Sunday, October 1, 2023 10:59 am

தளபதி விஜய் நடித்த லியோ படத்தின் ஒன் லைன் ஸ்டோரி இதுவா ? ALTER EGO இவரா ?மிரட்டலா இருக்கே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இயக்குனர் டூ ஹீரோவாக உருவெடுக்கும் அடுத்தடுத்த லைன்-அப்பில் மாஸ் காட்டும் லோகேஷ்!

இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடிக்க ரஜினிகாந்த் திட்டமிட்டுள்ளதாக...

சத்யராஜ் நடிக்கும் வெப்பன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

தமிழ் சினிமாவில் 'கோபமான இளைஞன்' ஆளுமையின் உருவகமாக இருந்த நடிகர் சத்யராஜ்...

மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் ! நடந்து என்ன அவரே கூறிய உண்மை

பிரபல நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான மோகன் சர்மா மீது கூலிப்படையினர் தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர்....

அட்டகத்தி பட புகழ் லப்பர் பந்து படத்தின் முதல் பார்வை இதோ !

கிரிக்கெட்டை மையமாக வைத்து உருவாகும் லப்பர் பாண்டு படத்தில் நடிகர்கள் ஹரிஷ்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி விஜய்யின் மெகா ஆக்‌ஷன் படமான ‘லியோ’ அக்டோபர் 19ஆம் தேதி திரைக்கு வர உள்ளது. ரிலீஸ் தேதி நெருங்கி வருவதால் படத்தின் ஹைப் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. மல்டிஸ்டாரர் படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குகிறார் மற்றும் ஜெகதீஷ் பழனிசாமியுடன் இணைந்து செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ தயாரிக்கிறது. முதல் சிங்கிள் ‘நா ரெடி’ சார்ட்பஸ்டராக இருந்தாலும், லியோ இரண்டாவது சிங்கிள் பற்றிய புதுப்பிப்பை இப்போது பெற்றுள்ளோம்.லியோவின் இரண்டாவது பாடல் விநாயகர் சதுர்த்தி அன்று (செப்டம்பர் 19) வெளியிடப்படும். இந்த ஆல்பத்தில் ‘நா ரெடி’ உட்பட இரண்டு பாடல்கள் மட்டுமே இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அனிருத் இரண்டாவது பாடலைப் பாடினார், மீதமுள்ள ஆல்பம் தீம் டிராக்குகளால் நிரப்பப்பட்டுள்ளது. செப்டம்பர் இரண்டாவது வாரத்தில் இருந்து மீண்டும் புதுப்பிப்புகளை குழு திட்டமிட்டுள்ளது. லியோ படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா செப்டம்பர் இறுதியில் நடைபெறவுள்ளது.

இப்படத்தில் நடிகர் விஜய் இரட்டை வேடங்களில் நடித்து வருவதாகத் தகவல்கள் வந்தன.லியோ, பார்த்திபன் எனப்படும் இரு வேடங்களில் லியோ என்ற கதாபாத்திரத்துக்கு நடிகை த்ரிஷாவும், பார்த்திபன் என்ற கதாபாத்திரத்துக்கு நடிகை பிரியா ஆனந்த்தும் இணையராக நடித்து வருவதாகவும் செய்திகள் வந்தன.ஆனால், அது இரட்டை வேடங்கள் இல்லை, ஒரு விஜய்யே இருபத்தைந்து வயது மற்றும் நாற்பத்தைந்து வயது கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார் என்கிறார்கள்.

அதோடு, இந்தப்படத்தில் விஜய்க்கு அண்ணனாக அர்ஜுனும் விஜய்க்கு அப்பாவாக சஞ்சய்தத்தும் நடித்திருக்கிறார்களாம்.விஜய் கதாநாயகன் சஞ்சய்தத் வில்லன் எனும் போது கதைப்படி இருவரும் அப்பா மகனாக நடித்திருக்கிறார்கள் என்றும் சொல்லப்படுவதால் இது ஒரு குடும்பத்துக்குள் நடக்கும் சண்டையாகத் தெரிகிறது.அப்பா மகன் சண்டைக்குக் காரணம் ஒரு பொதுச்சிக்கல் என்று இருக்கிறதாம்.லியோவுக்கு முன்பாக விஜய் நடிப்பில் வெளியான படம் வாரிசு. அந்தப்படத்திலும் அப்பா மகன் இடையேயான பாசப்போராட்டம் கதைக்களமாக அமைந்திருந்தது.அதற்கடுத்து வரவிருக்கும் லியோ படத்திலும் அப்படியே இருக்கிறது என்று சொல்லப்படுகிறது.இதனால், உண்மையிலேயே விஜய்க்கும் அவருடைய அப்பா எஸ்.ஏ.சந்திரசேகருக்கும் கருத்து வேறுபாடு நிலவி வரும் வேளையில் விஜய் இம்மாதிரியான கதையாகத் தேர்ந்தெடுத்து நடிப்பது ஏன்? என்ற கேள்வி எழுகிறது.அதற்கு விடையாக, உண்மையில் அப்பா மீதான கோபத்தை வெளிப்படுத்த இம்மாதிரிக் கதைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து அதில் அப்பா கதாபாத்திரத்தைத் திட்டுவது போல் வசனங்கள் வைக்கிறார் என்று சொல்கிறார்கள்.இன்னொருபக்கம், ஒவ்வொரு படத்தையும் வெற்றி பெற வைக்க படத்துக்குள் இருக்கும் கதை, கதாபாத்திரங்கள் ஆகியனவற்றைத் தாண்டி வெளியில் இருக்கும் விசயங்களைப் போல் படத்துக்குள் செய்திகளை வைத்து படத்தைக் கவனிக்க வைக்க வேண்டியிருக்கிறது என்பதால் அப்பா மகன் மோதலைப் பயன்படுத்திக் கொள்கிறார் என்றும் சொல்கிறார்கள்.

தயாரிப்பாளர்கள் நாடு முழுவதும் பல மாநிலங்களில் மிகப்பெரிய ஆஃப்லைன் விளம்பரங்களைத் திட்டமிட்டுள்ளனர். தற்போது விஎஃப்எக்ஸ் மற்றும் டிஐ பணிகள் இறுதிக்கட்ட பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன, அதைத் தொடர்ந்து அனிருத்தின் பிஜிஎம் பணிகள் நடைபெற உள்ளன. லியோவின் இறுதிப் பிரதி, வெளியீட்டுத் தேதிக்கு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பே தயாராகிவிடும். இந்த திட்டம் தளபதி விஜய்யின் கேரியரில் அதிகம் பேசப்பட்ட மற்றும் மிகப்பெரிய படமாகும்.லியோவில் விஜய், த்ரிஷா, சஞ்சய் தத், அர்ஜுன் சர்ஜா, கவுதம் மேனன், மிஷ்கின், மேத்யூ தாமஸ், மன்சூர் அலிகான், பிரியா ஆனந்த், சாண்டி, பாபு ஆண்டனி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். படத்தில் இன்னும் நிறைய ஆச்சரியங்கள் இருக்கும். அனிருத்தின் இசை, மனோஜ் பரமஹம்சா ஒளிப்பதிவு, அன்பரிவின் சண்டைக்காட்சிகளுடன் பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பு.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்