Monday, September 25, 2023 10:27 pm

எனக்கு நான்கு நாளுக்கு முன்பே மாரிமுத்துவின் இறப்பு தெரியும் ! பிரபல சீரியல் நடிகர் கூறிய பகிர் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலரில் கடைசியாக நடித்த தமிழ் நடிகரும் இயக்குனருமான ஜி மாரிமுத்து தனது 57வது வயதில் காலமானார். மாரிமுத்து மாரடைப்பால் வெள்ளிக்கிழமை மரணமடைந்ததாக தென்னிந்திய கலைஞர்கள் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. தமிழ் டிவி சீரியலுக்கு டப்பிங் பேசிக் கொண்டிருந்த போது அவர் மன உளைச்சலுக்கு ஆளாகி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

மாரிமுத்து தாமதமாக நடிக்கத் தொடங்கினார் மற்றும் பல திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைத்தொடர்களில் காணப்பட்டார். அவரது மரணம் குறித்த செய்தி வெளியானதும், 57 வயதான நடிகருக்கு தமிழ் திரையுலகில் இருந்து இரங்கல் குவிந்தது.

அந்த வகையில், பிரபல சீரியல் நடுவர் அர்ணவ் ஒரு தகவலை வெளியிட்டு இருக்கிறார். அவர் கூறியதாவது, நான் என்னுடைய படப்பிடிப்பிலிருந்து அவர் டப்பிங் பேசிவிட்டு படபிடிப்பு வரவேண்டியவர்.

திடீரென என்னுடைய குழுவில் இருந்து என்னை தொடர்பு கொண்டு இப்படி மாரிமுத்து அவர்களுக்கு நெஞ்சுவலி ஏற்பட்டிருக்கிறது.மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்று இருக்கிறார்கள் என்று கூறினார்கள். நான் சாதாரண நெஞ்சு வலியாக இருக்கும் ஏதும் பெரிதாக நடக்காது என்று எந்த மருத்துவமனை கூட விசாரிக்கவில்லை.

ஆனால் அடுத்த சில நிமிடங்கள் மருத்துவமனையில் இருந்து அவர் இறந்து விட்டார் என்ற தகவல் வந்த பிறகு ஷூட்டிங்-ஐ பேக்-அப் செய்து விட்டு அனைவரும் கிளம்பி விட்டனர்.எனக்கு என்ன செய்வது என்றே தெரியவில்லை. ஒரு நிமிடம் என்னை சுற்றி என நடக்கிறது என்பதை மறந்துவிட்டேன்.அந்த அளவுக்கு என்னுடன் நெருக்கமாக இருந்தவர் நடிகர் மாரிமுத்து. நான் இந்த செய்தியை என்னுடைய நண்பர்களுக்கு பகிர்ந்தேன். அவர்களிடம் கூறியது இன்னும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது.

என்ன கூறினார்கள் என்றால், அவர் இறந்துவிட்டதாக நான்கு நாட்களுக்கு முன்பே மரண செய்தி தெரியும்.. இது ஒரு வதந்தி என்று என்னிடம் கூறினார்கள்.எனக்கு ஒரு நிமிடம் தூக்கி வாரி போட்டது. டே அவர் நிஜமாகவே இறந்து விட்டார். என்னுடைய டீமில் இருந்து தகவல் வந்தது என்று என்னுடைய நண்பர்களுக்கு கூறினேன்.

அதன் பிறகு அவர்களும் அதிர்ச்சியானார்கள். கடந்த நான்கு நாட்களுக்கு முன்பே இவர் இறந்து விட்டார் என்று வதந்தி பரவிய நிலையில் தற்பொழுது நிஜமாகவே இறந்து விட்டார் என்று நினைக்கும் பொழுது என்னை சுற்றி என நடக்கிறது என்று தெரியாத ஒரு நிலை ஏற்பட்டு இருக்கிறது என பேசி இருக்கிறார்.மாரிமுத்துவின் சினிமா வாழ்க்கை 1990 இல் தொடங்கியது, அவர் தேனியில் உள்ள தெற்கு கிராமமான பசுமலைத்தேரியில் உள்ள தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறி, திரைப்பட இயக்குனராக சென்னைக்குச் சென்றார்.

முதலில் ஹோட்டல் பணியாளராகப் பணிபுரிந்த அவர், பிறகு பல்வேறு திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களிடம் உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்தார், அதற்கு முன் கண்ணும் கண்ணும் புலியும் என்ற தனது சொந்தப் படங்களை இயக்கினார்.

2010 களில், அவர் நடிப்பில் கவனம் செலுத்தினார் மற்றும் பல்வேறு தமிழ் படங்களில் துணை வேடங்களில் நடித்தார்.

பன்முக நடிகர் மாரிமுத்துவின் அகால மரணம் குறித்து கேள்விப்பட்டு ஆழ்ந்த வருத்தமடைகிறேன் என்று சமூக வலைதளமான X இல் ரசிகர் ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார்.

“பெரிய மற்றும் சிறிய திரைகளில் அவர் சூப்பர் ஸ்டாராக இருந்தார். எங்கள் தொழில்துறைக்கு மிகப்பெரிய இழப்பு. அவரது ஆன்மா சாந்தியடையட்டும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்