Sunday, October 1, 2023 11:21 am

தனது அம்மா பிறந்தநாள் அதுவுமா நயன்தாரா விக்னேஷ் சிவன் செய்த வேலை என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

மீண்டும் விஜய் உடன் மோதும் சிவகார்த்திகேயன் !

சிவகார்த்திகேயனின் அயல்நாட்டு அறிவியல் புனைகதை படமான 'அயலான்', அவரது கேரியரில் மிகவும்...

இயக்குனர் டூ ஹீரோவாக உருவெடுக்கும் அடுத்தடுத்த லைன்-அப்பில் மாஸ் காட்டும் லோகேஷ்!

இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடிக்க ரஜினிகாந்த் திட்டமிட்டுள்ளதாக...

சத்யராஜ் நடிக்கும் வெப்பன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

தமிழ் சினிமாவில் 'கோபமான இளைஞன்' ஆளுமையின் உருவகமாக இருந்த நடிகர் சத்யராஜ்...

மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் ! நடந்து என்ன அவரே கூறிய உண்மை

பிரபல நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர்....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

திரைப்பட தயாரிப்பாளர் விக்னேஷ் சிவன் தனது மனைவி நயன்தாராவின் தாயார் ஓம்னா குரியனுக்கு இதயப்பூர்வமான பிறந்தநாள் செய்தியை எழுதியுள்ளார். நயன்தாரா மற்றும் அவரது தாயாரின் பல நேர்மையான புகைப்படங்களை அவர் தனது அன்பான ‘ஆத்தா அம்மா’ (மாமியார்) க்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார், அவரை அவர்களின் வலிமையின் மிகப்பெரிய ஆதாரமாக விவரித்தார். நயன்தாரா தனது பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களை தெரிவிக்கும் வகையில் தனது தாயுடன் புகைப்படம் ஒன்றைப் பகிர்ந்து கொண்டதன் மூலம் இந்த நிகழ்வைக் குறித்துள்ளார்.
விக்னேஷ் சிவன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் படங்களை வெளியிட்டு, “ஓம்னா குரியன், என் ஆத்தா அம்மா உங்களுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள்.உன்னை மிகவும் நேசிக்கிறேன் !!! நீங்கள் எங்களின் மிகப்பெரிய பலம். உங்கள் எல்லா பிரார்த்தனைகளும் ஆசீர்வாதங்களும் எங்கள் வாழ்க்கையை மிகவும் அழகாக்குகின்றன! என்றென்றும் வாழலாம். என்னிடமிருந்து பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், நயன், உயிர், மற்றும் உலகம்,” என எண்ணற்ற இதயம், ஒளிவட்டம் மற்றும் பாதுகாப்பு தாயத்து ஈமோஜிகளுடன்.
நயன்தாராவும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிஸில் தனது தாயுடன் ஒரு புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், என் எல்லாமே” என்று ஒரு இதயப்பூர்வமான செய்தியை எழுதினார்.
தற்போது, நயன்தாரா தனது முதல் இந்தி படமான ‘ஜவான்’ திரைப்படத்தில் ஷாருக்கானுடன் இணைந்து நடித்ததன் மூலம் பாராட்டுகளை பெற்று வருகிறார். அட்லி இயக்கிய இப்படம், இந்திய அளவில் ₹400 கோடி வசூல் செய்யும் பாதையில் உள்ளது மற்றும் ஏராளமான பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை படைக்க தயாராக உள்ளது. இப்படத்தில், நயன்தாரா ஒரு போலீஸ் அதிகாரியாகவும், தான் தேடிக்கொண்டிருக்கும் குற்றவாளியான ஷாருக்கானை அறியாமல் திருமணம் செய்து கொள்ளும் ஒற்றைத் தாயாகவும் நடித்துள்ளார்.
நயன்தாரா சமீபத்தில் இன்ஸ்டாகிராமில் இணைந்துள்ளார் மற்றும் செப்டம்பர் 29 ஆம் தேதி தனது தோல் பராமரிப்பு பிராண்டை அறிமுகப்படுத்த தயாராகி வருகிறார். அவரது முதல் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் அவர் தனது மகன்களான உயிர் மற்றும் உலக் ஆகியோருடன் தோன்றிய ஒரு நேர்மையான வீடியோவைக் கொண்டிருந்தார், அவர்கள் சட்டகத்திற்குள் நுழைந்தவுடன் சன்கிளாஸ் அணிந்திருந்தார். இந்த இடுகை 2.6 மில்லியனுக்கும் அதிகமான விருப்பங்களைப் பெற்றது.
விக்னேஷ் சிவனும் நயன்தாராவும் கடந்த ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டனர், சில மாதங்களுக்குப் பிறகு, அவர்கள் தங்கள் மகன்களான உயிர் மற்றும் உலகை வாடகைத் தாய் மூலம் வரவேற்றனர். நயன்தாராவின் தாய்மைக்கான பயணத்தை பிரதிபலிக்கும் வகையில், விக்னேஷ் ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் இதயப்பூர்வமான செய்தியை எழுதினார். அவர் வெளிப்படுத்தினார், “ஆனால் இன்று, நான் உன்னை ஒரு தாயாகப் பார்க்கும்போது! இதுவே உங்களின் மகிழ்ச்சியான மற்றும் முழுமையான பதிப்பு! நீங்கள் இப்போது முழுமையாகிவிட்டீர்கள்! நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக தெரிகிறது! நீங்கள் திருப்தியாக இருக்கிறீர்கள்! நீங்கள் கூடுதல் அழகாக இருக்கிறீர்கள். குழந்தைகள் உங்கள் முகத்தை முத்தமிடுவதால் இந்த நாட்களில் நீங்கள் மேக்கப் போடுவதில்லை! இத்தனை வருடங்களில் உன்னை விட அழகான ஒருவரை நான் பார்த்ததில்லை! உங்கள் முகத்தில் எப்போதும் இருக்கும் புன்னகையும் மகிழ்ச்சியும் இனிமேல் உங்கள் இயல்புநிலை அமைப்பாக இருக்கும்! நான் பிராத்திக்கிறேன். நான் செட்டில் ஆகிவிட்டேன்! வாழ்க்கை அழகாக இருக்கிறது… திருப்தியாகவும் நன்றியுடனும் இருக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்