Wednesday, September 27, 2023 10:28 am

விராட் கோலியின் வாழ்க்கை வரலாற்று படத்தில் நடிக்க இருக்கும் ராம்சரண் ! ஹீரோயின் யார் தெரியுமா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஏன்டா எங்கள பாத்தா முட்டாள் மாதிரி தெரியுதா உனக்கு ? லியோ தயாரிப்பு நிறுவனத்திடம் சீண்டிய சவுக்கு சங்கர்

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் லியோ,...

ஆசிய போட்டி 2023 : இந்தியாவிற்கு மீண்டும் ஒரு தங்கம்

சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில் இந்தியா மேலும் ஒரு தங்கம்...

பிரபாஸின் சாலார் படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதி இதோ !

பிரபாஸ் நடிப்பில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 'சலார்' திரைப்படம் முதலில் செப்டம்பர் 28ஆம்...

ஆசிய போட்டி : 50 மீட்டர் துப்பாக்கிச் சுடுதலில் இந்தியாவுக்கு வெள்ளி

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விராட் கோலி ஆசியாவின் மிகவும் பிரபலமான விளையாட்டு பிரபலம். உலகளவில் அதிகம் பின்தொடரும் விளையாட்டு வீரர்களில் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். விராட் கோலியின் வாழ்க்கை வரலாற்றை படமாக்க பாலிவுட் முயற்சிகளை ஆரம்பித்துள்ளது. அவர் தனது 18 வயதில் தந்தையை இழந்தார், தனது தந்தையின் இறுதிச் சடங்கில் கலந்து கொண்டு நேரடியாக ரஞ்சி போட்டியில் விளையாட வந்தார், 2008 ஆம் ஆண்டு 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பையை கேப்டனாக வென்றார், அதே ஆண்டில் இந்திய அணியில் இடம் பெற்றார். டீம் இந்தியாவுக்கு வந்த பிறகு தோல்வியால் அணியில் இடம் இழந்தது, அற்புதமான மறுபிரவேசம், 2011 ஒருநாள் உலகக் கோப்பை, 2013 சாம்பியன்ஸ் டிராபி, 2014 டி20 உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி, டீம் இந்தியா துணை கேப்டன்சி, டெஸ்ட் கேப்டன்சி, 2014 இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் அட்டர் ஃப்ளாப். அடுத்த சுற்றுப்பயணம், காதல் விவகாரங்கள், அனுஷ்கா சர்மாவுடன் காதல், திருமணம். வெற்றிகரமான டெஸ்ட் கேப்டன் என்ற சாதனை, ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறை, தலைமை பயிற்சியாளர் அனில் கும்ப்ளேவுடன் கருத்து வேறுபாடு, பிசிசிஐ தலைவர் சவுரவ் கங்குலியுடன் சண்டை, கேப்டன் பதவி இழப்பு…ஃபார்ம் இழந்து மூன்றாண்டுகள் சதமே இல்லாமல் போனது, அணியில் இடம் கொடுத்தது குற்றம் என்று விமர்சனம்…சேத்தன் ஷர்மாவின் ஸ்டிங் ஆபரேஷனில் பிசிசிஐ சதி, ஆசிய கோப்பை 2022ல் சூப்பர் சதம் அடித்து ஃபார்முக்கு… இப்படி , விராட் கோலியின் வாழ்க்கை ஒரு மாஸ் மசாலா படமாக மாறாது. தோனியின் வாழ்க்கை வரலாறு சூப்பர் ஹிட் ஆனதால், விராட் கோலியின் வாழ்க்கை வரலாற்றைக் கொண்டு வர பாலிவுட் முயற்சி தொடங்கியது. விராட் கோலி வேடத்தில் நடிக்க பல பாலிவுட் ஹீரோக்கள் தயாராக உள்ளனர். ஆனால், ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படத்தின் மூலம் உலகளவில் க்ரேஸ் ஆன மெகா பவர் ஸ்டார் ராம்சரண் ஹீரோவாக விராட் கோலியின் வாழ்க்கை வரலாற்றை உருவாக்க முயற்சிகள் நடந்து வருகின்றன. இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம், ராம் சரண் தனக்கு விராட் கோலியை மிகவும் பிடிக்கும் என்றும் அவரது வாழ்க்கை வரலாற்றில் நடிக்க ஆர்வமாக இருப்பதாகவும் அறிவித்தார். ஆனால் கோஹ்லியின் வாழ்க்கை வரலாற்று உரிமை குறித்து இன்னும் தெளிவு இல்லை. தோனி தனது வாழ்க்கை வரலாற்று உரிமையை ரூ.100 கோடிக்கு விற்றார். விராட் கோலி ஒரு சமூக ஊடக இடுகைக்கு ரூ.8 கோடி வரை சம்பாதிக்கிறார். தோனியுடன் ஒப்பிடும்போது விராட் கோலி மீதான மோகம் உலகம் முழுவதும் உள்ளது. எனவே விராட் கோலி தனது வாழ்க்கை வரலாற்று உரிமைக்காக ரூ.800-ரூ.1000 கோடிகளை கோருவதாக செய்திகள் உள்ளன.சரியாக செய்தால், இந்தப் பணத்தை மீட்பது கடினமாக இருக்காது. அதனால் தான் விராட் கோஹ்லி எவ்வளவு கேட்டாலும் கொடுக்க தயாரிப்பாளர்கள் தயாராக உள்ளனர். 2022 டி20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான போட்டியில் விராட் கோலியின் வீர இன்னிங்ஸை உச்சகட்டமாக படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.2023 ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை டீம் இந்தியா வென்றால், அது விராட் கோலியின் வாழ்க்கை வரலாற்றின் கிளைமாக்ஸின் ஒரு பகுதியாகவும் இருக்கும். ஆனால் அவரது வாழ்க்கை வரலாற்றில் நடிப்பேன் என்று நகைச்சுவையாக கருத்து தெரிவித்த விராட் கோலி, ராம்சரணுக்கு அவரது கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஏதாவது பயிற்சி கொடுக்கப்படுமா என்று பார்ப்போம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்