Saturday, September 30, 2023 7:25 pm

வச்ச குறி தப்பாது விடாமுயற்சி படத்தில் ஒரே கல்லில் ரெண்டு மாங்கா அடிக்க போகும் அஜித் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘அநீதி’ படத்தில் நடித்ததற்கு கிடைத்த அமோக வரவேற்பிற்கு காளி வெங்கட் நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.

வசந்தபாலன் இயக்கிய 'அநீதி' ஜூலை மாதம் திரையரங்குகளில் வெளியானது, மேலும் படம்...

சசிகுமாரின் அடுத்த படமான நவீன் சந்திராவின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மற்றும் டைட்டில் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக காவல்துறை உங்கள் நண்பன் படத்தை இயக்கிய ஆர்.டி.எம் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும்...

வானத்தை போல சீரியலில் போலீஸ் அதிகாரியாக மாஸ் என்ட்ரி கொடுத்த சஞ்சீவ் !

நடிகர் சஞ்சீவ் வெங்கட், முன்பு தினசரி சோப் கிழக்கு வாசலில் காணப்பட்டார்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பாலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத் தமிழ் சினிமா தயாரிப்பாளர்களின் புதிய விருப்பமானவர். அறிக்கைகளை நம்புவதாக இருந்தால், தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் வரவிருக்கும் விடா முயற்சி திரைப்படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிக்க ‘கல் நாயக்’ நட்சத்திரம் தட்டப்பட்டது. இருப்பினும், இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது.

இயக்குனர் லோகேஷ் கங்கராஜின் கைதி படத்தில் தனது பயங்கர நடிப்பின் மூலம் புகழ் பெற்ற அர்ஜுன் தாஸுடன் இப்படத்தில் மற்றொரு வில்லனாக நடிக்க படக்குழுவினர் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகின்றனர்.தென்னிந்தியாவில் சஞ்சய் தத்தின் புகழ் KGF: அத்தியாயம் 2 இன் அசுர வெற்றியைத் தொடர்ந்து புதிய உச்சத்தை எட்டியுள்ளது. யாஷ் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த, அசல் கன்னடத் திரைப்படத்தை பிரசாந்த் நீல் இயக்கியுள்ளார். இரண்டு பாகங்கள் கொண்ட கேங்க்ஸ்டர் நாடகத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில், தத் அதீரா என்ற முக்கிய எதிரியாக நடித்தார்.கோலிவுட்டில் ஆச்சரியத்தக்க விஷயமே இதுதான். ரசிகர்களிடம் பேசுவதுமில்லை, நேரிடையாக வந்து சந்திப்பதுமில்லை. அப்படி இருக்க ஏன் இந்தளவுக்கு ரசிகர்கள் அஜித் மீது வெறித்தனமாக இருக்கிறார்கள் என்பது தான். இந்த நிலையில் விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அப்டேட்டும் அவ்வப்போது வந்து கொண்டிருக்கின்றன.

இந்நேரம் விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பு முடிந்து ரிலீஸுக்கு காத்துக் கொண்டிருக்க வேண்டியது. ஆனால் இடையில் நடந்த சில பல பிரச்சினைகள் காரணமாக இழுத்துக் கொண்டே போய்விட்டது. இதற்கிடையில் அஜித்தும் தனது பைக் சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொண்டார்.இப்போது எல்லாம் முடிந்து அக்டோபர் மாதம் விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பை ஆரம்பிக்க இருக்கிறார்கள். முழுக்க முழுக்க துபாயிலேயே படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டிருக்கிறார்கள். இதை பற்றி வலைப்பேச்சு அந்தனன் கூறும் போது ஏற்கனவே துபாயில் அஜித்துக்கு ஒரு வீடு இருக்கிறதாம்.கேஜிஎஃப் 2 இல் தத்தின் கெட்-அப் பண்டைய வைக்கிங் போர்வீரர்களால் ஈர்க்கப்பட்டது மற்றும் அவரது சுத்த திரை பிரசன்னம் திரைப்படத்தை மற்றொரு நிலைக்கு உயர்த்தியது. ஒரு வணிகத் திரைப்படத்தை வெற்றிபெறச் செய்வதற்கான முக்கிய மூலப்பொருளான ஒரு வல்லமைமிக்க வில்லனை ஏன் உருவாக்குகிறார் என்பதை தத் மீண்டும் ஒருமுறை காட்டினார்.KGF 2 வெற்றிக்குப் பிறகு, தென்னிந்திய சினிமா தத்தின் கவர்ச்சியான மற்றும் அச்சுறுத்தும் திரை இருப்பை பயன்படுத்திக் கொள்ள முயற்சிக்கிறது. அவருக்கு ஏற்கனவே சில பெரிய பட்ஜெட் தென்னிந்திய திரைப்படங்கள் வேலைகளில் உள்ளன. இவர் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் லியோ திரைப்படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளார்.

லியோவில் தளபதி விஜய்யின் அப்பாவாக இவர் நடித்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அவரது கதாபாத்திரம் சாம்பல் நிற நிழல்களைக் கொண்டிருக்கும்போது, ​​லியோவில் அது முற்றிலும் விரோதமான பாத்திரமாக இருக்க வாய்ப்பில்லை.அது போக சமீபத்தில் தான் அஜித் அங்கு ஒரு அலுவலகம் அமைத்திருக்கிறாராம். மேலும் சில ட்ரோன்களையும் வாங்கியிருக்கிறாராம். இதையெல்லாம் பார்க்கும் போது துபாயில் ஒரு பக்கம் ஷுட்டிங்கில் கலந்து கொண்டது மாதிரியும் ஆச்சு, இன்னொரு பக்கம் அஜித்தின் சொந்த விஷயங்களை பார்த்துக் கொண்டது மாதிரியும் ஆச்சு என கூறினார்.

ஏற்கனவே அஜித் பைக் விரும்பிகளுக்காக ஒரு நிறுவனத்தை ஆரம்பித்தார். அதே போல் ட்ரோன்களை வைத்து வேறு எதாவது பிசினஸ் செய்யும் மன நிலையில் இருக்கிறாரோ என்று தெரியவில்லை. அதன் காரணமாகக் கூட துபாயில் ஒரு அலுவலகத்தை அமைத்திருக்கலாம் என அந்தனன் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்