Wednesday, September 27, 2023 10:18 am

“அஜித் சார் பெயரை சொன்ன உடனே தியேட்டரையே தெறிக்க விட்டுட்டாங்க மக்கள்” எஸ் ஜே சூர்யா புகழாரம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபாஸின் சாலார் படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதி இதோ !

பிரபாஸ் நடிப்பில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 'சலார்' திரைப்படம் முதலில் செப்டம்பர் 28ஆம்...

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...

‘சந்திரமுகி 3’ படத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கிறாரா? லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான நகைச்சுவை மற்றும் திகில் நாடகத்தின் இரண்டாம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்கத்தில், விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யா, ரிது வர்மா மற்றும் பலர் நடித்துள்ள டைம் மெஷின் கேங்ஸ்டர் திரைப்படம் மார்க் ஆண்டனி. இப்படம் இன்று (செப்டம்பர் 15) உலகம் முழுவதும் வெளியானது .மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பீரியட் போர்ஷனில் மக்களை கவரும் வகையில் நடிகை சில்க் ஸ்மிதாவை ஒரு குறிப்பிட்ட காட்சிக்கு அழைத்து வர முயற்சி செய்திருக்கிறார் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன். டிரெய்லரில் குறிப்பிட்ட சில்க் ஸ்மிதா காட்சியின் ஒரு காட்சியை படக்குழு ஏற்கனவே வெளியிட்டது.

இங்குள்ள திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள், கால-பயண வகையை எவ்வாறு தொடர்ந்து ஆராய முயல்கிறார்கள் என்பதைப் பார்ப்பது நல்லது. இந்த பாடங்களில் பெரும்பாலானவற்றில், மையக் கதாபாத்திரங்கள் கால இயந்திரத்தின் உதவியுடன் கடந்த காலத்தை மாற்ற முயற்சிப்பதன் மூலம் தங்களை மோதலில் ஈடுபடுத்துகின்றன. ஆதிக் ரவிச்சந்திரனின் மார்க் ஆண்டனியின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களும் அவ்வாறே செய்கின்றன, ஆனால் இங்கே சிறப்பு என்னவென்றால், கதை, சிகிச்சை, மேடை, நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் குழப்பமான ரெட்ரோ காட்சிகள்.

முதல் காட்சியிலேயே, கடந்த காலத்திற்கு பயணிக்கக்கூடிய தொலைபேசியைக் கண்டுபிடித்த விஞ்ஞானியான சிரஞ்சீவி (செல்வராகவன்) நமக்கு அறிமுகமாகிறார். அதை அணுகும் எவரும் கடந்த காலத்தைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்து அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளலாம். இருபது ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, 1995 இல், மறைந்த கேங்ஸ்டர் ஆண்டனியின் (விஷால்) மகன் மார்க் (விஷால்) மற்றும் அவரது நெருங்கிய நண்பர் ஆண்டனியின் மரணத்திற்குப் பழிவாங்கக் காத்திருக்கும் இரக்கமற்ற கும்பல் ஜாக்கி (எஸ்.ஜே. சூர்யா) ஆகியோரைப் பார்க்கிறோம். மார்க் தொழிலில் மெக்கானிக்காக வளரும் போது, ஜாக்கியின் மகன், மதன் பாண்டி (எஸ்.ஜே. சூர்யா) ஒரு கேங்ஸ்டர்.

டைம் டிராவலை மையமாக கொண்டு உருவாகியுள்ள இந்தப் படத்தில் இருவேறு கெட்டப்புகளில் விஷால் மற்றும் எஸ்ஜே சூர்யா இருவரும் நடித்துள்ளனர். இந்நிலையில் இந்தப் படத்திற்கு ரசிகர்கள் சிறப்பான ஆதரவை கொடுத்துள்ளது குறித்து ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் மகிழ்ச்சி தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய தினம் படத்தின் ரிலீசை தொடர்ந்து செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், இந்த சிறப்பான தருணத்தில் நடிகர் அஜித்குமாரை தான் நினைவில் கொள்வதாக அவர் நெகிழ்ச்சி தெரிவித்துள்ளார்.

நேர்கொண்ட பார்வை படத்தில் இணைந்து நடித்தபோது, தன்னுடைய ஜானரை மாற்றிக் கொள்ள தன்னை ஊக்குவித்தவர் அஜித் என்று கூறியுள்ள ஆதிக் ரவிச்சந்திரன், மார்க் ஆண்டனி படத்தை தான் இயக்க அஜித்தான் காரணம் என்றும் தெரிவித்துள்ளார். இந்தப் படத்திற்காக விஷால், எஸ்ஜே சூர்யா மற்றும் ஜிவி பிரகாஷ் என அனைவரும் தங்களுடைய பெஸ்டை கொடுத்துள்ளதாகவும் பாராட்டு தெரிவித்துள்ளார்.அதுமட்டும் இல்லாமல் “அஜித் சார் பெயரை சொன்ன உடனே தியேட்டரையே தெறிக்க விட்டுட்டாங்க மக்கள்” என எஸ் ஜே சூர்யா கூறிய வீடியோ தற்போது இணையத்தில் செம்ம வைரலாகி வருகிறது

விஷால் நடிப்பில் எஸ்.ஜே.சூர்யாவைப் போலவே சிறந்தவர், இவர்களது காம்பினேஷன் காட்சிகள் பார்ப்பதற்கு மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. மார்க்கின் காதலியாக நடித்துள்ள ரிது வர்மா, குறைவான திரை நேரம் இருந்தபோதிலும், அவரது கதாபாத்திரத்தில் எதிர்பார்த்ததை வழங்கியுள்ளார்.மார்க் ஆண்டனி ஒரு சிறந்தபொழுதுபோக்கு திரைப்படம்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்