Wednesday, October 4, 2023 6:32 am

மறைந்த மாரிமுத்துவின் ஆசையை நிறைவேற்றுவாரா அஜித் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராதா ரவியின் கடைசி தோட்டா படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !

நடிகர் ராதாரவி நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'கடைசி தோட்டா' படத்தின் செகண்ட்...

துபாயில் விஜய்யின் ‘ரஞ்சிதமே ‘ பாடலுக்கு நடனமாடிய ராஷ்மிகா மாந்தன்னா !

ராஷ்மிகா மந்தனா உண்மையிலேயே இந்திய திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகைகளில் ஒருவர்....

மாதகம் பார்ட் 2 படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் சமீபத்திய தமிழ் க்ரைம்-த்ரில்லர் தொடரான மாதகம், ஆகஸ்ட் 18...

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கம் தமிழக அரசுக்கு புதிய கோரிக்கைகள் !

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் என்பது ஒரு தயாரிப்பாளர் சங்கம் ஆகும்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல தமிழ் திரைப்படமான “ஜெயிலர்” திரைப்படத்தின் சமீபத்திய நடிகர் ஜி மாரிமுத்து மாரடைப்பால் வெள்ளிக்கிழமை இறந்தார். அவருக்கு வயது 57. “எதிர் நீச்சல்” என்ற தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் அவரை சமீபத்தில் பிரபலமாக்கியது. அவர் மீம் கிரியேட்டர்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர்.

இவர் வைரமுத்துவிடம் உதவியாளராக இருந்தவர். கவிப்பேரரசு வைரமுத்துவின் புத்தகங்கள் அவரது வீட்டின் மூலை முடுக்கெல்லாம் உள்ளன. பின்னர் ராஜ்கிரண், வசந்த் போன்ற இயக்குனர்களிடம் உதவியாளராக இருந்தார். இயக்குனர் நடிகர் எஸ்.ஜே.சூர்யாவின் நீண்ட நாள் நண்பர். பல்வேறு படங்களில் சிறு சிறு வேடங்களில் நடித்தாலும் அவருக்கு முதல் வாய்ப்பு வந்தது ‘கண்ணும் கண்ணும்’ படத்தின் மூலம். என்பதை நம் அனைவருக்கும் தெளிவுபடுத்த வேண்டுமானால், ‘கிணட்டக் கண்ணோம்’ என்ற நகைச்சுவைப் படத்தை இயக்கியவர் மாரிமுத்துதான். அதன் பிறகு புலிவால் படத்தை இயக்கினார். சினிமாவில் இயக்குனரின் பணி அவருக்கு பெரிதாக கைகொடுக்கவில்லை. அதே சமயம் தொடர்ந்து நடித்து வந்தார். ‘அஜித் எனக்கு ரொம்ப பெரிய உதவியை செய்தார். அவர் என் மீது ரொம்ப ப்ரியமா இருப்பாரு. இப்போ தான் தொடர்பு இல்லாமல் இருக்கிறது. கொஞ்சம் தூரமாயிடுச்சு. அடுத்த படம் அவருடன் தான் நடிக்கப் போகிறேன். அப்போது எல்லாத்தையும் அவருடன் பகிர்ந்து கொள்ளப் போகிறேன்.

ஆசை, வாலி சமயத்தில் அவருடன் பணியாற்றும் போது, ரொம்ப ப்ரியமா இருப்பாரு. என் பைக்கில் அவரை அழைத்துச் செல்வேன். அவரது பைக்கில் என்னை அழைத்துச் செல்வார். ரொம்ப சிம்பிளான ஆளு.

ஆசை படப்பிடிப்பின் போது ஹெல்மெட் போட்டு பைக்கில் தான் படப்பிடிப்புக்கு வருவார். அந்த சமயத்தில் தான் என் மகன் பிறந்தான். அவன் வளரும் போது, அஜித்தோடு வாலி படம் பண்ணிட்டு இருந்தோம்.

என் மகனை நல்ல பள்ளியில் சேர்க்க வேண்டும் என்பது என் ஆசை. பிரபல பள்ளி ஒன்றில் சேர்க்க வேண்டும் என்று விரும்பினேன். நல்லா படிக்க வைக்க வேண்டும் என்று விரும்பினேன். அந்த பள்ளியில் அப்போது அனுமதி கட்டணமாக குறிப்பிட்ட தொகை கட்ட வேண்டும். என்னிடம் பணம் இல்லை. அஜித்திடம் அதை பகிர்ந்தேன்.

உடனே மேலாளரை அனுப்பி, பணத்தை கட்டி அவனை பள்ளியில் சேர்க்கச் சொன்னார். அதுக்கு அப்புறம் எதுவே நான் கேட்கவில்லை. அடுத்து 8 வருடத்திற்கு அவர் தான் கல்வி கட்டணம் செலுத்தினார்.

நான் பணம் கட்ட பள்ளிக்கு போவேன், அஜித் அலுவலகத்திலிருந்து பணம் கட்டிவிட்டார்கள் என்று கூறுவார்கள். எப்படி அவருக்கு நன்றி சொல்வது என்றே தெரியவில்லை.

அதன் பிறகு அவரை சந்தித்துக் கொண்டு தான் இருந்தேன். வீரம் படத்திற்குப் பிறகு தான் அவரை சந்திக்க முடியவில்லை. அவரோட லைப் ஸ்டைல் மாறிவிட்டது. அவர் நிறைய துரோகத்தை சந்தித்து, இறுகிய மனிதராகிட்டார்.


தன் குடும்பம், தன் மனைவி, குழந்தைகள் என வாழ்க்கையை அமைத்துவிட்டார். ஆனால், ட்ரஸ்ட் ஒன்றை ஆரம்பித்து பெரிய அளவில் செய்துகொண்டிருக்கிறார் என நினைக்கிறேன். ஆனால் அதை அவர் விளம்பரப்படுத்தியதாக தெரியவில்லை.

அவர் வீட்டில் உள்ள அனைத்து தொழிலாளர்களுக்கும் வீடு வாங்கி கொடுத்திருக்கிறர். பெரிய முடிவுகளை கூட யோசிக்காமல் உடனே எடுத்துவிடுவார். நாளை பார்க்கலாம், நாளை மறுநாள் பார்க்கலாம் என்று நினைக்கிற ஆள் இல்லை. தோன்றியதை உடனே செய்துவிடுவார்.

ஒரு இயக்குனர் வேண்டாம், வேண்டும் என்பதை அந்த செகண்டில் முடிவு எடுப்பார். கொஞ்சம் முன் கோபி. கோபம் வந்தால் அவரை எதிர்கொள்ளவே முடியாது. அவரது ஈகை குணம் தான், அவரை காப்பாற்றிக் கொண்டிருக்கிறது,”

என்று அந்த பேட்டியில் மாரிமுத்து நெகிழ்ச்சியுடன் கூறியிருந்தார்.மெகா சீரியல்கள் வெறும் க்ளிஷே என்ற நிலைக்கு பலர் வந்தபோதுதான் ஆதி குணசேகரன் வேடத்தில் நடித்தார். திருச்செல்வம் இயக்கிய இந்த சீரியலின் ட்ரெண்டிங் ஸ்டார் மாரிமுத்து. ‘இந்தாம்மா ஏய்’ என்ற ஒற்றை டயலாக் மூலம் அவருக்கு 2K குழந்தைகள் வரை ரசிகர் பட்டாளம் இருந்தது. சமீப காலமாக தமிழ் டிவி சீரியலில் நெகட்டிவ் கேரக்டர் ஒன்று வைரலாகி வருகிறது என்றால் அது ‘அதி குணசேகரன்’ கதாபாத்திரம்தான். தொடருக்கு டப்பிங் பேசி முடித்துவிட்டு வீடு திரும்பும் போது மாரடைப்பால் மரணமடைந்ததாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. மாரிமுத்துவின் மரணம் ஒட்டுமொத்த திரையுலகையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்