Sunday, October 1, 2023 10:12 am

‘ஜெயிலர்’ வெற்றி குறித்து நெல்சன் திலீப்குமார் உருக்கமான கருத்து வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சத்யராஜ் நடிக்கும் வெப்பன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

தமிழ் சினிமாவில் 'கோபமான இளைஞன்' ஆளுமையின் உருவகமாக இருந்த நடிகர் சத்யராஜ்...

மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் ! நடந்து என்ன அவரே கூறிய உண்மை

பிரபல நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர்....

அட்டகத்தி பட புகழ் லப்பர் பந்து படத்தின் முதல் பார்வை இதோ !

கிரிக்கெட்டை மையமாக வைத்து உருவாகும் லப்பர் பாண்டு படத்தில் நடிகர்கள் ஹரிஷ்...

யாஷின் ‘கேஜிஎஃப் 3’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஹோம்பலே பிலிம்ஸ் தயாரித்த யாஷின் 'கேஜிஎஃப்' திரைப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றி! 'கேஜிஎஃப்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினிகாந்த் நடித்த ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் வெற்றியை க்ளவுட் ஒன்பதில் படக்குழுவினர் கொண்டாடினர். இதற்கிடையில், இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமார் படத்தில் ஒரு பகுதியாக இருந்த அனைவருக்கும் நன்றி சொல்லவில்லை என்று மனதாரப் பகிர்ந்து கொண்டார்.
நெல்சன் டிலிப்லுமர் தனது குறிப்பில், “ஜெயிலரை மகத்தான வெற்றிபெறச் செய்த அனைவருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றியையும் மனப்பூர்வமான நன்றியையும் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.

உங்கள் நிலையான அன்புக்கும் ஆதரவிற்கும் பத்திரிக்கை மற்றும் ஊடகங்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். ஜெயிலரின் அனைத்து விநியோகஸ்தர்கள் மற்றும் கண்காட்சியாளர்களுக்கும் எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.”
படத்தின் நடிகர்களுக்கு நன்றி என்று எழுதினார், “நன்றி ரம்யா கிருஷ்ணன் மேம், சுனில் வர்மா சார், நாகேந்திர பாபு சார், கிஷோர் குமார் சார், விநாயகன் சேட்டா, வசந்த் ரவி, யோகி பாபு, VTV கணேஷ், ரெடின் கிங்ஸ்லி மற்றும் மற்ற நடிகர்கள் அனைவருக்கும் நன்றி. உங்கள் அனைவருடனும் இணைந்து பணியாற்றியது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது.”
படத்தின் துணை தூண்களாக இருக்கும் தொழில்நுட்பக் குழுவை அழைத்து, “ஒளிப்பதிவாளர் விஜய் கார்த்திக் கண்ணன், கலை இயக்குனர் கிரண், எடிட்டர் நிர்மல், ஸ்டண்ட் இயக்குனர் ஸ்டன் சிவா, ஆடை வடிவமைப்பாளர் பல்லவி சிங், நடன இயக்குனர் ஜானி மாஸ்டர், பாடலாசிரியர்கள் விக்னேஷ் சிவன், அருண்ராஜா காமராஜ். சூப்பர் சுபு, சவுண்ட் டிசைனர்கள் சுரேன் மற்றும் அழகியகூத்தன், விஎஃப்எக்ஸ் மேற்பார்வையாளர் அஜய், விளம்பர வடிவமைப்பாளர் கபிலன், பாடல் வீடியோ வெங்கி, நிர்வாக தயாரிப்பாளர் ராஜா ஸ்ரீதர், தயாரிப்புக் கட்டுப்பாட்டாளர் டி ரமேஷ் குச்சிராயர், எனது டைரக்ஷன் டீம் மற்றும் எனது ஒட்டுமொத்த குழுவினரும். ஜெயிலரின் துணைத் தூண்களாக நீங்கள் இருந்தீர்கள்” என்றார். நெல்சன்.
படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த நட்சத்திரங்களைப் பற்றி நெல்சன் எழுதினார், “தமன்னா ஜி இந்த பாத்திரத்தை ஏற்றுக்கொள்வதில் உங்களின் பெருந்தன்மையால் நான் மிகவும் தாழ்த்தப்பட்டேன் ஐயா நான் உங்களுக்கு என் இதயத்தின் அடிப்பகுதியில் இருந்து நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். உங்கள் இருப்பு ஜெயிலரை மேலும் உயரத்திற்கு உயர்த்தியுள்ளது.”
“ராக்ஸ்டார் அனிருத், நீங்கள் எப்போதும் உங்கள் அன்பையும், தளராத ஆதரவையும் எனக்கு அளித்து வருகிறீர்கள். உங்கள் இசை ஜெயிலரின் ஆன்மா. மிக்க நன்றி. தொடர்ந்து ராக்கிங் செய்து உத்வேகத்துடன் இருங்கள்” என்று இயக்குனர் மேலும் கூறினார்.
இறுதியாக சூப்பர் ஸ்டாருக்கு நன்றி தெரிவித்து நெல்சன் எழுதினார், “சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் சார் இந்த வாய்ப்பிற்கு மிக்க நன்றி. உங்களின் ஆற்றல், அர்ப்பணிப்பு, அர்ப்பணிப்பு, ஆர்வம், எளிமை மற்றும் பணிவு எனக்கும் ஒட்டுமொத்த படக்குழுவினருக்கும் எப்போதும் ஒரு கற்றல் அனுபவமாக உள்ளது. உங்கள் நிகழ்வுகள் எல்லைகளைத் தள்ளி, சாதனைகளை முறியடித்து, ஜெயிலரை மிகப்பெரிய வெற்றியடையச் செய்தார். என் வாழ்வின் பொக்கிஷமான அனுபவங்களில் ஒன்றாக இதை நான் போற்றுவேன்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்