நபரான நடிகர் மாரிமுத்துவின் திடீர் மற்றும் அகால மரணத்தில் இது தொடங்கியது. குணசேகரனின் சித்தரிப்புக்காக அறியப்பட்ட மாரிமுத்து, ஒரு பிரியமான பாத்திரம் மற்றும் நிகழ்ச்சிக்கு இளைய பார்வையாளர்களை ஈர்ப்பதில் குறிப்பிடத்தக்க பங்கு வகித்தார். மாரடைப்பால் அவர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார், இதனால் ரசிகர்கள் மற்றும் சீரியல் தயாரிப்பு குழுவினர் அதிர்ச்சியடைந்தனர்.

அதில் அப்பத்தா கையில் ஏதோ ஒரு லெட்டரை வைத்துப் படித்துக் கொண்டிருக்கின்றார். மறுபுறம் ஜான்சிராணியும் குணசேகரன் வீட்டிற்கு வந்து கொண்டிருக்கின்றார். மேலும் நந்தினி அப்பத்தாவிடம் “குணசேகரன் இதெல்லாம் புதுசாவா பண்ணிட்டு இருக்கார், இந்த டிராமாவை தான் அடிக்கடி பண்ணுறாரே” எனக் கூறி சினக்கின்றார்.பதிலுக்கு அப்பத்தா “இந்த தரமும் குணசேகரன் திரும்ப வருவான், ஆனால் வரப்போற குணசேகரன் ரொம்ப ஆபத்தான ஆளாக வரப்போறான்” என்கிறார்.

மறுபுறம் ஜான்சிராணியை இந்த வீட்டிலேயே இருக்குமாறு விசாலாட்சி கூறுகின்றார். அதற்கு நந்தினி “அத்தை கண்டவளையும் கூட்டிற்று வந்து நடு வீட்டில் வைக்கிற எண்டுறீங்க” எனக் கூறிக் கத்துகின்றார். பதிலுக்கு விசாலாட்சி “கண்டவங்களோட கூத்தடிச்சு தான் என் பிள்ளையை நான் தொலைச்சிட்டு நிற்கிறேன்” எனக் கூறி அழுகின்றார். இதைக் கேட்டதும் நந்தினி உட்பட மற்ற பெண்களும் ஷாக் ஆகின்றனர். இவ்வாறாக இந்தப் ப்ரோமோ வீடியோ வெளிவந்துள்ளது.

எனவே இந்தப் ப்ரோமோவில் அப்பத்தா கூறியதை வைத்துப் பார்க்கும் போது எதிர்நீச்சல் சீரியலில் மீண்டும் குணசேகரன் கதாபாத்திரம் வரப்போகிறது என்பதும், ஆனால் அவர் ரொம்பவும் ஆபத்தனா ஒருவராகத் தான் இருப்பார் என்பதும் தெளிவாகின்றது.

மாரிமுத்துவின் இழப்பால் ரசிகர்கள் தவித்து வரும் நிலையில், எதிர்நீச்சல் சீரியலில் நந்தினி கேரக்டரில் நடிக்கும் நடிகை ஹரிப்ரியா வேதனையான செய்தியைப் பகிர்ந்துகொண்டபோது மற்றொரு அடி விழுந்தது. அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதற்கான காரணத்தை வெளியிடாமல், தனது மருத்துவமனை படுக்கையில் இருந்து, IV சொட்டு மருந்துடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு படத்தை தனது Instagram பக்கத்தில் வெளியிட்டார். இந்த எதிர்பாராத வளர்ச்சி அவரது உடல்நிலை மற்றும் சீரியலின் எதிர்காலம் குறித்து ரசிகர்களை ஆழ்ந்த கவலையில் ஆழ்த்தியது. ரசிகர்கள் அவரது பதிவின் கருத்துகள் பிரிவில், அதிர்ச்சியையும், அவர் குணமடைய வாழ்த்துகளையும் தெரிவித்தனர். நடிகர்கள் எதிர்கொள்ளும் சவால்களின் தொடர் நிகழ்ச்சியின் எதிர்காலத்தை முன்னறிவித்ததா என்பதை அவர்களால் சிந்திக்காமல் இருக்க முடியவில்லை. எதிர்நீச்சல் சீரியல் குழுவிற்கும் ரசிகர்களுக்கும் இடையிலான சந்திப்புக்குப் பிறகு ஹரிப்ரியா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார், அங்கு பார்வையாளர்களின் அமோக அன்பு மற்றும் ஆதரவிற்கு நடிகை தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார். இந்த திடீர் திருப்பம், அன்பான நடிகையின் நல்வாழ்வு மற்றும் சீரியலின் எதிர்காலப் பாதை குறித்து பலருக்கும் குழப்பத்தையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஹரிப்ரியாவின் நிலை குறித்த புதுப்பிப்புகளுக்காக சிறிய திரைத் துறையும், எதிர்நீச்சலின் அர்ப்பணிப்புள்ள ரசிகர்களும் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர், மேலும் இந்த சீரியலின் ஒரு பிரகாசமான அத்தியாயம் அனைவருக்கும் பிடித்தமானதாக மாறியுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்