Wednesday, October 4, 2023 5:44 am

பெத்த கபு படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராதா ரவியின் கடைசி தோட்டா படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !

நடிகர் ராதாரவி நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'கடைசி தோட்டா' படத்தின் செகண்ட்...

துபாயில் விஜய்யின் ‘ரஞ்சிதமே ‘ பாடலுக்கு நடனமாடிய ராஷ்மிகா மாந்தன்னா !

ராஷ்மிகா மந்தனா உண்மையிலேயே இந்திய திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகைகளில் ஒருவர்....

மாதகம் பார்ட் 2 படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் சமீபத்திய தமிழ் க்ரைம்-த்ரில்லர் தொடரான மாதகம், ஆகஸ்ட் 18...

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கம் தமிழக அரசுக்கு புதிய கோரிக்கைகள் !

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் என்பது ஒரு தயாரிப்பாளர் சங்கம் ஆகும்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல இயக்குனர் ஸ்ரீகாந்த் அட்டாலா, தனது சமீபத்திய படமான பெத்த கபு-1 இல் முக்கிய வேடத்தில் விராட் கர்ணா என்ற புதுமுகத்தை நடிக்க வைக்க துணிச்சலான மற்றும் தைரியமான முடிவை எடுத்தார். இது வழக்கமான யூத்ஃபுல் எண்டர்டெய்னர் அல்ல. பெத்த கபு-1 ஒரு புதிய கால அரசியல் திரில்லர் என்பதால் இது இளைஞர்களுக்கும் சவாலாக உள்ளது. மாபெரும் வெற்றி பெற்ற அகண்டா படத்தை தொடர்ந்து துவாரகா கிரியேஷன்ஸ் சார்பில் மிர்யாலா ரவீந்தர் ரெட்டி தயாரிக்கிறார். இன்று இப்படத்தின் தியேட்டர் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது. நட்சத்திர இயக்குனர் வி.வி.விநாயக் மற்றும் தயாரிப்பாளர் பி.வி.எஸ்.என் பிரசாத் ஆகியோர் டிரைலரை வெளியிட்டனர், மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் ரவிசங்கர் மற்றும் மைத்ரி விநியோகஸ்தர் சஷிதர் ரெட்டி ஆகியோர் விருந்தினர்களாக கலந்து கொண்டனர்.சமூகத்தில் உள்ள சமூக அநீதியால்தான் புரட்சிகள் பிறக்கின்றன. பெத்த கபு-1 உயர் வகுப்பைச் சேர்ந்த இரண்டு சக்திவாய்ந்த நபர்களின் ஆதிக்கம் உள்ள ஒரு கிராமத்திற்குள் சாதி ஒடுக்குமுறையை சித்தரிக்கிறது. படத்தின் கதைக்களத்தை வெளிப்படுத்தும் பல விஷயங்கள் டிரெய்லரில் உள்ளன. ஒரு நெருக்கடி ஏற்பட்டால், அது புரட்சியில் விளைகிறது, மேலும் ஒரு சாமானியன் ஒடுக்குமுறையாளர்களுக்கு எதிராக குரல் எழுப்புகிறான், மேலும் அவர் அவர்களுக்கு எதிராக வன்முறைப் போரைத் தொடங்குகிறான்.ட்ரெய்லர் விராட் கர்னாவை அவரது அனைத்து பிரமாண்டங்களிலும் காட்டுகிறது. இளம் ஹீரோ கடுமையான தோற்றத்தைக் கொண்டிருந்தார், மேலும் அவர் படத்தில் ஒரு திடமான நடிப்பை வழங்கியுள்ளார் என்பது தெளிவாகிறது. ஸ்ரீகாந்த் அட்டாலா சிறப்பான பணியை செய்துள்ளார் மற்றும் வசனங்கள் சிந்திக்க வைக்கிறது. டிரெய்லரில் ஏறக்குறைய ஒவ்வொரு சீக்வென்ஸிலும் அதே தீவிரம் உள்ளது. ஏறக்குறைய 2.5 நிமிடம் நீளமான வீடியோ கொடூரமானது மற்றும் வன்முறை நிறைந்தது. இந்தியாவின் முன்னணி அதிரடி இயக்குனரான பீட்டர் ஹெய்ன் மேற்பார்வையிட்ட ஆக்ஷன் காட்சிகள் வலுவான யதார்த்தமான அமைப்புடன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.சுவாரஸ்யமாக, ஸ்ரீகாந்த் அடலா முக்கிய எதிரிகளில் ஒருவராக நடித்தார், மேலும் அவர் தனது தீவிர நடிப்பால் அசத்தினார். விராட்டுக்கு ஜோடியாக பிரகதி ஸ்ரீவஸ்தவா நடித்திருந்தார்.

சோட்டா கே நாயுடு ஒளிப்பதிவைக் கையாண்டார் மற்றும் கதையை நம்பகத்தன்மையுடனும் வலுவாகவும் மாற்ற ஒரு இருண்ட தீம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. மிக்கி ஜே மேயர் தனது சிறப்பான பின்னணி இசையுடன் காட்சியமைப்பிற்கு மேலும் வலு சேர்த்தார். துவாரகா கிரியேஷன்ஸின் தயாரிப்பு வடிவமைப்பு ஒரு புதுமுகம் கொண்ட திரைப்படத்திற்கான சிறந்த தரத்தில் உள்ளது. ட்ரெய்லர் நிச்சயமாக படத்திற்கு பந்தை உருட்டுகிறது.மிர்யாலா சத்தியநாராயண ரெட்டி இப்படத்தை வழங்க, மார்த்தாண்டன் கே வெங்கடேஷ் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். ராஜு சுந்தரம் நடன இயக்குனர். பெத்த கபு-1 செப்டம்பர் 29ஆம் தேதி வெளியாகிறது.விராட் கர்ணா, பிரகதி ஸ்ரீவத்சவா, ராவ் ரமேஷ், நாக பாபு, தனிகெல்லா பரணி, பிரிகதா சாகா, ராஜீவ் கனகலா, அனுசுயா, ஈஸ்வரி ராவ், நரேன் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள பெதா கபு வர்த்தக வட்டாரங்களில் நல்ல எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்