Thursday, September 21, 2023 3:11 pm

ரஜினியை வைத்து அஜித்துக்கு கொக்கி போடும் பிரபல இயக்குனர் ! செவி சாய்ப்பரா அஜித் வைரலாகும் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் ஆண்டனி மகள் தற்கொலை முதல் மீரா இறுதியாக அனுப்பிய மெசேஜ் வரை வெளியான திடுக்கிடும் உண்மை !

விஜய் ஆண்டனி தமிழ்த் திரையுலகின் மிகவும் வேதனையான செய்தியில், தமிழ் நடிகரும்,...

பளார்னு கன்னத்துல ஒரு அறை கொடுத்துருக்கனும் : தொகுப்பாளினி ஐஸ்வர்யா ஆவேசம்

நடிகர் மன்சூர் அலிகானின் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள 'சரக்கு' திரைப்பட இசைவெளியீட்டு விழாவில்,...

‘எதிர்நீச்சல்’ சீரியலில் திடீர் திருப்பம் !ஆதி குணசேகரன் இல்லாமல் தொடர இயக்குனர் முடிவு!

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் தமிழ் தொடர்களில் மிகவும் பிரபலமான ஒன்று சந்தேகத்திற்கு...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘மாநகரம்’, ‘கைதி’, ‘மாஸ்டர்’, ‘விக்ரம் மற்றும் ‘லியோ’ ஆகிய ஐந்து படங்களை இயக்கிய லோகேஷ் கனகராஜ், நாட்டில் அதிகம் தேடப்படும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் முதலிடத்திற்கு வந்துள்ளார். தற்போது அக்டோபர் 19ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ள தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகளில் ஈடுபட்டு வருகிறார்.

லோகேஷ் அடுத்ததாக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் ‘தலைவர் 171’ படத்தை இயக்குகிறார் என்பது ஏறக்குறைய உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இது ரஜினி தனது தற்போதைய திட்டமான ‘தலைவர் 170′ படத்தை டி.ஜே.ஞானவேல் இயக்கிய பிறகு தொடங்கவுள்ளது.

ஜெயிலர் திரைப்படம் மூலம் வெறித்தனமாக கம்பேக் கொடுத்துள்ளார் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த். நெல்சன் இயக்கிய இந்தப் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 600 கோடிக்கும் மேல் வசூல் செய்தது. ஜெயிலர் படத்துக்கு கிடைத்த வெற்றியை பார்த்து உற்சாகமான ரஜினிகாந்த், அடுத்ததாக தலைவர் 170ல் நடிக்க ரெடியாகிவிட்டார். தசெ ஞானவேல் இயக்கும் இந்தப் படத்தை லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.

செப்டம்பர் இறுதிக்குள் தலைவர் 170 ஷூட்டிங் தொடங்கும் என சொல்லப்படுகிறது. இந்நிலையில், ரஜினியின் 171வது திரைப்படம் குறித்தும் அடுத்தடுத்து தகவல்கள் வெளியாகி வருகின்றன. இந்தப் படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கவிருப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மேலும் இதுவே ரஜினியின் கடைசிப் படமாக இருக்கலாம் எனவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மாநகரம் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமான லோகேஷ் கனகராஜ், அடுத்தடுத்து கைதி, மாஸ்டர், விக்ரம் படங்களை இயக்கினார். இதுவரை லோகேஷ் இயக்கிய நான்கு படங்களுமே சூப்பர் ஹிட் அடித்தன. அதேபோல் தற்போது விஜய் நடிப்பில் லியோவை இயக்கியுள்ள லோகேஷ், இந்தப் படத்திலும் இன்டஸ்ட்ரி ஹிட் கொடுப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.லோகேஷ் கனகராஜ் படங்களின் மிகப் பெரிய சக்சஸாக பார்க்கப்படுவது, மல்டி ஸ்டார் காஸ்டிங் தான். மாஸ்டரில் விஜய் – விஜய் சேதுபதியை எதிரும்புதிருமாக களமிறக்கி மாஸ் காட்டினார். விக்ரம் படத்தில் கமல், ஃபஹத் பாசில், விஜய் சேதுபதி, சூர்யா என இன்னும் பெரிய ஹிட் லிஸ்ட்டுடன் களமிறங்கினார். இப்போது லியோவில் விஜய், அர்ஜுன், சஞ்சய் தத், கெளதம் மேனன், மிஷ்கின் என பெரும் கூட்டணியுடன் சர்ப்ரைஸ் கொடுக்க காத்திருக்கிறார்.

இதனால், தலைவர் 171 படத்தில் ரஜினியுடன் அஜித்தை நடிக்க வைக்கலாம் என பிளான் செய்துள்ளாராம். இதற்கு ரஜினி, அஜித் சைடில் இருந்து க்ரீன் சிக்னல் கிடைக்குமா என்பது சந்தேகம் தான் எனினும், சர்ப்ரைஸ்ஸாக இக்கூட்டணி இணையலாம் எனவும் லேட்டஸ்ட் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. லியோ வெளியான பின்னர் தான், தலைவர் 171 படத்தில் ரஜினி – அஜித் கூட்டணி இணையுமா என்பது குறித்து அடுத்தக்கட்ட தகவல்கள் வெளியாகலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.’தலைவர் 171’ படத்திற்காக லோகேஷ் கனகராஜுக்கு ரூ.60 கோடி சம்பளம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தற்போது திரையுலகில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது. தற்போது அதிக சம்பளம் வாங்கும் தமிழ் இயக்குனர் அட்லீக்கு ரூ. ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்திற்குப் பிறகு அவரது அடுத்த படத்திற்கு 50 கோடி. லோகியைப் பற்றிய செய்தி சரியானதுதான், பின்னர் அவர் கோலிவுட்டில் அதிக சம்பளம் வாங்குபவர் மட்டுமல்ல, எஸ்.எஸ், ராஜமௌலியைத் தொடர்ந்து இந்திய சினிமாவில் முன்னணியில் இருப்பவர்களில் ஒருவராகவும் இருக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்