Friday, June 28, 2024 2:41 pm

‘எனக்கு எண்டே கிடையாது’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘எனக்கு எந்தே கிடையாது’, தயாராகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படம், இறுதிக்கட்டத் தயாரிப்பில் உள்ளது. இப்படம் இருண்ட காமெடி படமாக இருக்கும் என்றும், படத்திற்காக பணியாற்றிய அனுபவத்தை படக்குழுவினர் பகிர்ந்துள்ளனர். விக்ரம் ரமேஷ் இயக்கத்தில், ‘எனக்கு எந்தே கிடையாது’ படத்தின் கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதி இயக்குனரே முக்கிய வேடத்திலும் நடித்துள்ளார்.
கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதி, முக்கிய வேடத்திலும் நடித்துள்ளார்.
தயாரிப்பாளராக மாறிய கார்த்திக் வெங்கட்ராமன் இப்படத்தில் மற்றொரு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். ஸ்வயம் சித்தா நாயகியாக நடிக்கிறார், மற்ற நட்சத்திர நடிகர்கள் சிவகுமார் ராஜு, பிச்சைக்காரன் புகழ் முரளி சீனிவாசன், சக்திவேல் மற்றும் பல முக்கிய நடிகர்கள்.சூப்பர் டூப்பர், ரிப்பபபாரி படங்கள் புகழ் தளபதி ரத்தினம் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். ‘உனக்கேனா வேணும் சொல்லு’, ‘பீர்பால்’, ‘தீவிரம்’ படங்களைப் புகழ்ந்த கலாசரண் இசையமைக்கிறார்.
ஸ்டண்ட் டைரக்டர் பிரகாஷ் (ஆல் இன் ஆல் அழகு ராஜா, சந்திரமுகி 2, யாத்திசை புகழ்) இப்படத்திற்கு ஆக்‌ஷன் காட்சிகளுக்கு நடனம் அமைக்கிறார். இந்தப் படத்தின் எடிட்டிங் பணிகளை முகன்வேல் கவனிக்கிறார், கலைப் பணிகளை சூர்யா வடிவமைத்துள்ளார்.
சென்னையின் மூன்று வெவ்வேறு இடங்களில் 35 நாட்கள் படமாக்கப்பட்டுள்ளது. தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில், படத்தின் வெளியீடு குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும்.
தயாரிப்பாளரும், நடிகருமான கார்த்திக் கூறும்போது, “நடிப்பின் மீதுள்ள அதீத ஆர்வத்தால், தியேட்டர் லேப் ஜெயராவ் மாஸ்டரிடம் பயிற்சி எடுத்தேன். சில படங்களில் நடித்தாலும் சரியான அங்கீகாரம் கிடைக்கவில்லை. இறுதியில், எனது நெருங்கிய நண்பர்களின் உதவியுடனும் ஆதரவுடனும் திரைப்படத் தயாரிப்பில் இறங்கினேன், இப்படித்தான் ‘பசி ஓநாய் தயாரிப்பு’ தொடங்கப்பட்டது.
இயக்குனர் விக்ரமை எங்களுடைய நண்பர் ஒருவர் மூலம் நான் சந்தித்தேன். அவர் சீனாவில் உள்ள ஐடி நிறுவனங்களில் பணிபுரிந்தார், ஆனால் சினிமா மீதான ஆர்வத்தால், அவர் நடிப்பு மற்றும் இயக்கத்தில் இறங்க முடிவு செய்தார். 1-3 படங்களில் நடித்த புதிய நடிகர்கள் சிலரை அணுகினாலும், அவர்கள் எங்கள் வாய்ப்பை ஏற்காமல் அலட்சியமாக இருந்தனர். எனவே, இந்தப் படத்தில் புதிய முகங்களுடன் செல்ல முடிவு செய்தோம்.
நானும், இயக்குனர் விக்ரமும் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளோம். மற்ற நடிகர்கள் அனைவருக்கும் அவர்களின் படத்தொகுப்பில் சில திரைப்படங்களுடன் நடிப்புத் துறையில் சில ஒழுக்கமான அனுபவம் உள்ளது. அதிலும் முறையான ஒத்திகைக்குப் பிறகு படப்பிடிப்பை தொடங்க முடிவு செய்தோம்.
‘தேவையற்ற பிரச்சினைகளில் தலையிட்டு கலவரமான நீரில் மூழ்கிவிடாதீர்கள்’ என்பதுதான் இந்தப் படத்தின் மையக் கருத்து. படம் தொடங்கி ஐந்து நிமிடங்கள், பார்வையாளர்கள் அவர்களை முன்கதைக்குள் ஆழமாக இழுப்பார்கள். அடிப்படையில், நான் ஹாலிவுட் இயக்குனர் ஹிட்ச்காக்கின் தீவிர ரசிகன். பல கேரக்டர்கள் உள்ள வீடு போல ஒரே இடத்தில் வைத்து அட்டகாசமான திரைப்படங்களை எடுப்பதில் ஸ்பெஷலிஸ்ட். ஒரே வீட்டிற்குள் நடக்கும் முழுக்கதையையும் முன்மாதிரியாகக் கொண்டு இந்தப் படத்தை உருவாக்கியுள்ளோம்.
குறிப்பிடத்தக்க வகையில், சீரியல் ஷூட்டிங்கிற்கு வழக்கமாக கொடுக்கப்படும் ஒரு வீட்டை வாடகைக்கு எடுத்து, கூடுதல் செட் வேலைகளுடன் தோற்றத்தை முழுமையாக மாற்றியுள்ளோம். இந்த வீடு பல சீரியல் பார்ப்பவர்களுக்கு நன்கு தெரிந்திருந்தாலும், இந்த வீட்டின் தோற்றத்தை முற்றிலும் மாற்றிவிட்டதால், இந்த வீட்டை அவர்கள் அடையாளம் காண மாட்டார்கள். முழு படத்தையும் 35 நாட்களில் படமாக்கியுள்ளோம்.
தயாரிப்புத் துறையில் நாங்கள் புதியவர்கள் என்றாலும், ‘கேப்டன் விஜயகாந்த் சார்’ என்ற கொள்கையை கடைபிடிக்கிறோம், அங்கு அனைவருக்கும் உணவு, விருந்தோம்பல் உள்ளிட்ட சமமான மரியாதையும், வழக்கமான ஊதியத் தொகையும் வழங்கப்படும்.
படத்தில் பல ஆல்கஹால் தோற்றங்கள் மற்றும் குறிப்புகள் இருக்கும், ஆனால் இந்த கதையின் நோக்கத்திற்காக அவற்றைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. எங்களின் வரவிருக்கும் தயாரிப்புகளில் அது நடக்காமல் பார்த்துக்கொள்வோம். இந்தப் படத்தில் நாங்கள் எந்த செய்தியையும் சொல்ல முயற்சிக்கவில்லை.
விக்ரமின் கவர்ச்சியான கதையும், தனித்துவமான கதையும் இந்தப் படம் உருவாக முக்கியக் காரணம். அதனால் இந்தப் படத்தை அவரே இயக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தோம். பெரும்பாலான உதவி இயக்குனர்கள் தங்கள் வழிகாட்டிகளின் முறை மற்றும் பணி பாணியை பின்பற்றுவதால், புதிய உதவி இயக்குனர்களை தேர்வு செய்வதை உறுதி செய்தோம். படத்தைப் பார்த்தவர்கள், புதிய உள்ளடக்கத்திற்காக எங்களைப் பாராட்டுகிறார்கள். இந்தப் படம் இந்தியப் பாணியில் ஹேங்ஓவர் படத்தின் பாணியில் இருக்கும் என்று சொல்லலாம்.
இயக்குநர் நெல்சன் போன்ற திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் தமிழ்த் திரையுலகில் ‘டார்க் காமெடி’யின் புதிய போக்கை உருவாக்கியுள்ளனர், மேலும் இது ஒரு டார்க் காமெடி மற்றும் க்ரைம் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும். இந்த படம் இதுவரை இல்லாத திரையரங்க அனுபவத்தை பார்வையாளர்களுக்கு வழங்கும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்