Thursday, February 29, 2024 3:05 pm

அஜித் நடிக்கும் விடாமுயற்சி படத்தின் கதை கரு இதுவா ? மிரட்டலா இருக்கே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டெக்கான் குரோனிக்கிள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது போல, அஜித் குமாரின் விடமுயற்சி படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இரண்டு நடிகர்களும் ஏற்கனவே தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரியமான திரை ஜோடிகளில் இடம்பிடித்துள்ளனர். அஜீத் குமாரும், த்ரிஷாவும் விடமுயற்சிக்கு முன்பே பல படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, ஜி மற்றும் கிரீடம் ஆகிய சில படங்களில் இரு நட்சத்திரங்களும் இணைந்து திரை ஜோடியாக சிறந்து விளங்கினர்.

அஜீத் குமாரும் த்ரிஷாவும் விடமுயற்சியிலும் இதற்கு முந்தைய கூட்டணியில் கண்ட அதே மாயாஜாலத்தை மீண்டும் உருவாக்க முடியும் என்று நம்புகிறோம்.

அஜீத் குமார் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் மீண்டும் விடமுயற்சி படத்திற்காக இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது
மகிழ் திருமேனி இயக்கிய விடமுயற்சி அஜீத் குமாருக்கு சரியான நட்சத்திர வாகனம் என்று கூறப்படுகிறது. படத்தின் நடிகர்களில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் சேர்க்கப்படுவதாகக் கூறப்படுவது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஒரு அற்புதமான புதுப்பிப்பு. நடிகையும் லோகேஷ் கனகராஜின் லியோவின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார். நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு இவருடன் இணைந்து நடிக்கும் படத்தில் அவர் மீண்டும் இணைகிறார். அஜித்தைப் போலவே த்ரிஷாவும் தளபதி விஜய்யுடன் பல படங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் லியோவின் மிகவும் சுவாரசியமான அம்சங்களில் ஒன்று, ரசிகர்களைப் பொறுத்த வரையில், ஒரு சின்னத்திரை ஜோடி மீண்டும் இணைவதுதான்.

மிகப் பெரிய நட்சத்திரங்களுடன் மிகவும் பரபரப்பான படங்களில் அவர் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படுவதால், இத்தனை ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும் நடிகை இன்னும் தனது விளையாட்டின் உச்சத்தில் இருக்கிறார் என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது. த்ரிஷாவுடன், தமன்னா பாட்டியாவின் பெயரும் படத்தில் நடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டுள்ளனர். ஆனால் அவர் விடமுயற்சியில் கதாநாயகியாக இறுதி செய்யப்பட்டதால், அந்த பாத்திரம் இறுதியில் த்ரிஷா கிருஷ்ணனுக்கு சென்றது.எப்படியும் மகிழ் திருமேனி நல்ல கதையை சொல்லிவிடுவார் என பொறுத்து பொறுத்து பார்த்து இருந்திருக்கிறார் நடிகர் அஜித். ஒரு கட்டத்தில் இனி இது வேலைக்காகாது என்று தெரிந்த பின் ஏதாவது ஒரு ஹாலிவுட் படத்தை தழுவி கதை எழுதுங்கள் என்று சொல்லிவிட்டாராம். இதற்காக இயக்குனர் மாதகணக்காக பல ஹாலிவுட் படங்களை பார்த்திருக்கிறார்.

இறுதியாக தற்போது ஒரு ஹாலிவுட் படத்தை தேர்ந்தெடுத்து, அதன் கதையையும் அஜித்திடம் சொல்லி இருக்கிறார். அஜித்திற்கும் கதை பிடித்து போய்விட, தற்போது அதை தழுவி தமிழுக்கு ஏற்றது போல் கதையை மாற்றி எழுதி வருகிறாராம் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி. இதனால் படப்பிடிப்பு வேலைகளும் அடுத்தடுத்து தொடங்க அதிக வாய்ப்பு இருக்கிறது.சமீபத்திய தகவலின் படி,கர்ட்ரஸ்ஸல் நடித்து 1997ம் ஆண்டு வெளியான ஹாலிவுட் படம் பிரேக்டவுன். சூப்பர் ஹிட் அடித்த இந்தப் படத்தின் கதையைத் தழுவித்தான், அஜித்தின் விடாமுயற்சி உருவாகவுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது.

ஆனால் ஒரு ஹாலிவுட் படத்தை காப்பியடித்து தான் அஜித் வெற்றி பெற வேண்டும் என்ற அவசியம் இல்லை. அவர் எப்போதுமே நேரடி தமிழ் படங்களில் நடித்து மாஸ் காட்டும் நடிகர். எனவே இது வெறும் வதந்தி தான். கண்டிப்பாக ஹாலிவுட் கதையின் அஜித் நடிக்க மாட்டார் என பிரபலங்கள் பலரும் சொல்லி வருகிறார்கள்.

அஜீத் குமார் உள்ளிட்ட பெரிய நட்சத்திரங்களுக்கு இசையமைத்த அனிருத் ரவிச்சந்தர், விடமுயற்சிக்கு இசையமைக்கிறார். இசையமைப்பாளர் தனது விளையாட்டின் உச்சத்தில் இருக்கிறார், மேலும் அவர் 2023 இன் இரண்டு பெரிய படங்களான ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலர் மற்றும் ஷாருக்கானின் ஜவான் ஆகியவற்றின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். இதற்கிடையில், விடமுயற்சி படத்தின் ஒளிப்பதிவாளராக நீரவ் ஷா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது.

படத்திலிருந்து தயாரிப்பு நிறுவனம் விலகிவிட்டதாக தவறான வதந்திகள் பரவின. இருப்பினும், லைகா புரொடக்‌ஷனின் சுபாஸ்கரன் உறுதிப்படுத்தியபடி, இந்த அறிக்கைகள் பூஜ்ஜிய எடையைக் கொண்டுள்ளன என்பது பின்னர் நிரூபிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்