Monday, June 17, 2024 12:17 am

விஜய் ஆண்டனி மகள் தற்கொலை முதல் மீரா இறுதியாக அனுப்பிய மெசேஜ் வரை வெளியான திடுக்கிடும் உண்மை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் ஆண்டனி தமிழ்த் திரையுலகின் மிகவும் வேதனையான செய்தியில், தமிழ் நடிகரும், இசையமைப்பாளருமான விஜய் ஆண்டனியின் டீன் ஏஜ் மகள் மீரா ஆண்டனி செப்டம்பர் 19ஆம் தேதி தற்கொலை செய்து கொண்டார். 16 வயது சிறுமி சென்னையில் உள்ள அவரது வீட்டில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு, அவசர அவசரமாகச் சென்றதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. உடனடியாக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றபோது, மீரா இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர்.

இந்த செய்தி அனைவரையும் அதிர்ச்சியிலும் உணர்ச்சியிலும் ஆழ்த்தியுள்ள நிலையில், மன அழுத்தம் காரணமாக மீரா கடுமையான நடவடிக்கை எடுத்ததாக கூறப்படுகிறது. மீரா சிறிது காலம் மன அழுத்தத்துடன் போராடுவதாகவும், அதற்காக தொழில்முறை உதவியை நாடியதாகவும் ஊடக அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. மீராவின் இறுதிச் சடங்குகள் செப்டம்பர் 20 அன்று கீழ்ப்பாக்கம் கல்லறையில் நடந்தன, விஜய்யும் பாத்திமாவும் தங்கள் செல்ல மகளுக்கு விடைபெறும் போது ஆறுதல் அடையவில்லை.

நாகர்கோவிலை பூர்வீகமாகக் கொண்ட விஜய் ஆண்டனி தன்னுடைய சிறு வயதிலேயே தந்தையை இழந்தவர். அவரது தந்தை தற்கொலை செய்து உயிரிழந்தார். அதன் பிறகு படிப்படியாக இசையை கற்று சவுண்ட் இன்ஜினியராக பணியாற்றி பிறகு இசையமைப்பாளராக மாறியவர். யாரிடமும் ஈகோ பார்க்காமல் பழகுவதற்கு எளிமையானவர் விஜய் ஆண்டனி. அதேபோல் தன்னிடம் யாரேனும் கதை சொல்ல வந்து அந்த கதை பிடிக்காவிட்டால் சொல்ல வந்தவரின் மனம் நோகாதபடி பேசி திருப்பி அனுப்பக்கூடியவர்.

விஜய் ஆண்டனி குடும்பம்: விஜய் ஆண்டனி பாத்திமா என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்துகொண்டார். இவர்களுக்கு மீரா, லாரா என்ற இரண்டு பெண் குழந்தைகள். இவர்களில் மீரா சென்னையில் சர்ச் பார்க் கான்வெண்ட்டில் 12ஆம் வகுப்பு படித்துவந்தார். படிப்பில் சுட்டியான மீரா அதை தவிர்த்து மாணவர் சங்க செயலாளர், கல்ச்சுரல் கமிட்டி தலைவர் என பொறுப்புகளை வகித்தவர்.

கலகலப்பான மீரா: மீராவும் தனது தந்தை போல் யாரிடமும் அதிர்ந்து பேசாதவர். தன்னுடைய ஒரு வார்த்தைக்கூட அடுத்தவரை துன்புறுத்திவிடக்கூடாது என்பதில் தெளிவாக இருந்தவர். வீட்டில் பணியாட்கள் இருந்தும் அவர்களை வேண்டுமென்றே வேலை வாங்காமல் தனக்கு தேவையானதை தானே செய்துகொள்வாராம் மீரா. இதை வீட்டில் பணிபுரிந்த ஒரு பெண்ணும் உறுதிப்படுத்தியிருந்தார். அதேபோல் தன்னுடைய தோழிகளிடமும் கலகலப்பாக பேசக்கூடியவராம்.

மன உளைச்சல்: சூழல் இப்படி இருக்க அவர் கடந்த ஒரு வருடமாக மன உளைச்சலில் சிக்கியதாக கூறப்படுகிறது. அதற்காக அவர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை எடுத்துவந்ததாகவும் தகவல்கள் கூறுகின்றன. ஆனால் மீரா மன உளைச்சலில் இருந்தார் என்பதை நம்பவே முடியவில்லை என்கின்றனர் அவரது தோழிகளும், தோழிகளின் பெற்றோரும்.

தற்கொலை: இந்நிலையில் கடந்த 19ஆம் தேதி அதிகாலை தன்னுடைய வீட்டில் அவர் தூக்கிட்டு தற்கொலை செய்துகொண்டார். காலையில் அறை கதவை விஜய் ஆண்டனி தட்டியபோது கதவு திறக்கப்படாததால் கதவை உடைத்து உள்ளே சென்றதாகவும் அப்போது தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் மீரா இருந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. அதன் பிறகு தனது வீட்டு பணியாட்களின் துணையோடு அருகில் இருக்கும் மருத்துவமனைக்கு மீராவின் உடலை கொண்டு சென்றார்கள். ஆனால் அவர் ஏற்கனவே உயிரிழந்திருந்தார்.

நான்கு மணி நேரம்: இதனால் உடைந்து போன விஜய் ஆண்டனியும் அவரது மனைவி பாத்திமாவும் மகளின் உடலை உடற்கூராய்வுக்காக சென்னை ஓமந்தூரார் அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றார்கள். ஆனால் அங்கு உடனடியாக உடற்கூராய்வு செய்யப்படாமல் சுமார் நான்கு மணி நேரம் காத்திருக்க வைக்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. ஒருவழியாக உடற்கூராய்வு முடிந்து விஜய் ஆண்டனி இல்லத்துக்கு உடல் கொண்டுவரப்பட்டது.

உடல் அடக்கம்: விஷயம் அறிந்து திரையுலக பிரபலங்கள் நேராக அஞ்சலி செலுத்தி விஜய் ஆண்டனிக்கு ஆறுதல் கூறினர். உண்மையில் சொல்லப்போனால் யாராலும் ஆறுதல் சொல்ல முடியாத நிலைதான் அங்கு நிலவியிருக்கிறது. ஏனெனில் விஜய் ஆண்டனி இழந்தது தன்னுடைய மகள் என்பதால் எந்த ஆறுதலும் அவரை தேற்றாது என்பதுதான் உண்மை. மீராவின் உடலை கீழ்ப்பாக்கம் கல்லறை தோட்டத்தில் நேற்று காலை அடக்கம் செய்தார்கள்.

உடைந்து அழுத விஜய் ஆண்டனி: இறந்த நிலையில் தனது மகளின் புகைப்படம் எந்த மீடியாவிலும் வந்துவிடக்கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருந்தார் விஜய் ஆண்டனி. ஒரு தந்தையாக யாராக இருந்தாலும் அப்படித்தான் செய்திருப்பார்கள். கல்லறைத் தோட்டத்தில் உடல் அடக்கம் செய்யப்பட்டபோது விஜய் ஆண்டனி அந்த சவப்பெட்டியில் சாய்ந்து உடைந்து அழுதார். அதேபோல் பாத்திமாவும் உறைந்துபோய்தான் நின்றதாக அங்கிருந்தவர்கள் சொல்கிறார்கள்.

ஒரு வார்த்தை சொல்லிருக்கலாம்: மீராவின் இறப்பை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத பாத்திமா எந்த பிரச்னையாக இருந்திருந்தாலும் தன்னிடமாவது ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருக்கலாமே. இந்த ஜென்மத்தில்தான் இணைந்து வாழ முடியவில்லை. அடுத்த ஜென்மத்திலாவது வாழ்வோம் என்று தனக்கு நெருக்கமானவர்களிடம் அழுதபடி கூறியிருக்கிறார். விஜய் ஆண்டனியோ தனது மகள் இறந்த நாளில் ஒரு துளி தண்ணீர்கூட குடிக்கவில்லையாம்.

கடிதம்: மீராவின் தற்கொலைக்கு என்ன காரணம் என்று பலரும் பேசிவருகிறார்கள்.மீரா ஏற்கனவே மன உளைச்சலுக்கு சிகிச்சை எடுத்த ரிப்போர்ட்டுகளை காவல் துறையினரிடம் விஜய் ஆண்டனி சமர்ப்பித்ததாக தெரிகிறது. மேலும் தற்கொலை கடிதம் ஒன்று சிக்கியதாகவும் கூறப்படுகிறது. அதில் மீரா, ‘லவ் யூ ஆல்; மிஸ் யூ ஆல்.. நான் இலலமல் எனது குடும்பம் தவிக்கும்’ என குறிப்பிட்டிருந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இதனால் இந்த தற்கொலைக்கு என்ன காரணம் என்றும் தெரியவில்லை. ஒருபக்கம் மகளின் தற்கொலை வலி கொடுத்துக்கொண்டிருக்க; மறுபக்கம் அதற்கான காரணம் தெரியாமல் நாம் ஏதும் மகளுக்கு குறை வைத்துவிட்டோமோ என்ற குழப்பத்தில் விஜய் ஆண்டனி – பாத்திமா தம்பதி உறைந்துபோய் நிற்கிறது. யாரின் ஆறுதலும் அந்த தம்பதியை தேற்றாது. காலம் ஒரு பிடிமானத்தை கொடுத்து அந்தத் தம்பதியை தேற்ற இயற்கை ஆவன செய்யட்டும் மறைந்த மகளுக்கு இறுதிச் சடங்கில் பாத்திமா கூறிய வார்த்தைகள் தற்போது வைரலாகி வருகிறது. உள்ளூர் ஊடக நிறுவனமான தந்தி டிவியின் படி, பாத்திமா தனது டீனேஜ் மகளுக்கு விடைபெறும் போது தனது கண்ணீரைக் கட்டுப்படுத்த கடினமாக இருந்தது, “நான் உன்னை வயிற்றில் சுமந்தேன் … நீங்கள் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருக்கலாம்” என்று கூறினார். மறுபுறம், மீராவின் கடைசி கடிதமும் அவரது பாடப்புத்தகத்தில் சிக்கியிருந்த போலீசாரால் மீட்கப்பட்டுள்ளது. மீராவின் கடைசி கடிதத்தில், “எனது நண்பர்களின் ஆசிரியர்களை நான் இழக்கிறேன். அனைவரும் பாதுகாப்பாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கட்டும். உங்கள் அனைவரையும் நேசிக்கிறேன்!! அனைவருக்கும் நன்றி!!”

மீராவின் கடுமையான நடவடிக்கையின் பின்னணியில் உள்ள சரியான காரணத்தை அறிய, போலீசார் வழக்கை விசாரித்து வருவதாகவும், மீராவின் ஆசிரியர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடம் விசாரித்து வருவதாகவும் ஊடக அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. மேலும், மீராவின் மொபைல் போனையும் ஆய்வு செய்து வருகின்றனர்.மீராவின் தோழிகள், மீரா மன அழுத்தத்துடன் போராடுவது குறித்து தங்களுக்கு எந்த துப்பும் இல்லை என்றும், ஏதேனும் மனநலப் பிரச்சினைக்கான அறிகுறிகள் தென்பட்டால், அவளுக்கு ஆறுதல் கூறியிருப்போம் என்றும் வலியுறுத்தினார்கள். அனைவரும் அதிர்ச்சியில் இருந்த நிலையில், மீராவின் பள்ளி நண்பர்கள் தங்கள் நண்பரைக் காணவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்