Wednesday, September 27, 2023 1:49 pm

Red Sandal Wood Review :வெற்றி நடித்த ரெட் சாண்டல் வுட்படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

லியோ படத்தை பற்றி ஷாருக்கானின் லேட்டஸ்ட் பதிவு இதோ !

'பாலிவுட் பாட்ஷா' ஷாருக்கான் தனது சமீபத்திய படமான ஜவான், செப்டம்பர் 25,...

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜ் படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோ?

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜின் அடுத்த படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோவாக நடிக்க உள்ளதாகச்...

நயன் – விக்கி குழந்தைகளின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் : இணையத்தில் வைரல்

நயன்-விக்கியின் இரட்டை குழந்தைகளான உயிர், உலக் பிறந்து நேற்றோடு 1 வருடம்...

சல்மான் கானின் டைகர் 3 படத்தின் டீசர் இதோ !

பதான் படத்தின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, YRF ஸ்பை யுனிவர்ஸின் ஒரு பகுதியான...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

குரு ராமானுஜம் எழுதி இயக்கிய ஒரு தமிழ் அதிரடி திரில்லர். இதில் வெற்றி, தியா மயூரி, எம்.எஸ்.பாஸ்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் வினோத் சாகர், கணேஷ் வெங்கட்ராமன், விஸ்வந்த் மற்றும் பலர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

சுரேஷ் பாலாவின் ஒளிப்பதிவு படத்தின் அழகைக் கவர்ந்தது, ரிச்சர்ட் கெவின் படத்தொகுப்பு அனைத்தையும் ஒருங்கிணைத்துள்ளது. சாம் சிஎஸ்ஸின் ஒலிப்பதிவுகள் மற்றும் பின்னணி இசை படத்திற்கான தொனியை அமைத்தது, மேலும் மிராக்கிள் மைக்கேலின் அதிரடி காட்சிகள் பார்வையாளர்களை இருக்கையின் நுனியில் வைத்திருந்தன. பார்த்த சாரதி ஆர்வத்துடனும் அர்ப்பணிப்புடனும் படத்தைத் தயாரித்துள்ளார், மேலும் படத்தின் இசையை சரிகம தமிழ் உலகுக்கு வெளியிடுகிறது.

கதை

ஆந்திர மாநில காடுகளில் நடக்கும் சிவப்பு சந்தன வியாபாரத்தை பின்னணியாக வைத்து இப்படம் உருவாகியுள்ளது. இது சட்டவிரோதமான சிவப்பு சந்தன வியாபாரத்தில் சிக்கிய ஒரு குழுவினரின் கதையைச் சொல்கிறது. இரக்கமற்ற சிவப்பு சந்தன கடத்தல்காரன் ராம், ஏழை மற்றும் நடுத்தர மக்களுக்கு விரைவாக செல்வத்தை உறுதி செய்தான். ஆனால் அவர்கள் விரைவில் வாழ்க்கை அல்லது இறப்பு சூழ்நிலையில் சிக்கிக்கொண்டனர். கதையின் நாயகன் வெற்றி, தொழிலதிபரை நீதியின் முன் நிறுத்துவதில் உறுதியாக இருக்கிறார். அவர் காவல்துறையுடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார், ஆனால் தொழிலதிபரின் சக்திவாய்ந்த தொடர்புகளுக்கு அவர்கள் பொருந்தவில்லை. இறுதியில், வெற்றி தொழிலதிபரை கொலை செய்வதா அல்லது விசாரணைக்கு கொண்டு வருவதா என்பதை முடிவு செய்ய வேண்டும்.

ரெட் சாண்டல் வுட்” என்பது, எழுத்தாளரும் இயக்குனருமான குரு ராமானுஜத்தின் திறமையான கைகளால் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு மின்னூட்டமான தமிழ் ஆக்ஷன் த்ரில்லர். இத்திரைப்படத்தில் வெற்றி, தியா மயூரி மற்றும் எம்.எஸ்.பாஸ்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், வினோத் சாகர், கணேஷ் வெங்கட்ராமன், விஷ்வந்த் மற்றும் பிற திறமையான நடிகர்கள் துணை கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் காட்சி சிறப்பை சுரேஷ் பாலாவின் லென்ஸ்கள் சிறப்பாகப் படம்பிடித்துள்ளன, மேலும் ரிச்சர்ட் கெவின் திறமையான எடிட்டிங் அனைத்தையும் ஒன்றாக இணைக்கிறது.

மிராக்கிள் மைக்கேலின் அட்ரினலின்-பம்பிங் ஆக்ஷன் காட்சிகள் பார்வையாளர்களை அவர்களின் இருக்கைகளின் நுனியில் அமர வைக்கும் போது, சாம் சிஎஸ்ஸின் மயக்கும் ஒலிப்பதிவுகளும், பிடிமான பின்னணி இசையும் படத்திற்கு சரியான சூழலை உருவாக்குகிறது. பார்த்த சாரதியின் தளராத அர்ப்பணிப்புடன் தயாரிக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தின் இசை, சரிகம தமிழ் மூலம் உலகிற்கு அறிமுகம் செய்யப்படும்.

ஆந்திரப் பிரதேசத்தின் காடுகளுக்குள் செழித்து வரும் சட்டவிரோத சிவப்பு சந்தன வணிகத்தின் பின்னணியில் அமைக்கப்பட்ட கதை, இந்த ஆபத்தான நிலத்தடி உலகில் சிக்கித் தவிக்கும் தனிநபர்களின் வாழ்க்கையை அவிழ்க்கிறது. இரக்கமற்ற சிவப்புச் சந்தனக் கடத்தல்காரன் ராம், ஏழை மற்றும் நடுத்தர வர்க்கத்தினரை விரைவாகச் செல்வம் தருவதாக உறுதியளித்து, அவர்களை ஆபத்தான வாழ்வில் சிக்க வைக்கிறான்.

நேர்மையற்ற தொழிலதிபரை நீதியின் முன் நிறுத்துவதற்கான தனது தீர்மானத்தில் அசைக்க முடியாத வெற்றி, கதையின் மையத்தில் நிற்கிறார். இருப்பினும், காவல்துறையுடனான அவரது கூட்டணி தந்திரமான தொழிலதிபரின் வல்லமைமிக்க தொடர்புகளுக்கு எதிராக போதுமானதாக இல்லை என்பதை நிரூபிக்கிறது. இறுதியில், வெற்றி ஒரு ஆழ்ந்த சங்கடத்தை எதிர்கொள்கிறார் – தொழிலதிபரை அகற்றுவதா அல்லது நீதிமன்றத்தில் அவரது நாளை உறுதிப்படுத்துவதா என்பது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்