Wednesday, May 29, 2024 4:42 pm

அஜித்துக்கு கொக்கி போடும் பிரபல நடிகரின் மகன் செவி சாய்ப்பரா அஜித் ! அதிரும் திரையுலகம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் விஜய் இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளதாக லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் அறிவித்தது, இதற்கு தயாரிப்பு நிறுவனம் ஆதரவளிக்கும்.

இதுகுறித்து ஜேசன் வெளியிட்டுள்ள அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில், “லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் போன்ற புகழ்பெற்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு எனது முதல் படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது பெருமையாக உள்ளது. இது திறமையாளர்களை ஊக்குவிக்கும் மையமாகவும், புதிய திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களை உருவாக்கியுள்ளது. நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். அவர்கள் எனது ஸ்கிரிப்டை விரும்பினார்கள், அதை செயல்படுத்த எனக்கு முழு ஆக்கப்பூர்வ சுதந்திரம் கொடுத்திருக்கிறார்கள். நாங்கள் இப்போது தொழில்துறையின் வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரங்கள் மற்றும் சில தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறோம்.

ஜேசன் சஞ்சய் அமெரிக்காவில் திரைப்படத் தயாரிப்பில் பட்டப்படிப்பும், லண்டனில் திரைக்கதை எழுதும் படிப்பையும் படித்துள்ளார் என்பது தெரிந்ததே. இவர் சமீபத்தில் ஒரு குறும்படத்தை இயக்கி செய்திகளில் இருந்தார். முன்னதாக, சமீபத்தில் சிறந்த தெலுங்கு திரைப்படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்ற உப்பெனாவின் தமிழ் ரீமேக் மூலம் ஜேசன் நடிகராக அறிமுகமாக இருப்பதாக பல தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இருப்பினும், அறிக்கைகள் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை.

ஆனால் விஜயை வெறுப்பேற்ற நினைத்த ஜேசன் அஜித்தின் கூடாரத்தில் தான் தற்போது இருக்கிறாராம். ஜேசனுடன் விஜய் பேசுவது இல்லை என ஒரு தகவல். இதனால் கடுப்பான ஜேசன் எல்லா இடங்களிலுமே அஜித்தை தூக்கி பேசுகிறாராம். மேலும் சுரேஷ் சந்திரா தான் இந்த படத்தின் பிரஸ் ரிலீஸை வெளியிட்டார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.இந்நிலையில், படத்தினை குறித்து பேசும்போது முதலில் ஜேசன் லைகாவிற்கு எந்தகதையையும் சொல்லவில்லையாம். அவர் மூன்று ஒன்லைனை மட்டுமே சொன்னதாக சொல்கிறார்கள். மேலும், அவர் சொன்ன ஒன்லைன் மூன்றுக்குமே லைகா நிறுவனம் ஓகே சொல்லி இருக்கின்றனர். அவருக்கு தமிழ் தெரியாத காரணத்தால் துணையாக தமிழ் தெரிந்த மூன்று அசோசியேட் இயக்குனர்கள் இணைகின்றனர்.இதன்மூலம் கதையை முடிக்க உதவியாக இருப்பார்கள் என்றும் தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது. மூன்றில் ஒரு கதை அஜித், இன்னொனு விஜய் சேதுபதிக்கும் மற்ற கதை அனிருத்துக்கும் என்று கூறுகின்றனர். ஆனால் இந்த ஒன்லைனுக்கு விரைவில் கதை முழுதாக முடித்துவிடுவேன் எனவும் உறுதி அளித்துள்ளார்.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸின் சுபாஸ்கரன் பேசுகையில், “லைக்கா புரொடக்‌ஷன்ஸ் எப்போதும் இளம் மற்றும் புத்தம்புதிய மனதுடன் மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் பாடுபடுகிறது, அவர்கள் எந்தத் திரைப்படத் துறையையும் மாற்றுபவர்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். எங்களின் அடுத்த திட்டத்தை திரு. ஜேசன் சஞ்சய் விஜய் இயக்குவார் என்பதை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், இது ஒரு தனித்துவமான கதை முன்னோடி மற்றும் ஈர்க்கும் அனுபவத்துடன்.

ஜேசன் சஞ்சய்யின் முதல் இயக்குனரின் நடிகர்கள், குழுவினர் மற்றும் கதைக்களம் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் இன்னும் வெளியிடவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்