Friday, June 28, 2024 5:11 pm

Are You Ok Baby Movie Review :சமுத்திரக்கனி அபிராமி நடித்த ஆர் யூ ஓகே பேபி படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஆர் யூ ஓகே பேபி படத்தின் சுருக்கம் : ஒரு குடும்பத்தின் மகிழ்ச்சி சீர்குலைந்து, அவர்களின் குழந்தையின் உயிரியல் தாய் தனது குழந்தையை மீட்க மீண்டும் வந்த பிறகு.

ஆர் யூ ஓகே பேபி திரைப்பட விமர்சனம்: லக்ஷ்மி ராமகிருஷ்ணனின் ஆர் யூ ஓகே பேபி தத்தெடுப்பைச் சுற்றியுள்ள சிக்கலான சிக்கல்கள் மற்றும் இந்தச் சூழலில் அடிக்கடி எழக்கூடிய சட்டச் சிக்கல்களைத் தொடுகிறது. கதையானது அதன் மெலோடிராமாடிக் அணுகுமுறையுடன் நம்மை கவர்ந்திழுக்க கடினமாக முயற்சிக்கிறது, மேலும் நிஜ வாழ்க்கையில் லக்ஷ்மி தொகுத்து வழங்கிய ஒரு பிரபலமான-இன்னும் சர்ச்சைக்குரிய ரியாலிட்டி டிவி நிகழ்ச்சியின் பின்னணியில் நிகழ்வுகள் வெளிவருவதால், முன்னுரை மிகவும் சுவாரஸ்யமானது.

முதல் காட்சியிலேயே, கேரளாவைச் சேர்ந்த தம்பதிகளான வித்யா (அபிராமி) மற்றும் பாலன் (சமுத்திரக்கனி) ஆகியோரின் வாழ்க்கை அவர்களின் பெண் குழந்தை அன்யாவைச் சுற்றியே சுற்றி வருகிறது. ஆனால் ஒரு ரியாலிட்டி டிவி நிகழ்ச்சியின் எதிர்பாராத தொலைபேசி அழைப்பு அவர்களின் வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றுகிறது. அன்யாவின் உயிரியல் தாய் ஷோபாவிடம் (முல்லை அரசி) முறையான அனுமதி பெற்று தத்தெடுத்ததாக அதுவரை நம்பும் தம்பதியினர், குழந்தை கடத்தல் குற்றச்சாட்டிற்குப் பிறகு உடைந்துவிட்டனர்.

ரியாலிட்டி ஷோவின் காரணமாக பிரச்சினை மேலும் மோசமாகிறது. தத்தெடுக்கப்பட்ட பெற்றோரும் உயிரியல் தாயும் ஒரு சட்டப் போரில் ஒருவருக்கொருவர் எதிராக உள்ளனர்.

படம் இலகுவான குறிப்பில் தொடங்கி இரண்டாம் பாதியில் நீதிமன்ற அறை நாடகமாக மாறுகிறது. இங்கே மாற்றம் சீராக இருந்தாலும், பார்வையாளர்களிடம் சில உணர்ச்சிகளைத் தூண்டும் திறன் கொண்ட காட்சிகள் சற்று தட்டையாக விழுகின்றன. உயிரியல் தாய் மற்றும் மோதலில் ஈடுபட்டுள்ள மையக் கதாப்பாத்திரங்களுடன் நாம் உண்மையில் பச்சாதாபம் கொள்ள முன்-க்ளைமாக்ஸ் காட்சி வரை காத்திருக்க வேண்டும். ஆனால் ரியாலிட்டி ஷோவின் திரைக்குப் பின்னால் விளையாடும் நிகழ்வுகளை இணைக்கும் யோசனை மிகவும் நல்லது. நிகழ்ச்சியின் நோக்கத்தை ஏளனம் செய்வதற்கும் பாராட்டுவதற்கும் போதுமான புத்திசாலித்தனமான எழுத்து.

உண்மையில், படத்தின் பல கதாபாத்திரங்கள் நிகழ்ச்சியின் தொகுப்பாளரிடம் (லக்ஷ்மி ராமகிருஷ்ணன் நடித்தார்) அவர்களின் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க காவல்துறையும் நீதிமன்றமும் இருக்கும்போது அவர் ஏன் இன்னொருவரின் வாழ்க்கையில் தலையிடுகிறார் என்று கேள்வி எழுப்புகிறார்கள். சில விஷயங்களைத் தீர்க்க நிகழ்ச்சியின் பின்னால் உள்ள குழு எவ்வளவு முயற்சி எடுத்தது என்பதைக் காட்ட முயற்சிக்கும் காட்சிகளும் உள்ளன.

திரைப்படம் அதன் கதாபாத்திரங்களின் உணர்ச்சிக் கொந்தளிப்பைச் சித்தரிப்பதில் சிறந்து விளங்கினாலும், அவர்களின் ஆளுமைகளின் உளவியல் நுணுக்கங்களை முழுமையாக ஆராய்வதில் எப்போதாவது குறைகிறது. படத்தின் உணர்ச்சிகரமான அதிர்வுகளை மேலும் உயர்த்தியிருக்கும் கதாபாத்திரங்களை ஆழமாக ஆராய பார்வையாளர்கள் ஏங்கும் தருணங்கள் உண்டு. இந்த சிறிய குறைபாடு பார்வையாளர்களை திரைப்பட உலகில் முழுமையாக மூழ்க விடாமல் தடுக்கிறது.

நீதிமன்றத்தில் முல்லை அரசி மற்றும் அபிராமியின் நடிப்பு ஒருவித நம்பகத்தன்மையை சேர்க்கிறது. அவர்களிடமிருந்து எதிர்பார்க்கப்பட்டதை அவர்கள் வழங்கியுள்ளனர் மற்றும் எழுத்தும் சில இடங்களில் வேலை செய்கிறது.

குழந்தைகள் நல சங்கத்தின் தலைவராக மிஷ்கின் நடித்திருப்பது கவனிக்க வேண்டிய ஒன்று. சமுத்திரக்கனியும் சட்டச் சிக்கலில் சிக்கித் தவிக்கும் ஆதரவற்ற தந்தையாக தனது சிறந்ததைக் கொடுத்துள்ளார். முல்லை அரசியின் ஜோடியாக நடித்துள்ள அசோக்குமார் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

இளையராஜாவின் ஸ்கோர் முன்னணி கதாபாத்திரங்களின் அவல நிலையை திறம்பட படம்பிடிக்கிறது.
படத்தின் நோக்கங்கள் அனைத்தும் உன்னதமானவை, மேலும் இது தத்தெடுப்பு செயல்முறையுடன் தொடர்புடைய சிக்கல்களை திறம்பட வெளிச்சம் போடுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்