Monday, September 25, 2023 9:19 pm

ரஜினியின் ‘தலைவர் 171’ படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குவது குறித்து கமல் கூறிய உண்மை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்துள்ள ‘தலைவர்’ 171 படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் சமீபத்தில் வெளியிட்டது. இந்த படத்தை கமல்ஹாசன் தயாரிப்பார் என்று முதலில் கூறப்பட்டது ஆனால் அது கை மாறிவிட்டது. இதற்கிடையில் நேற்றிரவு துபாயில் நடைபெற்ற SIIMA விருது விழாவில் உலகநாயகன் சிறந்த நடிகருக்கான (சிறப்பு ஜூரி) விருது ‘விக்ரம்’ திரைப்படத்திற்காக வழங்கப்பட்டது.நிகழ்ச்சியில் பேசிய கமல், தனது நெருங்கிய நண்பரான ரஜினிகாந்தை ஹீரோவாக வைத்து தனது ரசிகர் லோகேஷ் கனகராஜ் தனது அடுத்த படத்தை (‘தலைவர் 171’ இயக்குவது பெருமையாக உள்ளது என்றார். மேலும், தனக்கும் ரஜினிக்கும் இடையே உள்ள வலுவான நட்பை இதுவரை சினிமாவில் கண்டதில்லை என்றும், தற்போதைய தலைமுறையினர் அதைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்றும் பழம்பெரும் நடிகர் மேலும் கூறினார்.நட்பு என்பது போட்டி இல்லை என்று அர்த்தமல்ல என்றும், ரஜினிகாந்தும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் கடுமையாகப் போட்டியிடுவார்கள் என்றும், ஆனால் ஒருவரையொருவர் தாழ்த்துவதில்லை அல்லது மற்றவரின் தோல்விகளை அனுபவிக்க மாட்டார்கள் என்றும் கமல் கூறினார். நெருங்கிய நட்பு இருந்தபோதிலும் போட்டி மனப்பான்மையே அந்தந்த வாழ்க்கையின் வெற்றிக்கு காரணம் என்று அவர் கூறினார்.மணிரத்னத்தின் அடுத்த படமான ‘கேஎச் 234’ படத்துக்காக தாடி வளர்க்கிறேன் என்றும் ஹாட் அப்டேட் கொடுத்தார் கமல். ‘நாயகன்’ படத்துக்காக இளைஞர்களாக இருவரும் எப்படி ஆர்வத்துடன் பணியாற்றினார்களோ, அதேபோலத்தான் புதிய படத்திலும் அதைத் திரும்பத் திரும்பச் செய்கிறார்கள் என்று அவர் வலியுறுத்தினார். 2024 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இத்திரைப்படம் திரைக்கு வரும் என த்ரிஷா, ஜெயம் ரவி மற்றும் துல்கர் சல்மான் ஆகியோர் நடிக்க உள்ளனர்.கமல் ஒரே நேரத்தில் எச்.வினோத் இயக்கும் ‘கேஎச் 233’ படப்பிடிப்பையும், ‘பிக் பாஸ் தமிழ் 7’ நிகழ்ச்சியையும் தொகுத்து வழங்கவுள்ளார். மக்கள் நீதி மய்யம் அரசியல் கட்சியின் தலைவர் என்ற முறையில் 68 வயது முதியவர் ராகுல் காந்தி தலைமையிலான ஐ.என்.டி.ஐ.ஏ.க்காக தீவிர பிரச்சாரத்தில் ஈடுபடுவார். 2024 ஆம் ஆண்டு மத்தியில் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் முன்னிலை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்