Saturday, September 23, 2023 10:10 pm

ரவீந்தர் சந்திரசேகரன் தனது முதல் திருமண ஆண்டு குறித்து மகாலட்சுமிக்கு சர்பரைஸ் கொடுத்த ரவீந்தர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன்...

பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

இயக்குநர் பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட்...

லாரன்ஸ் நடித்த சந்திரமுகி 2 படத்தின் புதிய ட்ரைலர் இதோ !

பிளாக்பஸ்டரின் இரண்டாம் பாகமான 'சந்திரமுகி 2' செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி...

சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

அயலான் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் பிரமாண்டமான பொங்கல்/சங்கராந்தி விருந்தாக ஜனவரி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் சந்திரசேகரனுக்கும் மகாலட்சுமிக்கும் கடந்த ஆண்டு திருமணம் நடந்தது. திருமணமாகி 6 மாதங்களாகியும் சமூக வலைதளங்களில் ஹாட் டாபிக்.இந்நிலையில் இருவரும் தங்களது முதல் திருமண நாளை கொண்டாடினர். ரவீந்தர் சந்திரசேகரன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு நீண்ட காதல் பதிவையும் வெளியிட்டுள்ளார். அவர் குறிப்பிட்டுள்ள பதிவில், “எப்படி ஆரம்பிப்பது, எப்படிச் சொல்வது.. ஒரு வருடம் மிக வேகமாக ஓடிவிட்டது. அதற்கெல்லாம் யார் காரணம் தெரியுமா?போன வருஷம் இந்த நாட்டில் பெரிய பிரச்சனையாக இருந்தது எங்கள் திருமணம்தான். ‘சேரும் இடம் ஆச்சரியமாக இருக்கிறதா என்று பார்ப்போம். இது உண்மையா என்று தெரியவில்லை. கண்டிப்பாக பணத்துக்காக தான், 3 மாசம் தாங்குமா, எத்தனை நாள் ஆகுதுன்னு பார்க்கலாம், சீக்கிரமே வீடியோ பேட்டி கொடுக்கிறேன்.’ எல்லாம் போதும்..

எனக்கும் அவள் ஒரு பயங்கரமான மனோபாவம் இருப்பது போல் உணர்ந்தேன்.. என் வேலைக்காரி வீட்டு வேலைகள், காபி, சமையல் எல்லாம் மட்டுமே செய்ய வேண்டும் என்று நினைத்தேன். ஆனால் அவளே அதிகாலையில் எழுந்து கோலம் போட்டாள், அருமையான காபி, கொஞ்சம் மோசமாக சமைக்கவும்… நன்றாக இருக்கிறது. நாங்கள் ஸ்விக்கி அல்லது டன்சூவைப் பயன்படுத்தத் தொடங்குவோம் என்று நினைத்தேன்.டிவியில் பார்ப்பது போல் இல்லை.. அணுகுமுறையில் தவறில்லை. அவளின் காதல் மிகவும் முரட்டுத்தனமானது.. அவள் என் மீது மிகுந்த அன்பு கொண்டால், அவள் சமையல் செய்ய சமையலறைக்கு ஓடுவாள்.. எனக்கு போதுமான இன்சூரன்ஸ் பாலிசி இல்லை. போன வருடம் தான் பீன்ஸ் சமைக்க ஆரம்பித்தாள்.. தேவுடா..

பிரிந்துவிட்டோம், சோகத்தில் உள்ளோம் என்று சொன்னபோது, 11 மாதங்கள் யூடியூப்பில் பார்க்கும் ஒவ்வொரு முறையும், அவர்கள் முன் வாழ்ந்து நிரூபிக்க வேண்டும் என்று சொல்வாள்.

அவளுடைய உண்மையான நேர்மையான அன்புக்கு நான் தகுதியற்றவன்.. நம் வாழ்க்கை எவ்வளவு அழகாக இருந்தாலும், மகிழ்ச்சியில் நம்மை சிரிக்க வைக்கும் ஒரு பெண்ணும், மகிழ்ச்சியில் நம்மை அழவைக்கும் ஒரு பெண்ணும் மட்டுமே நமக்கு வாழ்க்கையைத் தர முடியும். என் பங்காரம் மஹாலக்ஷ்மி.. நல்ல மனைவியாக இருப்பது கடவுள் கொடுத்த வரம் – என் மனைவி.. கடவுள் வளர்த்த வழியில் நல்ல கணவன் அமைவான் – என் அம்மா..”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்