Monday, September 25, 2023 8:51 pm

ஒரே நேரத்தில் ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித்துடன் ஜோடி சேரும் முன்னணி நடிகை யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...

‘சந்திரமுகி 2’ ரிலீஸை முன்னிட்டு ஸ்ரீ பெத்தம்மா தளி கோவிலுக்கு சென்று வழிபட்ட படக்குழு !

பி.வாசு இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள 'சந்திரமுகி 2' திரைப்படம் செப்டம்பர் 28ஆம் தேதி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவில் உள்ள பெரும்பாலான நடிகைகளுக்கு ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், அஜித், விஜய் போன்ற முன்னணி ஹீரோக்களில் ஒருவருக்கு ஜோடியாக நடிக்க வேண்டும் என்ற ஆசை இருக்கும் என்று சொன்னால் அது மிகையாகாது. ஆனால் தற்போது வெளியான தகவல்களின்படி, ஒரு முன்னணி நடிகை தனது வரவிருக்கும் படங்களில் நான்கு மாஸ் ஹீரோக்களுடன் நடிக்கிறார். கேள்விக்குரிய நடிகை வேறு யாருமல்ல, எவர்கிரீன் த்ரிஷா கிருஷ்ணன்தான்.ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்பு தென்னிந்தியாவின் முன்னணி பெண்களில் ஒருவராக இருந்த த்ரிஷா தனது வாழ்க்கையில் ஒரு சிறிய சரிவை சந்தித்தார். ஆனால் விஜய் சேதுபதியுடன் இணைந்து நடித்த ’96’ திரைப்படத்தில் அவர் தனது அற்புதமான நடிப்பால் மீண்டார், அதில் அவர்கள் குழந்தை பருவ காதலிகளாக நடித்தனர். அவர் அதைத் தொடர்ந்து மெகா பிளாக்பஸ்டர்களான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ மற்றும் அதன் தொடர்ச்சி மணிரத்னம் இயக்கிய இரண்டிலும் அவர் குந்தவையின் சக்தி வாய்ந்த கதாபாத்திரத்தை விமர்சகர்களின் பாராட்டைப் பெற்றார். இடையில் த்ரிஷ் தனி நாயகி படமான ‘ராங்கி’யையும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிக்கு கொண்டு சென்றார்.

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் த்ரிஷாவின் அடுத்த படமான ‘லியோ’ தான் இப்போது நகரின் பேச்சாக இருக்கிறது, அதில் அவர் மிக நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு தளபதி விஜய்யுடன் மீண்டும் இணைகிறார். அஜித்குமாருக்கு ஜோடியாக ‘விடாமுயற்சி’, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் ‘தலைவர் 171’ மற்றும் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் இயக்கத்தில் மணிரத்னம் இயக்கும் ‘கேஎச் 234’ படத்தில் நடிக்க த்ரிஷாவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக தற்போது தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. எப்போதாவது ஒன்று இருந்தால் இப்போது அது மிகவும் ஈர்க்கக்கூடிய வரிசையாகும்.

இதற்கிடையில் த்ரிஷாவின் அடுத்த சோலோ ஹீரோயின் படம் ‘தி ரோட்’ ‘லியோ’ படத்திற்கு சரியாக இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு அக்டோபர் 6 ஆம் தேதி உலகளவில் திரைக்கு வருகிறது. அருண் வசீகரன் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன், வேல ராமமூர்த்தி, மியா ஜார்ஜ், ஷபீர் கல்லரக்கல், சந்தோஷ் பிரதாப் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்