Thursday, April 18, 2024 10:00 am

மார்க் ஆண்டனி படத்தில் நடித்த நடிகர்களின் சம்பள பட்டியல் முழு ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்த வெள்ளியன்று திரைக்கு வரவிருக்கும் பரபரப்பான படங்களில் மார்க் ஆண்டனியும் ஒன்று. விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யா நடித்துள்ள இப்படம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. டி

ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இணைந்து எழுதி இயக்கியிருக்கும் இந்த நகைச்சுவை அதிரடி நாடகம், தமிழைத் தவிர தெலுங்கிலும் செப்டம்பர் 15ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் வெளியாகிறது.இந்தப் படம் காலப்போக்கில் பின்னோக்கி எடுக்கப்பட்டு, ஆக்ஷன்-காமெடி படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இது மார்க் மற்றும் ஆண்டனி ஆகிய இரண்டு கேங்ஸ்டர்களின் பயணத்தை விளக்குகிறது. டைம் டிராவல் செய்யக்கூடிய மொபைல் போன் வாங்குகிறார்கள். விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யா இருவரும் இரட்டை வேடங்களில் நடித்திருந்தனர்.மார்க் (விஷால்) ஒரு திறமையான மெக்கானிக் மற்றும் முன்னாள் கேங்ஸ்டரின் மகன். தனது பிரிந்த தாயை ஒரு பயங்கரமான விதியிலிருந்து காப்பாற்றக்கூடிய காலப்பயண தொலைபேசியில் அவர் தடுமாறுகிறார். ஆனால், அவர் தனது சொந்த குடும்பத்தின் பாரம்பரியத்தை எதிர்கொள்ளும் அதே வேளையில் கடந்த காலத்தை மாற்றியமைப்பதால் ஏற்படும் அபாயகரமான விளைவுகளைச் சமாளிக்க வேண்டும்.படத்தின் ட்ரெய்லர் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை அதிகப்படுத்தியுள்ளது மேலும் சில சர்ச்சைகள் இருந்தபோதிலும், மக்கள் படத்தை பெரிய திரையில் அனுபவிக்க காத்திருக்கின்றனர்.

வித்தியாசமான ஸ்டைலிங், பாடி லாங்குவேஜ் என இரண்டு வேடங்களில் நடித்த விஷால், 7 கோடி ரூபாய்க்கு செக் வாங்கிச் சென்றார். எஸ்.ஜே.சூர்யாவுக்கு 3 கோடி ரூபாய் சம்பளம் கொடுக்கப்பட்டது. கதாநாயகியாக நடித்த ரிது வர்மாவுக்கு 50 லட்சம் சம்பளம் வழங்கப்பட்டது.நகைச்சுவை-அதிரடி நாடகத்தில் விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யா, ரிது வர்மா, கே.செல்வராகவன், சுனில், ரெடின் கிங்ஸ்லி, அபிநயா, நிழல்கள் ரவி, ஒய்.ஜி.மகேந்திரன் மற்றும் விஷ்ணுப்ரியா காந்தி உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.இத்திரைப்படத்தை SJ அர்ஜுன் மற்றும் சவரி முத்து இணைந்து எழுதியுள்ளனர். ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் படத்தை இயக்கியுள்ளார். படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார். அபிநந்தன் ராமானுஜம் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். விஜய் வேலுக்குட்டி எடிட்டராக பணியாற்றினார். வினோத் குமார் தனது மினி ஸ்டுடியோ பேனரில் படத்தை தயாரித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்