Wednesday, September 27, 2023 1:35 pm

ஜடேஜாவின் ஆபத்தான பந்து பாக் பேட்ஸ்மேனின் மூக்கை பதம் பார்த்தது !கேஎல் ராகுலின் இந்த செயல் ரசிகர்களின் இதயங்களை வென்றது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆசிய போட்டி : வெண்கலம் வென்ற தமிழ்நாட்டு வீரர்

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசியப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது.இந்நிலையில், இன்று (செப். 27) நடந்த பாய்மரப்படகு போட்டியில் ஆண்களுக்கான ஐஎல்சிஏ 7...

டி20 போட்டிகளில் வரலாற்று சாதனையை படைத்த நேபாள் அணி வீரர்கள்

சீனாவில் நடைபெறும் ஆசியப் போட்டியில், மங்கோலியாவுக்கு எதிரான டி20யில் நேபாள் வீரர்...

ஆசிய போட்டி 2023 : இந்தியாவிற்கு மீண்டும் ஒரு தங்கம்

சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில் இந்தியா மேலும் ஒரு தங்கம்...

ஆசிய போட்டி : 50 மீட்டர் துப்பாக்கிச் சுடுதலில் இந்தியாவுக்கு வெள்ளி

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பாகிஸ்தானுக்கும் இந்தியாவுக்கும் இடையிலான பெரும் போட்டி (PAK vs IND) இப்போது படிப்படியாக பரபரப்பான திருப்பத்தை எடுத்து வருகிறது. அதே சமயம் சதம் அடித்த கே.எல்.ராகுலின் பெருந்தன்மை இந்தப் போட்டியில் தெளிவாகத் தெரிந்தது. இந்தப் போட்டியில் பாகிஸ்தான் பேட்ஸ்மேன் ஆகா சல்மான் கண்ணில் பட்ட பந்து என்ன? கே.எல்.ராகுலால் இதைப் பார்க்க முடியவில்லை, அவர் உடனடியாக பாகிஸ்தான் பேட்ஸ்மேனுக்கு உதவினார். அதன் வீடியோ வெளியாகியுள்ளது.

கேஎல் ராகுல் பெருந்தன்மை காட்டினார்
உண்மையில், இந்த சம்பவம் 20.6 ஓவர்களில் நடந்தது. ரவீந்திர ஜடேஜா பந்துவீசிக்கொண்டிருந்தார், அவருக்கு முன்னால் பாகிஸ்தான் பேட்ஸ்மேன் ஆகா சல்மான் இருந்தார், பாகிஸ்தான் பேட்ஸ்மேன் அதை ஸ்வீப் செய்வதைக் காணலாம் மற்றும் ஒரு மேல் விளிம்பு அவரது முகத்திற்கு நேராக வருகிறது. அவர் ஹெல்மெட் அணியவில்லை மற்றும் அவரது கண்களுக்கு கீழே காயம் உள்ளது. இது உடனடியாக இரத்தப்போக்கு ஏற்படுகிறது. இதையடுத்து கே.எல்.ராகுல் உடனடியாக அவரிடம் வந்தார்.

சல்மான் தொப்பி அணிந்து பேட்டிங் செய்து துடுப்பெடுத்தாட முயன்றார். பந்து அவரது கன்னத்தில் தாக்கி காயம் ஏற்பட்டது. ராகுல் உடனடியாக அவரை பரிசோதித்துவிட்டு பிசியோ வெளியே வந்தார். பேட்ஸ்மேனுக்கு கட்டு கட்டினார். வலது கண்ணுக்குக் கீழே லேசான வீக்கம் இருந்தது. பின்னர் ஹெல்மெட் அணிந்து பேட்டிங் செய்தார். இருப்பினும் இங்கு கே.எல்.ராகுல் காட்டிய பெருந்தன்மை பாராட்டுக்குரியது.தோல்வியின் விளிம்பில் பாகிஸ்தான் அணி
இந்த போட்டியில் பாகிஸ்தான் அணி தற்போது தோல்வியின் விளிம்பில் உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. 357 ரன்கள் இலக்கை துரத்துவதில் இந்த அணியின் நிலை பலவீனமாகியுள்ளது. பாகிஸ்தானின் தொடக்கம் மோசமானது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் இமாம் உல் ஹக் 9 ரன்களில் திரும்ப, ஃபகார் ஜமான் 27 ரன்களில் பெவிலியன் திரும்பினார். இதன் பிறகு கேப்டன் பாபர் ஆசாம் கூட அசத்தலாக எதையும் காட்ட முடியவில்லை. 10 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் பாபர் ஆட்டமிழந்தார்.

இதையடுத்து ரிஸ்வான் மண்டியிட்டார். அவர் 2 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்தார். பின்னர் இப்திகார் அகமது மற்றும் ஆகா சல்மான் ஆகியோர் தலா 23 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்தனர். இப்போது இதன் மூலம் பாகிஸ்தானின் வெற்றி நம்பிக்கை முடிந்து விட்டது.மழையால் போட்டிகள் தடைபட்ட போது பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அமைப்பு, ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சிலிடம் நஷ்ட ஈடு கேட்டது. மறுபுறம் அதிகாரப்பூர்வமாக பேச முடியாததை எல்லாம் முன்னாள் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அமைப்பின் தலைவர் நஜாம் சேதி சமூக ஊடகங்களில் பேசி வந்தார். ஆசிய கிரிக்கெட் கவுன்சில் தலைவர் ஜெய் ஷாவை அவர் கடுமையாக விமர்சித்து வந்தார்.

அதுவரை இந்த விவகாரம் கிரிக்கெட் அரசியலாக மட்டுமே இருந்தது. ஆனால், போட்டிகளை மழை காரணமாக கொழும்பில் இருந்து, வேறு மைதானத்துக்கு மாற்ற வேண்டும் என்ற முடிவை எடுத்த ஒரு மணி நேரத்தில் ஜெய் ஷா பின்வாங்கி விட்டதாக அவர் குற்றம் சாட்டினார். அதுவும் கூட அரசியல் தான். ஆனால், அதன்பின் அவர் பாகிஸ்தானை சந்திக்க இந்திய அணி அஞ்சுகிறது, தொற்று விடுவோம் என நினைப்பதால் தான் இப்படி செய்கிறீர்களா? என கேட்டார்.

இதனை தொடர்ந்து 357 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் பாகிஸ்தான் அணி தங்களது இன்னிங்சை தொடங்கியது. இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சு பாகிஸ்தானை காட்டிலும் இன்று சிறப்பாக செயல்பட்டது. குறிப்பாக பும்ரா, ஹர்திக் பாண்டியா, ஆகியோர் பாகிஸ்தானை கதறவிட்டனர். இந்திய வேகப்பந்துவீச்சை தொட முடியாமல் இமாமுல் ஹக் 9 ரன்களிலும் பாபர் அசாம் 10 ரன்களிலும் முகமது ரிஸ்வான் இரண்டு ரன்களிலும் அடுத்தடுத்து ஆட்டம் இழந்தனர்.

இந்த கேள்வி இந்திய வீரர்களையும் சீண்டிப் பார்த்து விட்டது. குரூப் போட்டியில் தடுமாறிய இந்திய பேட்டிங், இந்தப் போட்டியில் வெறி கொண்டது போல இருக்க காரணமே பாகிஸ்தான் அதிகாரியின் சீண்டல் பேச்சு தான் என்கிறார்கள் விமர்சகர்கள்.

இதனை அடுத்து குல்திப் யாதவ் கையில் பந்து சென்றதும், அவர் தன்னுடைய மேஜிக் பந்து வீச்சை வெளிப்படுத்த வீரர்கள் கொஞ்சம் கூட அதனை எதிர்கொள்ள முடியாமல் அடுத்தடுத்து ஆட்டம் இழந்தனர். இதன் மூலம் பாகிஸ்தான் அணி 128 ரன்களில் அனைத்து விக்கெட் களையும் இழந்தது. பாகிஸ்தான் அணியின் நசீம் ஷா, ஹாரிஸ் ஆகியோர் காயம் காரணமாக பேட்டிங் செய்ய வரவில்லை. இதனால் 32 ஓவரில் பாகிஸ்தான் அணி 128 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து படுதோல்வியை தழுவியது. சிறப்பாக பந்து விஷய குல்திப் யாதவ் 8 ஓவர்கள் வீசி 25 ரன்களை விட்டுக் கொடுத்து ஐந்து விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினார்.பாகிஸ்தான் மற்றும் இந்தியா இடையேயான (PAK vs IND) போட்டியில், 357 ரன்கள் இலக்கை துரத்த பாபர் மற்றும் நிறுவனம் களம் இறங்கிய போது, ​​அது மோசமான தொடக்கத்தை பெற்றது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் இமாம் உல் ஹக் 9 ரன்களில் திரும்ப, ஃபகார் ஜமான் 27 ரன்களில் பெவிலியன் திரும்பினார். இதன் பிறகு கேப்டன் பாபர் ஆசாம் கூட அசத்தலாக எதையும் காட்ட முடியவில்லை. 10 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் பாபர் ஆட்டமிழந்தார். அப்போது ரிஸ்வானின் மட்டையும் அமைதியாக இருந்தது. அவர் 2 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார்.

பின்னர் இருவரும் தலா 23 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்த போது இப்திகார் அகமது மற்றும் ஆகா சல்மான் இடையேயான பார்ட்னர்ஷிப் மலர்ந்தது. இதன்பிறகு, அஷ்ரப் 4 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தபோது, ​​ஹாரிஸ் ரவூப் மற்றும் நசீம் ஷா இருவரும் காயம் அடைந்ததால் பேட்டிங்கிற்கு வர முடியாததால் ஒட்டுமொத்த அணியும் ஆல் அவுட்டாக கருதப்பட்டது. இந்திய தரப்பில் குல்தீப் யாதவ் 5 விக்கெட்டுகளையும், ஷர்துல், பும்ரா மற்றும் ஹர்திக் ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்