Wednesday, September 27, 2023 1:16 pm

பருவநிலை மாற்ற பிரச்சனைகளுக்கு இஸ்ரேல் தயாராகி வருகிறது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

திருமண நிகழ்ச்சியில் நடந்த துயரம் : 100 பேர் பலியான பயங்கர சம்பவம்

ஈராக்கின் வடக்கு பகுதியில் உள்ள அல் ஹம்தனியா நகரத்தில் வழக்கம் போல்...

25வது பிறந்த நாளை கொண்டாடும் கூகுள் : சிறப்பு டூடில் வெளியீடு

உலகின் மிகப் பிரபலமான தேடுபொறி நிறுவனமான கூகுள் இன்று (செப்.27) தனது...

அமேசான் பிரைமில் இனி கட்டண உயர்வு : அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு

அமேசான் பிரைம் அனைத்து காணொளிகளுக்கு இடையிலும் விளம்பரங்கள் ஒளிபரப்ப திட்டமிட்டுள்ளது. விளம்பரங்களுடன்...

இந்தியா – கனடா பிரச்சனை : சீனாவுக்கு லாபமா ? அரசியல் நிபுணர்கள் கருத்து

காலிஸ்தான் பயங்கரவாதி ஹர்தீப் சிங் நிஜ்ஜார் கொலையில் இந்திய சம்மந்தப்பட்ட இருப்பதாகக் கனடா பிரதமர் குற்றசாட்டினார்.  இதன் காரணமாக, தற்போது இந்தியாவும் கனடாவும்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு அமைச்சகம் பருவநிலை மாற்றத்திற்கான தேசியத் திட்டத்தை உருவாக்குவதை ஊக்குவிக்கவும், கடல் மட்டங்களில் எதிர்பார்க்கப்படும் உயர்வைத் தயாரிப்பதற்காகவும் காலநிலை மாற்றத் தயாரிப்பு இயக்குநரகத்தின் கூட்டத்தை நடத்தியது.

பல்வேறு அரசாங்க அமைச்சகங்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் குழு உறுப்பினர்கள், உள்ளாட்சி மற்றும் தொழில்துறை பிரதிநிதிகள் ஆகியோர் தேசிய காலநிலை மாற்றத் தயாரிப்புத் திட்டத்தின் முன்மொழியப்பட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து கூட்டத்தில் விவாதித்தனர்.

அரசாங்க அமைச்சகங்களின் ஆயத்தத் திட்டங்களை உருவாக்குவதன் மூலம் இந்த செயல்முறை மேற்கொள்ளப்படுகிறது மற்றும் அமைச்சகங்களின் பணிகளில் வெளிப்பட்ட நுண்ணறிவுகளின் அடிப்படையிலும், உலகெங்கிலும் உள்ள முன்னணி ஆயத்தத் திட்டங்களை மதிப்பாய்வு செய்த சர்வதேச ஒப்பீட்டின் கட்டமைப்பிலும் இது மேற்கொள்ளப்படுகிறது.

சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு அமைச்சர் இடிட் சில்மேன்: “துபாயில் நடைபெறும் ஐ.நா. காலநிலை மாநாட்டில் இருந்து காலநிலைச் சட்டத்தை இயற்றுவதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம், இது பூஜ்ஜிய உமிழ்வு மற்றும் புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றல்களை மேம்படுத்துவதற்கு வழிவகுக்கும். உடன் வரும் மாற்றங்கள்.”

“இந்தக் கோடையில் இஸ்ரேலில் நாம் அனுபவித்த அசாதாரண வெப்ப அலைகள் போன்ற உலகம் முழுவதும் காணப்படும் வானிலை மற்றும் காலநிலை நிகழ்வுகளில் ஏற்படும் கூர்மையான மற்றும் தீவிர மாற்றங்களை புறக்கணிக்க இயலாது. இஸ்ரேல் நாடு சிறியதாகவும், அடர்த்தியாகவும் உள்ளது. சுற்றுச்சூழல் எல்லைகள் மற்றும் துறைகளை கடக்கிறது.அதற்கேற்ப தயார் செய்ய அரசு அமைச்சகங்கள் மற்றும் உள்ளூர் அரசாங்கங்களின் ஒத்துழைப்புடன் நாம் பணியாற்ற வேண்டும். காலநிலை சட்டம் இஸ்ரேலை உலகில் வளர்ந்த நாடுகளுக்கு இணையாக வைக்கும், மேலும் சண்டையில் ஒரு படி மேலே இருக்கும். காலநிலை நெருக்கடிக்கான தயாரிப்பு.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்