Wednesday, September 27, 2023 2:50 pm

சீரியல் நடிகை மஹாலக்ஷ்மி நம்பி ஏமாந்த ரவீந்தர் !ரவீந்தர் போலீசில் சிக்கியது எப்படி தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சித்தார்த்தின் சித்தா படத்தின் ஜூக்பாக்ஸ் இதோ !

சித்தார்த் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ள சித்தார்த் திரைப்படம் செப்டம்பர் 28 ஆம்...

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிக்க இருக்கும் தலைவர் 170 படத்தின் கதை இதுவா ?

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்...

லியோ படத்தை பற்றி ஷாருக்கானின் லேட்டஸ்ட் பதிவு இதோ !

'பாலிவுட் பாட்ஷா' ஷாருக்கான் தனது சமீபத்திய படமான ஜவான், செப்டம்பர் 25,...

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜ் படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோ?

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜின் அடுத்த படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோவாக நடிக்க உள்ளதாகச்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மஹாலக்ஷ்மி பிரபல தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் சந்திரசேகரன் மீது மோசடி வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. தொழிலதிபரை ஏமாற்றியதாக தயாரிப்பாளரை மத்திய குற்றப்பிரிவு (சிசிபி) கைது செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. 16 கோடி. லிப்ரா புரொடக்ஷன்ஸ் என்ற புகழ்பெற்ற தயாரிப்பு பேனரை ரவீந்தர் நடத்தி வருவதால் இந்த கைது பல புருவங்களை உயர்த்தியுள்ளது.

ஆனால் அது நடந்த சில நாட்களிலேயே அவர் பண மோசடி செய்ததாக கைது செய்யப்பட்டார். அதுவும் திடக்கழிவிலிருந்து மின்சாரம் தயாரிக்கலாம் என்று கூறி பாலாஜி என்பவரிடம் கிட்டத்தட்ட 16 கோடி வரை பணத்தை வாங்கி ஏமாற்றி இருக்கிறார்.

இது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில் தற்போது இவருடைய கைது எப்படி நடந்தது என்ற தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அதாவது பாலாஜி கொடுத்த புகாரின் பேரில் போலீசார் ரவீந்தரை கைது செய்ய தேடி வந்திருக்கின்றனர். அப்போது அவர் தன் காதல் மனைவியை பார்ப்பதற்காக வீட்டிற்கு சென்றிருக்கிறார்.அதைத்தொடர்ந்து அசோக் நகரில் இருக்கும் அலுவலகத்திற்கு ரவிந்தர் வந்திருக்கிறார். இதற்காகவே காத்திருந்த காவல்துறையும் பொறிவைத்து பிடித்தது போல் சரியான நேரத்தில் அவரை ஸ்கெட்ச் போட்டு வளைத்து இருக்கின்றனர். இப்படித்தான் அவருடைய கைது நடந்து இருக்கிறது.

அந்த வகையில் தன்னுடைய மனைவியாலேயே ரவீந்தர் போலீசில் சிக்கி இருக்கிறார். தற்போது அவரின் பாஸ்போர்ட் உள்ளிட்ட அனைத்தும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. இந்த நிகழ்வால் மகாலட்சுமி தீவிர மன உளைச்சலில் இருப்பதாகவும் சின்னத்திரை வட்டாரத்தில் கிசுகிசுக்கப்பட்டு வருகிறது.

2020 அக்டோபரில், நகராட்சி திடக்கழிவுகளை எரிசக்தியாக மாற்றி பவர் ப்ராஜெக்டில் புதிய தொழில் தொடங்க தயாரிப்பாளர் அணுகியதாகவும், நல்ல லாபம் தருவதாக ஆசை காட்டி நிதி உதவி கேட்டதாகவும் ரவீந்தர் சந்திரசேகரன் மீது சென்னை மத்திய குற்றப்பிரிவில் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. பின்னர் இரு தரப்பினரும் செப்டம்பர் 17, 2020 அன்று முதலீட்டு ஒப்பந்தம் செய்து, ரூ.15,83,20,000/ஐ செலுத்தினர். கொடுக்கப்பட்ட தொகையைப் பெற்ற பிறகு, ரவீந்தர் எரிசக்தி வணிகத்தைத் தொடங்கவில்லை அல்லது பணத்தைத் திருப்பித் தரவில்லை. புகாரின் அடிப்படையில், சி.சி.பி., இ.டி.எப்., வழக்கு பதிவு செய்து, விசாரணைக்கு எடுத்து கொள்ளப்பட்டது.

போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், பாலாஜியிடம் முதலீடு பெற போலி ஆவணத்தை ரவீந்தர் காட்டியது தெரிந்தது. ஐ.பி.எஸ்., சந்தீப் ராய் ரத்தோர் உத்தரவின்படி, தலைமறைவான குற்றவாளிகளை சென்னையில் இருந்து கைது செய்து, நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்திய போலீஸ் கமிஷனர், அவர் நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.ரவீந்தர் சந்திரசேகர் தமிழ் திரையுலகில் தனது பணிக்காக மிகவும் அங்கீகரிக்கப்பட்டவர். இவர் தொலைக்காட்சி நடிகை மகாலட்சுமியை மணந்தார். ரவீந்தர் சர்ச்சையில் சிக்குவது இது முதல் முறையல்ல. இதற்கு முன்பும், பல சந்தர்ப்பங்களில், அவர் பல்வேறு சர்ச்சைகளில் சிக்கினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்