Sunday, September 24, 2023 12:21 am

முழுசா 12 படத்தை உருவி எடுத்து ஜவான் படத்தை உருவாக்கிய அட்லீ ! தண்டவாளத்தில் ஏறிய அட்லியின் வண்டவாளம் முழு ரிப்போர்ட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன்...

பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

இயக்குநர் பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட்...

லாரன்ஸ் நடித்த சந்திரமுகி 2 படத்தின் புதிய ட்ரைலர் இதோ !

பிளாக்பஸ்டரின் இரண்டாம் பாகமான 'சந்திரமுகி 2' செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி...

சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

அயலான் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் பிரமாண்டமான பொங்கல்/சங்கராந்தி விருந்தாக ஜனவரி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷாருக்கானின் ஜவான், படத்தின் இரண்டு நட்சத்திரங்கள் – SRK மற்றும் விஜய் சேதுபதி அவர்கள் ஜவானில் எப்படி ஏறினார்கள் மற்றும் ஒருவரோடொருவர் பணிபுரிந்த அனுபவத்தை விளக்கினர் மற்றும் இயக்குனர் அலி அதிரடி பொழுதுபோக்கு படத்தில் நடித்தார்.

படத்திற்கான புதிய விளம்பர வீடியோவில், நடிகர்கள் ஜவான் தொடர்பான ஏழு கேள்விகளுக்கு பதிலளித்துள்ளனர், இன்று செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.மெர்சல் நித்யா மேனனின் கதாபாத்திரத்தை ஜவானில் தீபிகா செய்திருக்கிறார். அதற்காக அந்தக் கதாபாத்திரத்தின் பெயரைகூட மாற்றாமல் ஐஷ்வர்யா என்றே வைப்பதெல்லாம் ப்யூர் அட்லியிசம்..!

மெர்சல், ரமணா, பாகுபலி, இந்தியன், சர்கார், சர்தார், கத்தி, மங்காத்தா, தெறி, Kung Fu Hustle என பல படங்கள் நினைவுக்கு வருகின்றன. அட்லியே ஏழு ஸ்வரம் தான் ஏழு ராகம் தான் என சொல்லிவிட்டதால் அதைவிடுத்துவிட்டு மற்ற பிரச்னைகளைப் பார்ப்போம். தன் குருநாதர் ஷங்கரிடமிருந்து இந்தியாவின் ஊழல் ஸ்கிரிப்ட்டுகளில் நாமும் ஒன்று செய்யலாமே என நினைத்திருக்கிறார். ஆனால், இன்னும் எத்தனை ஆண்டுகளுக்கு இதையே எடுத்துக்கொண்டிருப்பார்கள் என தெரியவில்லை. விவசாயி 40000 கடனுக்கு அவ்வளவு டார்ச்சர் பண்ற அரசாங்கம், பணக்காரனோட 40000 கோடி கடன ரத்து பண்ணிடறாங்க என ஷாருக் கான் பேசும் போது ஹோம் லோன் கட்ட வேண்டிய எனக்கும், அருகில் பைக் லோன் கட்ட வேண்டிய நண்பருக்கும், அதற்கு அருகில் ஸ்டூடன்ட் லோன் வாங்கியிருக்கும் பையனுக்கும் சோகம் தொண்டையை அடைக்கிறது

அதுமட்டுமின்றி கோலிவுட் முதல் ஹாலிவுட் வரை ஏகப்பட்ட படங்களின் இன்ஸ்பிரேஷனல் தான் இயக்குனர் அட்லி ஜவான் திரைப்படத்தை உருவாக்கியுள்ளார் என்றும் ரசிகர்கள் தங்கள் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர்.விஷுவல் ட்ரீட்: எப்படி இருந்தாலும் வழக்கம்போல தனது படத்தை டாப் டக்கராக ரசிகர்களுக்கு ஏற்ற விசுவல் ட்ரீட்டாக இயக்குனர் அட்லி கொடுத்து அசத்தி விட்டார். அவர் சொல்வது போல ஏழு சுவரங்கள் மட்டும் தான் ஏற்கனவே வந்த கதைகளைத்தான் வித்தியாச வித்தியாசமாக தற்போதைய இயக்குனர்கள் எடுத்து ஹிட் கொடுத்து வருகின்றனர் என அட்லீக்கு ஆதரவாக ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள் ஜவான் படத்தை பாராட்டி வருகின்றனர்.

இயக்குனர் அட்லியின் முந்தைய படங்களுக்கும் இதேபோன்ற காப்பி கேட் ட்ரோல்கள் எழுந்தாலும் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபீஸில் வசூலை ஈட்டி இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.அதுமட்டும் இல்லமால் அஜித்தின் ஆரம்பம் படத்தை கதையை அப்படியே உள்ளடாவாக எடுத்து வைத்துள்ளார் அட்லீ என்ன ரசிகர்கள் ட்ரோல் செய்து வருகின்றனர் ஆனாலும் குப்புற விழுந்தாலும் மீசையில் மண் ஒட்டவில்லை என்று அவர் அதற்கு விளக்கம் கொடுத்து வந்தார். இந்நிலையில் இப்படி ஒரு பஞ்சாயத்து கிளம்பி இருப்பது ஜவான் வசூலுக்கு பாதிப்பாக அமையும் என்ற கருத்துக்களும் இப்போது எழுந்துள்ளது.

ஆனாலும் இதெல்லாம் என்ன புதுசா, வழக்கமா நடக்கிறது தானே. ஏ ஆர் முருகதாஸ் படத்தையே காப்பி என்று சர்ச்சை கிளம்பிய நிலையில் அவரிடமே அட்லி ஆட்டையை போட்டு இருப்பது யாரும் எதிர்பார்க்காதது தான். இதைத்தான் ரசிகர்கள் இப்போது நீங்க அட்லியா இல்ல சுட்லியா என்று கேட்டு வருகின்றனர். நெகட்டிவ் சைடு பார்த்தோம்னா கதைன்னு புதுசா இல்லாட்டியும் திரைக்கதையும் புதுசா இல்லை.. வில்லு பேக் ஸ்டோரி, ஆரம்பம் டைப் ராணுவ ஊழல், தெலுங்கு லெஜெண்ட் டைப் இண்டர்வல் பிளாக், மெர்சல் சீன்ஸ்- இதெல்லாம் ஞாபகப்படுத்துற மாதிரி சில சீன்ஸ்னும் நமக்கு ஸ்க்ரீன்பிளே போற விதத்தை முன்கூட்டியே சொல்லிடுது..தேர்தல் நெருங்கும் சமயம், நல்லதொரு மெசேஜுடன் ‘ஷங்கர்’ படத்தை எடுத்திருக்கிறார் அட்லி. வட இந்தியாவில் புதிதாக இருக்கலாம். நமக்கு பல படங்களைப் பார்த்தது போலத்தான் இருக்கிறது. தேர்தலில் அட்லி எதிர்பார்க்கும் மாற்றம் வந்தால் நலம் தான்.

ஜவானில் தீபிகா படுகோனே நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோவில் இருக்கிறார், மேலும் SRK உடன் அவரைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது, ஆனால் அவரது கதாபாத்திரத்திற்கு அதிக இறைச்சி தேவை. கேர்ள் பிரிகேட் கூட அதிக ஸ்க்ரீன் பிரசன்ஸைப் பெறவில்லை, மேலும் சுனில் குரோவர் ஸ்கெட்ச்சி கதையில் ஒரு வித்தியாசமான தவறானவர், அது எப்போது வேண்டுமானாலும் புரட்டுகிறது. முதல் பாதியில் படம் பிரசங்கித்து இழுத்துச் செல்கிறது. உலகை வாழ்வதற்கு சிறந்த இடமாக மாற்றுவது பற்றிய நீண்ட உரையாடல்கள் உள்ளன, உங்கள் வாக்களிக்கும் உரிமையைப் பயன்படுத்துவதில் SRK இன் தனிப்பாடலானது தனித்து நிற்கும் காட்சியாகும்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்