Tuesday, April 16, 2024 10:34 pm

விஜய் ஆண்டனியின் மகள் தற்கொலை குறித்து மீராவின் பள்ளி நண்பர்கள் அவளது மனநலம் பற்றி கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் ஆண்டனியின் மகள் மீரா ஆண்டனி செப்டம்பர் 19ஆம் தேதி (புதன்கிழமை) காலமானார் என தமிழ்த் திரையுலகம் சமீபகாலமாக நெஞ்சை உலுக்கும் செய்தியை கண்டது. 16 வயதான மீரா சென்னையில் உள்ள வீட்டில் தற்கொலை செய்து கொண்டதாக கூறப்படுகிறது. இந்த செய்தி தொழில்துறை முழுவதும் அதிர்ச்சி அலைகளை அனுப்பிய அதே வேளையில், அவர் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்க வைத்தது குறித்து முடிவற்ற ஊகங்கள் உள்ளன.

மீரா தோழிகளின் பெற்றோர்கள் பேட்டி: அப்போது மீடியாக்களிடம் பேசிய மீராவின் தோழிகளின் பெற்றோர்கள், விஜய் ஆண்டனியின் மகள் ஒரு ஆம்பள பையனை போல போல்டா இருப்பா எப்போதுமே பேண்ட், ஷர்ட் உடையில் தான் ஒரு டாம் பாய் போலவே வலம் வருவார்.

எதற்குமே கவலைப்பட்டதை போல நாங்கள் பார்த்ததே கிடையாது. பள்ளியில் அனைவரிடமும் கலகலப்பாகப் பேசிப் பழகக் கூடியவர். அவர் டிப்ரஷனில் தற்கொலை செய்து கொண்டார் என்பதை எங்களால் ஜீரணிக்கவே இருக்கவே முடியவில்லை. டிப்ரஷனில் இருப்பவர்களை கூட ஜாலியாக பேசி ஹாப்பி ஆக்கக் கூடியவள் மீரா.

டிப்ரஷனுக்கு வாய்ப்பே இல்லை: ஆனால், அவளுக்கு எப்படி திடீரென இப்படி ஒரு முடிவு வரும் என நிச்சயமாக கனவில் கூட நினைக்கவில்லை. ரொம்பவே மனசுக்கு கஷ்டமாக இருக்கிறது. என் மகளோட ரொம்ப க்ளோஸ் ஃப்ரெண்ட் சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த டீச்சர்ஸ் டேவில் கூட மீரா ஆடிப்பாடி அனைவரையும் அசத்தினார். ஆனால், அவளுக்கு மன அழுத்தம் என சொல்வதெல்லாம் நம்பவே முடியாதது போல உள்ளது.

பள்ளியில் அவளுக்கு எந்த ஒரு பிரச்சனையும் இருந்தது போல தெரியவில்லை. இருந்திருந்தால் நிச்சயமாக தனது தோழிகளுடன் ஷேர் செய்திருப்பார் எனக்கு மீராவின் தோழிகளின் பெற்றோர்கள் அவரது பிரிவால் வாடி ஏகப்பட்ட விஷயங்களை பகிர்ந்து கொண்ட காட்சிகள் வெளியாகியுள்ளன.

மீராவின் தோழிகளும் மீரா செம போல்டான பொண்ணு அவ எப்படி திடீரென இப்படியொரு முடிவை எடுத்தா என்றே தெரியவில்லை. ரொம்பவே கவலையா இருக்கு விஜய் ஆண்டனி அங்கிள் மற்றும் பாத்திமா ஆன்ட்டி தாங்கவே மாட்டாங்க என பேசியுள்ள காட்சிகள் ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தி உள்ளது.

ஊடக அறிக்கைகளின்படி, மீரா மன அழுத்தத்துடன் போராடி வருவதாகவும், அதற்காக தொழில்முறை உதவியை நாடியதாகவும் கூறப்படுகிறது. அவரது மறைவுக்கு ரசிகர்கள் இரங்கல் தெரிவித்து வரும் நிலையில், சமீபத்திய புதுப்பித்தலின் படி, மீராவின் பள்ளி நண்பர்கள் அவரது மனநலம் குறித்து மனம் திறந்து கூறியுள்ளனர் மற்றும் மன அழுத்தத்தின் அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்று கூறியுள்ளனர்.போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும், மீராவின் கடுமையான நடவடிக்கைக்கான சரியான காரணத்தை அறிய அவரது ஆசிரியர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடம் விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது. மேலும், மீராவின் மொபைல் போனையும் ஆய்வு செய்து வருகின்றனர்.பள்ளி மாணவர்களிடையே அதிக மன அழுத்தம் ஏற்பட கல்வி சூழல் தான் காரணமாக இருக்கும் என சொல்லப்படும் நிலையில், மீராவுக்கு மன அழுத்தமே இல்லை என அவரது நெருங்கிய தோழிகளும், தோழிகளின் பெற்றோர்களும் தெரிவித்து வரும் தகவல்கள் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்துகின்றன.

மீராவின் நண்பர்கள் மன அழுத்தத்துடன் போராடுவது குறித்து தங்களுக்கு எந்த துப்பும் இல்லை என்றும், ஏதேனும் மனநலப் பிரச்சினைக்கான அறிகுறிகள் இருந்தால், அவர்கள் அவருக்கு ஆறுதல் கூறியிருப்பார்கள் என்றும் வலியுறுத்தியுள்ளனர். அனைவரும் அதிர்ச்சியில் இருந்த நிலையில், மீராவின் பள்ளி நண்பர்கள் தங்கள் நண்பரைக் காணவில்லை.விஜய் ஆண்டனியின் மனைவி பாத்திமா தனது மகள் மீராவுக்காக போட்ட பதிவு சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. பள்ளியில் மீராவின் சாதனையைக் கொண்டாடும் வகையில் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இந்த இடுகை பகிரப்பட்டது. மைக்ரோ-பிளாக்கிங் தளமான ட்விட்டரில் (இப்போது எக்ஸ்) இந்த இடுகை பகிரப்பட்டது, அதில் மீரா சீருடையில் ஆடை அணிந்திருந்தார், மேலும் அவரது சாதனையின் குறிப்புகளை ஒரு புடவையைக் கைவிடுகிறார். இதயம், அணைப்பு மற்றும் நெருப்பு எமோடிகான்களுடன் “எனது பலத்தின் பின்னால் உள்ள சக்தி, என் கண்ணீருக்கு ஆறுதல்கள், என் மன அழுத்தத்திற்கு காரணம் (குறும்புத்தனம் சூப்பர் லோடட்) என் தங்ககட்டி-செல்லக்குட்டி. மீரா விஜய் ஆண்டனி, வாழ்த்துக்கள் பேபி” என அந்த பதிவில் தலைப்பிடப்பட்டிருந்தது.

மீராவின் இறுதிச் சடங்குகள் செப்டம்பர் 20ஆம் தேதி கீழ்ப்பாக்கம் மயானத்தில் நடைபெற்றதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. மேலும் மீராவின் இறுதிச் சடங்குகள் கிறிஸ்துவ முறைப்படி நடைபெறும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்