Monday, September 25, 2023 10:17 pm

LEO FIRST REVIEW :லியோ படத்தை பார்த்து தளபதி விஜய் கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ? வைரலாகும் தகவல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லியோ இரண்டாவது சிங்கிள் அறிவிப்பு ஒரு மூலையில் இருப்பதாகத் தோன்றுவதால், எல்லா இடங்களிலும் ‘தளபதி’ விஜய்யின் ரசிகர்களின் காத்திருப்பு முடிவுக்கு வரும் போல் தெரிகிறது. அனிருத் ரவிச்சந்தரின் புதிய புகைப்படம் இப்போது சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகிறது, அதில் அவர் தனது ஸ்டுடியோவில் காணப்படுகிறார், இது பிளாக்பஸ்டர் இசையமைப்பாளர் ஏதோ ஒரு விசேஷத்தில் வேலை செய்கிறார் என்ற ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது. மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட லியோ இரண்டாவது சிங்கிள் பற்றி இதுவரை எந்த வார்த்தையும் இல்லை என்றாலும், ஒரு அறிவிப்பு வர உள்ளது மற்றும் விரைவில் எதிர்பார்க்கலாம் என்று ஒரு சலசலப்பு உள்ளதுஇந்தப் படத்தில் விஜய்யுடன் அர்ஜுன், த்ரிஷா, சஞ்சய் தத் என பெரும் நட்சத்திரப் பட்டாளமே நடித்துள்ளது. பிரம்மாண்டமான பட்ஜெட், மிகப் பெரிய மல்டி ஸ்டார்ஸ் படம் என லியோ மீதான எதிர்பார்ப்பில் விஜய் ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

இருப்பினும் தற்போது வரை ப்ரோமோஷன் பணிகளை படக்குழு தொடங்காமல் இருந்து வருகிறது. விநாயகர் சதுர்த்தி ஸ்பெஷலாக 2ம் சிங்கிள் வரலாம் என தகவல் ஒரு பக்கம் பரவி கொண்டிருக்கிறது.லியோ முழு படத்தையும் தற்போது விஜய் பார்த்து இருக்கிறார் என தகவல் வந்திருக்கிறது. அவருக்கு மொத்த படமும் அதிகம் பிடித்து இருக்கிறது என மிஷ்கின் தற்போது அளித்த பேட்டி ஒன்றில் கூறி இருக்கிறார்.இந்த தகவலால் ரசிகர்கள் தற்போது குஷியில் இருக்கிறார்கள். அத்தோடு இப்படத்தைப் பார்த்த மிஷ்கினும் லியோ படம் நன்றாக வந்துள்ளதாக கேள்விப்பட்டிருக்கின்றேன். இந்தப் படமும் வெற்றியடையும் என்றும் தெரிவித்துள்ளார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

அனிருத் லியோவுக்கு ஒரு பவர்ஹவுஸ் கூடுதலாக இருக்கிறார், மேலும் ஆயுத பூஜை விழாக்களுக்கு முன்னதாக அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி உலகெங்கிலும் உள்ள திரையரங்குகளில் திறக்கப்படும் படத்தில் ‘நா ரெடி’ படத்திற்குப் பிறகு அவரது விளையாட்டில் முதலிடம் பெற ரசிகர்கள் அவரைத் தேடுவார்கள். வெற்றி பெற்ற இசையமைப்பாளர் ‘தளபதி’ விஜய் மற்றும் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் ஜோடியுடன் அவர்களின் மாஸ்டர் (2021) படத்திற்குப் பிறகு இரண்டாவது முறையாக ஒத்துழைக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. லியோ ஒரு அவுட் அண்ட் அவுட் மாஸ் ஆக்‌ஷன் விருந்து என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் 15 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு விஜய் மீண்டும் த்ரிஷாவுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொள்வார், பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டார் சஞ்சய் தத், ‘ஆக்ஷன் கிங்’ அர்ஜுன் மற்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் மிஷ்கின் ஆகியோர் எதிர்மறையான பாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். இயக்குனர் கௌதம் மேனன், பிரியா ஆனந்த், சாண்டி மாஸ்டர், மேத்யூ தாமஸ் உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்