Wednesday, December 6, 2023 6:04 am

ஜவான் படத்தின் திருட்டு வீடியோவை பரப்புபவர்கள் மீது குற்றவியல் புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ திரைப்படம் செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியானது முதல் பாக்ஸ் ஆபிஸில் கர்ஜித்து வருகிறது. படத்தின் புகழ் மற்றும் வெற்றியைக் கருத்தில் கொண்டு, இது வீடியோக்களுடன் திருட்டு உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கியது மற்றும் படம் முழுவதும் கசிந்தது. பல்வேறு தளங்கள்.

SRK இன் ‘ஜவான்’ வாட்ஸ்அப் மற்றும் பிற தளங்களில் கசிந்துள்ளது. இந்தச் சிக்கலைச் சமாளிக்க, ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், கிளிப்களைப் பகிரும் அல்லது பல்வேறு சமூக ஊடகத் தளங்களில் பதிவேற்றும் நபர்கள் மீது கடுமையான ஒழுங்கு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.தனிநபர்கள் மற்றும் குழுக்களை ஆக்ரோஷமாக கண்காணிக்க தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் பல திருட்டு எதிர்ப்பு ஏஜென்சிகள் பணியமர்த்தப்பட்டுள்ளன, பின்னர் அவர்கள் திருட்டுத்தனத்தை பரப்புவதற்காக குற்றவியல் நடவடிக்கை எடுக்க காவல்துறைக்கு புகார் அளிக்கப்படுகிறார்கள். தயாரிப்பு நிறுவனம் இன்று சாண்டாகுரூஸ் மேற்கு காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த காவல் ஆய்வாளர் திரு. அமர் பாட்டீலிடம் திருட்டுத்தனத்தில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு எதிராக காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளது.

தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு நெருக்கமான ஒரு ஆதாரத்தின்படி, “பல்வேறு தளங்களில் தனிநபர்களால் நடத்தப்படும் திருட்டு கணக்குகளை நாங்கள் ஏற்கனவே கண்டுபிடித்துள்ளோம், ஜவான் படத்தின் திருட்டு உள்ளடக்கத்தை வெளியிட்டதற்காக அவர்கள் மீது கிரிமினல் மற்றும் சிவில் நடவடிக்கை எடுக்கப்படுகிறது. பைரசி ஒரு பெரிய பிரச்சினையை எதிர்கொள்கிறது. திரைப்படத் துறையால் பெருமளவில் மற்றும் திரைப்படத்துடன் தொடர்புடைய ஆயிரக்கணக்கான மக்களின் கடின உழைப்பைக் குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்துகிறது. சட்டவிரோதமாக பதிவுசெய்தல் மற்றும் கசிவு போன்ற செயல்கள் ஏமாற்றுதல், திருட்டு மற்றும் அறிவுசார் சொத்துக்களை மீறுதல் / மீறுதல் ஆகும்.திருட்டு உள்ளடக்க மீறலின் தன்மை, பண ஆதாயங்களுக்காக சட்டவிரோதமாக விநியோகம் செய்யும் நபர்களால் சட்டவிரோதமாக அணுகப்பட்டு திருடப்பட்டது என்பதைத் தெளிவாகக் குறிக்கிறது என்று தயாரிப்பு நிறுவனம் கண்டறிந்துள்ளது. மேலும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் கிரிமினல் சதியில் ஈடுபடாமல் இதுபோன்ற செயல் சாத்தியமாகாது. எனவே, தனிநபர்கள் மற்றும் குழுக்கள் மீது குற்றவியல் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், கசிந்த வீடியோக்கள் மற்றும் படத்தின் திருட்டு நகல்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்க தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு ஆதரவாக ஜான் டோ உத்தரவை டெல்லி உயர் நீதிமன்றம் வழங்கியது.தமிழ்த் திரைப்பட இயக்குநர் அட்லி இயக்கிய ‘ஜவான்’ திரைப்படம் இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 7ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் வெளியானது. ஹை-ஆக்டேன் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லரான இப்படத்தில் நயன்தாரா மற்றும் விஜய் சேதுபதி மற்றும் தீபிகா படுகோனே ஆகியோர் சிறப்புத் தோற்றத்தில் நடித்துள்ளனர். ‘ஜவான்’, அதன் மையத்தில் ஒரு அப்பா-மகன் கதை, அதன் ஹீரோ மூலம் பல்வேறு சமூக மற்றும் அரசியல் பிரச்சினைகளை முன்னிலைப்படுத்துகிறது, ஷாருக் எழுதியது. இப்படத்தில் சன்யா மல்ஹோத்ரா, பிரியாமணி, கிரிஜா ஓக், சஞ்சீதா பட்டாச்சார்யா, லெஹர் கான், ஆலியா குரேஷி, ரிதி டோக்ரா, சுனில் குரோவர் மற்றும் முகேஷ் சாப்ரா மற்றும் சஞ்சய் தத் ஆகியோர் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்