Saturday, September 23, 2023 11:54 pm

ராகவா லாரன்ஸின் ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதியை அறிவித்த படக்குழு !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன்...

பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

இயக்குநர் பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட்...

லாரன்ஸ் நடித்த சந்திரமுகி 2 படத்தின் புதிய ட்ரைலர் இதோ !

பிளாக்பஸ்டரின் இரண்டாம் பாகமான 'சந்திரமுகி 2' செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி...

சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

அயலான் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் பிரமாண்டமான பொங்கல்/சங்கராந்தி விருந்தாக ஜனவரி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ராகவா லாரன்ஸ் தற்போது தனது வரவிருக்கும் பெரிய படமான ‘சமத்ரமுகி 2’ வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார். பி வாசு இயக்கிய அதே பெயரில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் 2006 இன் இண்டஸ்ட்ரி ஹிட் படத்தின் நேரடி தொடர்ச்சி இப்படம். கைகா புரொடக்ஷன்ஸின் சுபாஸ்கரன் தயாரித்த இரண்டாம் பாகத்தையும் அதே திரைப்பட தயாரிப்பாளர் இயக்கியுள்ளார்.

இந்த ஹாரர் காமெடி திரைப்படம் முதலில் விநாயகர் சதுர்த்தி வார இறுதியில் செப்டம்பர் 15 அன்று தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் திரைக்கு வர திட்டமிடப்பட்டது. தற்போது, சந்திரமுகி 2, போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் மற்றும் விஎஃப்எக்ஸ் வேலைகளுக்கு அதிக நேரம் ஒதுக்கும் வகையில் செப்டம்பர் 28ஆம் தேதிக்கு தள்ளிப்போக அதிக வாய்ப்புள்ளதாக நம்பகமான வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் மிக விரைவில் தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் வெளியிடப்படும்.சந்திரமுகி 2 படத்தில் ராகவா லாரன்ஸ், கங்கனா ரணாவத், வடிவேலு, ராவ் ரமேஷ், ராதிகா சரத்குமார், ரவி மரியா, லட்சுமி மேனன், மஹிமா நம்பியார், ஸ்ருஷ்டி டாங்கே மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். இசையமைப்பாளராக எம்.எம்.கீரவாணி, ஒளிப்பதிவாளராக ஆர்.டி.ராஜசேகர், படத்தொகுப்பாளராக ஆண்டனி, கலை இயக்குநராக தோட்டா தரணி ஆகியோர் பணியாற்றுகின்றனர்.பிரபாஸின் பிக்பாஸ் சலார் சமீபத்தில் செப்டம்பர் 28 ரிலீஸ் தேதியிலிருந்து பின்வாங்கியது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்போது, வார இறுதியில் ஜெயம் ரவியின் ‘இறைவன்’, விஜய் ஆண்டனியின் ‘ரத்தம்’, சித்தார்த்தின் ‘சித்தா’, ஹரிஷ் கல்யாணின் ‘பார்க்கிங்’ மற்றும் அமீரின் ‘உயிர் தமிழுக்கு’ உள்ளிட்ட ஏராளமான வெளியீடுகள் உள்ளன. மேலும், ராம் பொதினேனியின் தெலுங்குப் படமான ‘ஸ்கந்தா’ மற்றும் மம்முட்டியின் மலையாளப் படமான ‘கண்ணூர் கேங்’ ஆகியவை செப்டம்பர் 28-ஆம் தேதி திரையரங்குகளுக்கு வருகின்றன. இந்தப் பட்டியலில் சந்திரமுகி 2 சமீபத்தில் இணைந்துள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்