Saturday, April 13, 2024 6:40 pm

இரண்டு நாள் முடிவில் குஷி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் சிவ நிர்வாணாவின் ‘குஷி’ திரைப்படம் செப்டம்பர் 1, 2023 அன்று பெரிய திரையில் வெற்றி பெற்றது. விஜய் தேவரகொண்டா மற்றும் சமந்தா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒரு அற்புதமான தொடக்கத்தை எடுத்துள்ளது. திரையரங்குகளில் வெளியாகும் முன், படத்தின் டிரைலர் வெளியீட்டு விழா பிரம்மாண்டமாக நடைபெற்றது. டிரெய்லரைப் போலவே, படமும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான கருத்துக்களைப் பெற்றது. ‘குஷி’ படத்தில் ஜெயராம், சச்சின் கெடேகர், முரளி ஷர்மா, வெண்ணேலா கிஷோர், லக்ஷ்மி, ரோகினி, அலி மற்றும் ராகுல் ராமகிருஷ்ணா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சிவ நிர்வாணாவின் ‘குஷி’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் நன்றாக ஓடியது. சாக்னில்க் மற்றும் ஆரம்ப மதிப்பீடுகளின்படி, டிக்கெட் சாளரத்தில் படத்திற்கு ரூ.16 கோடி ஓப்பனிங் கிடைத்தது. மைத்ரி மேக்கர்ஸ் தயாரித்துள்ள ‘குஷி’ படத்திற்கு ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப் இசையமைத்துள்ளார்.இதற்கிடையில், சமந்தா மற்றும் விஜய்யின் ‘குஷி’ படம் குறித்த இந்தியா டுடேயின் விமர்சனம், “படம் மெசேஜிங்கில் குழப்பமாக உள்ளது. உண்மையில், முற்போக்கான அல்லது பிற்போக்குத்தனமான காதல் கதையை காட்டலாமா என்ற குழப்பத்தில் சிவ நிர்வாணா இருப்பது போல் தெரிகிறது. ஒரு காட்சியில், நாங்கள் விப்லவ் தன்னை ஒரு பெண்ணியவாதி என்று அழைப்பதைக் கேட்க, ஆனால் அவளது அனுமதியின்றி அவளைப் பின்தொடர்ந்து இடைவிடாமல் சுற்றி வருகிறான். அதேபோல், ஆராத்யா தன்னை ஒரு சுயமாக உருவாக்கிய பெண்ணாகக் காட்டுகிறாள், ஆனால் அவளுடைய பையன் தன் மீட்பராக காத்திருக்க விரும்புகிறாள்.”

படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ சுருக்கம் பின்வருமாறு: ‘விப்லவ் பிஎஸ்என்எல் நிறுவனத்தில் பணிபுரியும் ஆராத்யாவை காதலிக்கிறார், ஐலேப்ஸ் சென்டரில் பணியாற்றும் ஒரு பிராமணப் பெண். விப்லவ் மற்றும் ஆராத்யா தங்கள் பெற்றோரின் விருப்பத்திற்கு எதிராக திருமணம் செய்துகொள்கிறார்கள், மேலும் பாதுகாப்பின்மை, பொறாமை மற்றும் பிற காரணிகளுடன் விரைவில் உறவுச் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்