Thursday, June 27, 2024 1:52 pm

மாரிமுத்துவின் இறப்பிற்கு முக்கிய காரணமே இது தான் ! அடித்துக்கூறும் பயில்வான்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மாரிமுத்து தமிழ் திரையுலகில் புகழ்பெற்ற இயக்குனர் மற்றும் குணச்சித்திர கலைஞர் ஆவார். இரண்டு படங்களை இயக்கி குறிப்பிடத்தக்க நடிகராக மாறுவதற்கு முன்பு உதவி இயக்குனராக பல படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். அந்த வீரர் தனது 57வது வயதில் வெள்ளிக்கிழமை காலமானார்.

சன் டிவி சோப் ஓபராவான ‘எதிர்நீச்சல்’ படத்தில் ‘ஆதி குணசேகரன்’ கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததற்காக மாரிமுத்து பெரும் புகழையும் ரசிகர்களையும் பெற்றார். அவர் இறந்த நாளில் அதே சீரியலுக்கு டப்பிங் பேசியதாக கூறப்படுகிறது. எதிர்நீச்சல் சீரியலில் ஏஜிஎஸ் கதாபாத்திரத்தில் மாரிமுத்துவுக்குப் பதிலாக நடிக்கப் போகும் நடிகர் குறித்து சமூக வலைதளங்களில் விவாதம் கிளம்பியது.

இந்நிலையில் மாரிமுத்து மாரடைப்பினால் திடீரென உயிரிழந்துள்ளமை ஒட்டுமொத்த திரையுலகையே அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இதற்கு பலரும் பல விதமான காரணங்களைக் கூறிவருகின்றனர். அந்தவகையில் சினிமா விமர்சகர் பயில்வானும் இதுகுறித்துப் பேசியுள்ளார்.

அதாவது “மாரிமுத்துவுடன் இணைந்து நான் ஒரு படத்தில் நடித்து வருகிறேன், ஆனால் அவர் ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் மட்டும்தான் சாப்பிடுவார். அந்த சாப்பாடும் ஹோட்டலிலிருந்து தான் வரும், மேலும் அவர் வீட்டுக்கு 4 மணி நேரம் மட்டுமே செல்வார். ஆகவே ஹோட்டல் சாப்பாடு எப்போதும் சாப்பிடக்கூடாது, உதாரணமாக பார்த்தால் நம்பியார், சிவாஜி கூட தங்களுடைய வீட்டில் இருந்து தான் சாப்பாடு எடுத்து வந்து சாப்பிட்டிருக்காங்க, சாப்பாட்டு விஷயமும் அவர் இறப்பிற்கு ஒரு காரணம்” என்றார்.

மேலும் அவர் கூறுகையில் “மாரிமுத்துவுக்கு மாரடைப்பு 10வருடங்களுக்கு முன்பு ஏற்கெனவே வந்திருக்கின்றது, இதனால் அவர் கவனமாக இருந்திருக்க வேண்டும்” எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

அதுமட்டுமல்லாது “ஜோதிடர்களுக்கு எதிராக மாரிமுத்து விவாதிக்கும் போது கூட 10ஆவது படிக்கும்போதே தன்னுடைய ஜாதகத்தை கிழித்து எறிந்துவிட்டேன் எனக் கூறியிருக்கின்றார். இதனையடுத்து இவரின் பிறந்த தேதியைக் கேட்ட ஜோதிடர் மாரிமுத்துவின் உடல் நிலை குறித்துக் கூறினார்.

அதாவது மாரிமுத்துவிடம் இடுப்பிற்கு மேல் உங்களுக்கு பிரச்சினை இருக்கிறது என கூற பதிலுக்கு மாரிமுத்து, இடுப்பிற்கு மேல் இதயம் ஓடிக்கொண்டே துடிக்கிறது எனக் கிண்டலாக கூறி இருந்தார், ஆனால் இவ்வாறு கிண்டலாக கூறாமல் அவர் இல்லை என்று சொல்லிட்டு அதை முடித்திருக்கலாம்” எனவும் பயில்வான் தெரிவித்துள்ளார்.

பிரபல எழுத்தாளரும் குணச்சித்திர நடிகருமான வேல ராமமூர்த்தி இந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க அணுகியுள்ளதாக சனிக்கிழமை செய்திகள் வெளியாகின. ‘குற்றப் பரம்பரை’ நாவலின் மூலம் பரவலாக அறியப்பட்டவர். எதிர்நீச்சல் படத்தின் நட்சத்திரக் குழுவில் தான் இணைவதாக வெளியான செய்திகளுக்கு நேற்று வேல ராமமூர்த்தி பதிலளித்தார்.

வேல ராமமூர்த்தி கூறுகையில், “மாரிமுத்துவின் மறைவுக்குப் பிறகு அந்த கேரக்டரில் நடிக்க சேனல் என்னிடம் பேச்சு வார்த்தை நடத்தியது. ஆனால் இப்போது நான் படங்களில் பிஸியாக இருக்கிறேன். இப்போதும் ஒரு படத்தின் ஷூட்டிங்கில் இருக்கிறேன். எனக்கு நேரம் இருக்கிறதா என்று தெரியவில்லை. சீரியலில் நடிக்கிறேன். 20ம் தேதிக்கு பிறகு எனது படங்களின் படப்பிடிப்பு நிறைவடையும். என்னை சோப் ஓபராவில் நடிக்க வைக்க பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருகிறது என்பது உண்மைதான். ஆனால் அது குறித்து நான் இன்னும் எந்த முடிவும் எடுக்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்