Saturday, June 15, 2024 9:56 pm

மறைந்த எதிர்நீச்சல் ஜி மாரிமுத்துவின் ஆசை என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மாரிமுத்து என்ற எதிர்நீச்சல் மாரிமுத்து செப்டம்பர் 8 அன்று சென்னையில் திடீர் மாரடைப்பால் மரணமடைந்தார். ஒட்டுமொத்த திரையுலகினர் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் இரங்கல் குவிந்து வருகிறது.திருமணமாகி 27 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு சென்னையில் மாரிமுத்து ஒரு கனவு இல்லத்தைக் கட்டினார். இருப்பினும், நடிகர்-திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அதற்குள் நகராமல் இறந்தார்.

யூடியூப் சேனல் ஒன்றில் பேட்டியளித்த மாரிமுத்து, “திருமணமான 27 வருடங்களில் நாங்கள் வாடகை வீட்டில்தான் வாழ்ந்தோம். இப்போது சொந்த வீடு, கனவு வீடு வாங்கினேன். சொந்த வீடு என்பது கனவு. பல மற்றும் அருகிலுள்ள இடங்களிலிருந்து சென்னைக்கு குடிபெயர்ந்தவர்களுக்கு இது மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது. எனது கனவு நனவாகியது. நான் ஒரு பெரிய, சொந்த கனவு இல்லத்தை வாங்கினேன்.

மணப்பாக்கம் பகுதியில் வீடு உள்ளது. நானும் என் மனைவியும் வீட்டிற்கு எங்கள் செல்ல மலர் என்று பெயர் வைத்தோம். வீட்டை மலர் என்று அழைக்கப் போகிறோம்.”

மாரிமுத்து, ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ் அறிக்கையின்படி, “நான் எப்போதுமே வீட்டின் திட்டத்தைப் பார்த்து, அதற்கேற்ப தேவையான மாற்றங்களை பரிந்துரைக்கிறேன். தனிப்பட்ட ரசனைக்கேற்ப ஒவ்வொரு பகுதியையும் செய்தேன்” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இருப்பினும், ஒரு சோகமான நிகழ்வுகளில், செப்டம்பர் 8 அன்று சன் டிவிக்கான எதிர்நீச்சல் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் தனது பாத்திரத்திற்கு டப்பிங் பேசிக்கொண்டிருந்த மாரிமுத்து திடீரென மாரடைப்பால் இறந்தார்.

அவர் ஒருபோதும் அதற்குள் செல்லவில்லை மற்றும் அவரது கனவு வீட்டில் வசித்து வந்தார். இந்த உண்மை அவரது குடும்பம், உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுக்கு அவரது உடல் இழப்பின் ஆழத்தை மோசமாக்கியது.

தேனியைச் சேர்ந்த மாரிமுத்து, 1990-ம் ஆண்டு சினிமா துறையில் நுழைவதற்காக சென்னைக்கு ஓடி வந்தார். பாடலாசிரியர் வைரமுத்துவை சந்திப்பதற்கும், அறிமுகம் ஆவதற்கும் முன்பு அவர் சிறிய வேலைகளை செய்தார். அதன் பிறகு இயக்குனர் ராஜ்கிரணுடன் அரண்மனை கிளி, எல்லாமே என் ராசாத்தன் ஆகிய படங்களில் உதவியாளராக சேர்ந்தார். சிம்புவின் மன்மதன் படத்தில் இணை இயக்குனராவதற்கு முன்பு மணிரத்னம், வசந்த், சீமான் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோரிடம் ஏடியாக தொடர்ந்து பணியாற்றினார்.

அவர் இறுதியாக பிரசன்னா மற்றும் உதயதாரா நடித்த கண்ணும் கண்ணும் (2008) மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். புலிவாலையும் இயக்கினார். அவர் கடைசியாக ஜெயிலரில் காவல்துறையில் பணிபுரியும் வர்மனின் உதவியாளர் பன்னீர் வேடத்தில் நடித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்