Monday, September 25, 2023 9:21 pm

இந்தியா vs பாகிஸ்தான் லைவ் ஸ்கோர் கார்டு: டீம் இந்தியாவுக்கு நல்ல தொடக்கம், முன்பக்கத்தில் தொடக்க ஜோடியான ரோஹித்-கில்.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்தியா-பாகிஸ்தான் அணிகள் மோதும் சூப்பர்-4 போட்டி கொழும்பு ஆர் பிரேமதாசா மைதானத்தில் இன்று நடக்கிறது. இந்த போட்டியிலும் மழையின் நிழல் படர்ந்துள்ளது. இருப்பினும், இதற்காக நாளையும் ரிசர்வ் டே வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இருவருக்குமிடையிலான குழுநிலை ஆட்டம் முடிவடையவில்லை. மழை பெய்யாவிட்டால் இரு அணிகளுக்கும் இடையே கடும் போட்டி நிலவும். டாஸ் வென்ற பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம் முதலில் பந்துவீச முடிவு செய்தார்.

ஷஹீன் ஓவரில் ஷுப்மான் மூன்று பவுண்டரிகளை அடித்தார்.
3 ஓவர்கள் முடிவில் இந்திய அணி விக்கெட் இழப்பின்றி 23 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. ஷஹீன் வீசிய முதல் ஓவரிலேயே ரோஹித் ஒரு சிக்சர் அடித்திருந்தார். இதன் பிறகு, ஷாஹீன் மீண்டும் மூன்றாவது ஓவரில் பந்து வீச வந்தார். இந்த ஓவரில் ஷுப்மான் தனது பந்துகளில் மூன்று பவுண்டரிகளை அடித்தார்.

இந்திய பேட்டிங் தொடங்குகிறது
இந்திய அணியின் பேட்டிங் தொடங்கியது. ஷாஹீன் அப்ரிடியின் சவாலை ரோஹித் சர்மா எதிர்கொள்கிறார். முதல் ஓவரின் கடைசி பந்தில், ரோஹித் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக்கில் சிக்ஸர் அடித்தார்.

இரு அணிகளிலும் விளையாடுவது-11
இந்தியா: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மான் கில், விராட் கோலி, கே.எல்.ராகுல், இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷர்துல் தாக்கூர், குல்தீப் யாதவ், ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முகமது சிராஜ்.

பாகிஸ்தான்: பாபர் அசாம் (கேப்டன்), ஷதாப் கான் (துணை கேப்டன்), ஃபகார் ஜமான், இமாம் உல் ஹக், ஆகா சல்மான், இப்திகார் அகமது, முகமது ரிஸ்வான் (வி.கே.), ஃபஹீம் அஷ்ரப், நசீம் ஷா, ஷஹீன் அப்ரிடி, ஹாரிஸ் ரவூப்.

பாகிஸ்தான் டாஸ் வென்றது
டாஸ் வென்ற பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம் முதலில் பந்துவீச முடிவு செய்தார். அவர் விளையாடும்-11 ஐ சனிக்கிழமையே அறிவித்தார். அதில் எந்த மாற்றமும் செய்யப்படவில்லை. அதே நேரத்தில் முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்யப் போவதாக இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா தெரிவித்துள்ளார். ரோஹித் விளையாடும் 11ல் இரண்டு மாற்றங்களைச் செய்துள்ளார். ஜஸ்பிரித் பும்ரா மீண்டும் அணிக்கு திரும்பியுள்ளார். அதே நேரத்தில், ஷ்ரேயாஸ் ஐயருக்கு பதிலாக கே.எல்.ராகுல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். யாருடைய பேட்டிங் ஆர்டர் என்ன என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். ராகுல் ஐந்தாவது இடத்தில் விளையாடுவாரா, இஷானை நான்காவது இடத்தில் அனுப்புவாரா? அல்லது ராகுல் நான்காவது இடத்தில் வந்து இஷான் ஐந்தாவது இடத்தில் இறக்கிவிடுவாரா?

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்