Thursday, April 18, 2024 9:57 am

நாகசைத்தன்யாவின் இரண்டாவது திருமண செய்திக்கு தக்க பதிலடி கொடுத்த சமந்தா ! எனக்கும் ஒரு காலம் வரும் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டாஷிங் டோலிவுட் நட்சத்திரமான அக்கினேனி நாக சைதன்யா மீண்டும் ஒருமுறை தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளார், ஆனால் இந்த முறை அது அவரது திரைப்படங்கள் அல்லது பந்தய முயற்சிகளுக்காக அல்ல. 2021 இல் சமந்தா ரூத் பிரபுவிடமிருந்து விவாகரத்துக்குப் பிறகு, அவரது காதல் வாழ்க்கை குறித்த செய்திகளை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர். நடிகர் இரண்டாவது முறையாக நடைபாதையில் நடக்கக்கூடும் என்று சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.
நாக சைதன்யா மற்றும் சமந்தா ஜோடியின் காதல் கதை ‘ஏ மாய ச்சேசவே’ படத்தின் செட்டில் தொடங்கியது, இது 2017 இல் ஒரு பிரமாண்டமான விழாவில் முடிச்சுப் போடப்பட்டது.

தொடரந்து நாக சைதன்யா நடிகை சோபிதா என்பவரை காதலிப்பதாக செய்தி பரவியது. ஆனால் அதை அவர்கள் இருவரும் மறுத்தனர்.நாக சைதன்யா தற்போது விரைவில் 2ம் திருமணம் செய்ய இருக்கிறார் என தகவல் பரவி வருகிறது. அவரது அப்பா நடிகர் நாகர்ஜுனா தற்போது திருமணத்திற்கான ஏற்பாடுகளை செய்து வருகிறாராம்.

பெண்ணின் குடும்பம் முழுக்க முழுக்க பிசினஸ் பின்னணி கொண்டது, சினிமா துறையை சேர்ந்தவர்கள் இல்லை எனவும் தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது. அத்தோடு இவர்களின் திருமணம் விரைவில் நடைபெறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.அதாவது நாக சைதன்யாவை சமந்தா விவாகரத்து பெற்ற போது தனக்கு ஜீவாம்சம் வேண்டாம் என்று கூறிவிட்டார். இப்போது நாக சைதன்யா சோபிதா உடன் பழகி வருவதைப் பற்றி நச்சென்று பதில் அளித்துள்ளார். அதாவது தான் அவரை விட்டு பிரிந்த நிலையில் இது பற்றி யோசிப்பது எனக்கு தேவையில்லாத ஒன்று.

இப்போது என்னுடைய கவனம் முழுவதும் படங்களில் தான் என்பது போல சமந்தா செயல்பட்டு வருகிறார். அதன்படி சமீபத்தில் விஜய் தேவரகொண்டா உடன் சமந்தா நடித்த குஷி படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றதுடன் வசூல் சாதனை படைத்து வருகிறது. மேலும் அடுத்த அடுத்த படங்களிலும் சமந்தா கமிட் ஆகி வருகிறாராம். இந்த நிலையில் சமந்தா ஒரு பதிவினைப் போட்டுள்ளார். அதில் எங்களுக்கும் காலம் வந்தால் செழித்து வளருவோம் என்று பதிவிட்டுள்ளார். இதனால் பலரும் சமந்தா நாகசைத்தன்யாவுக்கு பதிலடி கொடுத்துள்ளாரா எனக் கேட்டு வருகின்றனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொழில்முறை முன்னணியில், நாக சைதன்யா பொழுதுபோக்கு துறையில் தனது மாறுபட்ட பாத்திரங்களில் தொடர்ந்து ஈர்க்கிறார். ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் படமான ‘கஸ்டடி’யில் அவர் சமீபத்தில் தோன்றியது நடிகராக அவரது பன்முகத் திறனை வெளிப்படுத்தியது. கூடுதலாக, ‘தூதா’ என்ற தெலுங்கு வெப் தொடரில் அவரைப் பார்க்க ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். சமந்தா ரூத் பிரபுவைப் பொறுத்தவரை, அவர் விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் இணைந்து ‘குஷி’ மற்றும் வருண் தவானுக்கு ஜோடியாக அவரது வரவிருக்கும் திட்டமான ‘சிட்டாடல்’ ஆகியவற்றிலும் பிஸியாக இருக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்