Wednesday, September 27, 2023 9:56 am

அஜித்தின் ஆரம்பம் முதல் விஜயகாந்தின் ரமணா வரை ஆட்டைய போட்ட அட்லீ! இத்தனை படத்தின் காப்பி தானா ஜவான்?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...

‘சந்திரமுகி 3’ படத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கிறாரா? லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான நகைச்சுவை மற்றும் திகில் நாடகத்தின் இரண்டாம்...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹிப்-ஹாப் தமிழா ஆதியின் படப்பிடிப்பு வீடியோ !

ஹிப்-ஹாப் தமிழா ஆதிக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். நட்பான நடிகர் எப்போதும்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ திரைப்படம் வியாழக்கிழமை திரையரங்குகளில் வெளியானது. அட்லீ இயக்கும் இப்படத்தில் நயன்தாரா மற்றும் விஜய் சேதுபதி முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.ஷாருக்கானின் சமீபத்திய வெளியீடான ஜவானில் அட்லீயின் பின்னணி இசையில் உள்ள பாடல்கள், இந்த முதல் முறையாக நடிகர் – இயக்குனர் இரட்டையர்கள் என்ன செய்யத் தொடங்கினார்கள் என்பதை நினைவூட்டுகிறது. ஜவான் முழுவதுமே அட்லீயின் கையெழுத்து முத்திரையைக் கொண்டிருப்பதால், அட்டகாசமான ஆக்‌ஷன் துண்டுகள், அட்டகாசமான மற்றும் மிகையான பின்னணி இசை, மனதைக் கவரும் உணர்ச்சிகரமான நாடகம் மற்றும் 100 பின்னணி நடனக் கலைஞர்களைக் கொண்ட பாடல்கள். ஆனால் இந்த நேரத்தில் அவர் வேறு யாரும் இல்லாத அளவுக்கு ‘மாஸி’ என்ற உணர்ச்சியை உள்ளடக்கிய ஒரு சூப்பர் ஸ்டாருடன் பணிபுரியும் அறிமுகமில்லாத பிரதேசத்தை பட்டியலிடுகிறார்.

எந்த எந்த படங்களின் கதைகள் மற்றும் காட்சிகள் இந்த ஜவான் படத்தில் அப்படியே சுட்டு வைக்கப்பட்டுள்ளது என்பதை அறிந்து கொள்ள ரசிகர்கள் ரொம்பவே ஆவலாக உள்ளனர்.ஏற்கனவே விஜயகாந்த் நடித்த பேரரசு படத்தின் காப்பி தான் ஜவான் படத்தின் கதை என ட்ரோல் செய்யப்பட்டு வந்த நிலையில், தற்போது ஜவான் திரைப்படம் ஏ ஆர் முருகதாஸ் இயக்கத்தில் வெளியான ஒரு படத்தின் காட்சிகளை மையமாக வைத்து உருவாக்கப்பட்டிருப்பதாக நெட்டிசன்கள் ட்ரோல் செய்து வருகின்றனர்.

ஏ.ஆர். முருகதாஸ் கிட்டேயே ஆட்டையா: கிறிஸ்டோபர் நோலன் இயக்கத்தில் வெளியான மெமண்டோ படத்தின் காப்பி தான் ஏ.ஆர் முருகதாஸ் இயக்கிய கஜினி திரைப்படம் என்று அவரை பலமாக வச்சு செய்தனர். நடிகர் விஜய் நடித்த கத்தி திரைப்படமும் நயன்தாராவின் அறம் படத்தை இயக்கிய கோபி நாயனாரின் கதை என்றும் சர்ச்சை கிளம்பியது. இந்நிலையில் ஏ ஆர் முருகதாஸ் படத்தின் காட்சிகளையே ஷாருக்கானின் ஜான் படத்திற்காக அட்லீஸ்ட் சுட்டு உள்ளாரா என்கிற கேள்வியை எழுப்பி உள்ளனர்.ஜவான் இல்லை ரமணா: விஜயகாந்த் நடித்த பேரரசு படத்தின் காப்பியாக இந்த படம் வந்திருக்கிறதா என்று ஆவலுடன் பார்த்த ரசிகர்களுக்கு ஏ.ஆர் முருகதாஸ் இயக்கத்தில் விஜயகாந்த் நடித்த ரமணா படத்தின் காட்சிகள் இந்த படத்தில் வைக்கப்பட்டிருப்பதாக தற்போது ட்ரோல்கள் சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகின்றன.

அதுமட்டுமின்றி கோலிவுட் முதல் ஹாலிவுட் வரை ஏகப்பட்ட படங்களின் இன்ஸ்பிரேஷனல் தான் இயக்குனர் அட்லி ஜவான் திரைப்படத்தை உருவாக்கியுள்ளார் என்றும் ரசிகர்கள் தங்கள் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர்.விஷுவல் ட்ரீட்: எப்படி இருந்தாலும் வழக்கம்போல தனது படத்தை டாப் டக்கராக ரசிகர்களுக்கு ஏற்ற விசுவல் ட்ரீட்டாக இயக்குனர் அட்லி கொடுத்து அசத்தி விட்டார். அவர் சொல்வது போல ஏழு சுவரங்கள் மட்டும் தான் ஏற்கனவே வந்த கதைகளைத்தான் வித்தியாச வித்தியாசமாக தற்போதைய இயக்குனர்கள் எடுத்து ஹிட் கொடுத்து வருகின்றனர் என அட்லீக்கு ஆதரவாக ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள் ஜவான் படத்தை பாராட்டி வருகின்றனர்.

இயக்குனர் அட்லியின் முந்தைய படங்களுக்கும் இதேபோன்ற காப்பி கேட் ட்ரோல்கள் எழுந்தாலும் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபீஸில் வசூலை ஈட்டி இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.அதுமட்டும் இல்லமால் அஜித்தின் ஆரம்பம் படத்தை கதையை அப்படியே உள்ளடாவாக எடுத்து வைத்துள்ளார் அட்லீ என்ன ரசிகர்கள் ட்ரோல் செய்து வருகின்றனர் ஆனாலும் குப்புற விழுந்தாலும் மீசையில் மண் ஒட்டவில்லை என்று அவர் அதற்கு விளக்கம் கொடுத்து வந்தார். இந்நிலையில் இப்படி ஒரு பஞ்சாயத்து கிளம்பி இருப்பது ஜவான் வசூலுக்கு பாதிப்பாக அமையும் என்ற கருத்துக்களும் இப்போது எழுந்துள்ளது.

ஆனாலும் இதெல்லாம் என்ன புதுசா, வழக்கமா நடக்கிறது தானே. ஏ ஆர் முருகதாஸ் படத்தையே காப்பி என்று சர்ச்சை கிளம்பிய நிலையில் அவரிடமே அட்லி ஆட்டையை போட்டு இருப்பது யாரும் எதிர்பார்க்காதது தான். இதைத்தான் ரசிகர்கள் இப்போது நீங்க அட்லியா இல்ல சுட்லியா என்று கேட்டு வருகின்றனர்.

ஜவானில் தீபிகா படுகோனே நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோவில் இருக்கிறார், மேலும் SRK உடன் அவரைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது, ஆனால் அவரது கதாபாத்திரத்திற்கு அதிக இறைச்சி தேவை. கேர்ள் பிரிகேட் கூட அதிக ஸ்க்ரீன் பிரசன்ஸைப் பெறவில்லை, மேலும் சுனில் குரோவர் ஸ்கெட்ச்சி கதையில் ஒரு வித்தியாசமான தவறானவர், அது எப்போது வேண்டுமானாலும் புரட்டுகிறது. முதல் பாதியில் படம் பிரசங்கித்து இழுத்துச் செல்கிறது. உலகை வாழ்வதற்கு சிறந்த இடமாக மாற்றுவது பற்றிய நீண்ட உரையாடல்கள் உள்ளன, உங்கள் வாக்களிக்கும் உரிமையைப் பயன்படுத்துவதில் SRK இன் தனிப்பாடலானது தனித்து நிற்கும் காட்சியாகும்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்