Monday, April 22, 2024 12:49 pm

உடம்பில் ஒட்டு துணி இல்லாமல் பாத்ரூம் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூடாக்கிய தனுஷ் பட நாயகி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சென்னையை சேர்ந்த மாடல் மற்றும் நடிகை சஞ்சனா நடராஜன். 1984 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி 4 ஆம் தேதி சென்னையில் பிறந்த இவர் இந்த இடத்தில்தான் வளர்ந்தார். அவர் அண்ணாநகரில் உள்ள சிஎஸ்ஐ ஜெஸ்ஸி மோசஸ் பள்ளியில் பள்ளிப்படிப்பை முடித்தார், பின்னர் எம்ஓபி வைஷ்ணவ் மகளிர் கல்லூரியில் விஷுவல் கம்யூனிகேஷனில் பட்டப்படிப்பை முடித்தார். அவர் கல்லூரியில் படிக்கும் போது, மாடலிங் உலகிற்கு அவளை நெருக்கமாக கொண்டு வந்த பேஷன் துறையை ஆராயும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. பல்வேறு பிராண்டுகளுக்கான நடன இயக்குனர்கள் மற்றும் வடிவமைப்பாளர்களுடன் நல்ல தொடர்புகளை வளர்த்துக் கொண்டதால், சரிவுகளில் நடக்க ஆரம்பித்தார்.அவர் சுனில் மேனன், தாலு மற்றும் ஸ்ரீனி சுப்ரமணியன் போன்ற வடிவமைப்பாளர்களுக்காக பணியாற்றினார்; பின்னர் 2012 ஆம் ஆண்டு மிஸ் சவுத் இந்தியா போட்டியில் பங்கேற்கச் சென்றபோது, பேசும் கதைநாயகி போன்ற மற்ற நிகழ்ச்சிகளைத் தவிர ராஜ் டிவியின் ரியாலிட்டி டிவியில் பங்கேற்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றார், இது இறுதியில் பாலாஜி சக்திவேலின் ராவில் அவரது முயற்சியைப் பெற உதவியது. ரா ராஜசேகர். இருப்பினும், படம் 2014 இல் முடிக்கப்பட்டது, ஆனால் சில நிதி சிக்கல்களால் வெளியிடப்படாமல் இருந்ததால் திரைக்கு வரவில்லை. அதே ஆண்டு அவர் நெருங்கி வா முத்தமிடாதே என்ற மற்றொரு தமிழ்ப்படம் கிடைத்தது, அங்கு அவர் மாயாவின் தோழியாக நடித்தார்.

இந்நிலையில், லேட்டஸ்ட்டாக பாத்ரூம் ஷவரில் குளித்தபடியே பாத்ரூம் சுவற்றில் சாய்ந்துக் கொண்டு ஆடையே அணியாதது போல இருக்கும் ஒரு பப்பி ஷேம் போஸ் போட்டோவை போட்டு இணையவாசிகளை திணறடித்துள்ளார்.

தனுஷ் பட நடிகையா இப்படி தாராளமாக ஆடையே அணியாமல் நின்று போஸ் கொடுப்பது என ரசிகர்கள் வாய் பிளந்து பார்த்தாலும், பத்து வருடமாக சினிமாவில் நடித்து சரியான பட வாய்ப்பு அமையாத நிலையில், சஞ்சனா இப்படி கிளாமர் ரூட் பக்கம் முழுதாக தாவி விட்டார் என்றே கமெண்ட் பண்ணி கிண்டலடித்து வருகின்றனர்.2016 ஆம் ஆண்டு ஆர் ராகவனுடன் சாலா காடூஸ் என்ற ராஜ்குமார் ஹிரானி திரைப்படத்தின் மூலம் பாலிவுட் திரைப்படத்தில் அவரது நுழைவு தொடங்கியது. அதே படம் தமிழிலும் இருதி சுத்ரு குத்துச்சண்டை மாணவராக நடித்தது உட்பட. குரு, நோட்டா, 2.0, ரா ரா ராஜசேகர் மற்றும் கேம் ஓவர் உள்ளிட்ட அவரது மற்ற படங்களில் சில படங்கள் தமிழில் உள்ளன, மேலும் சில படங்கள் தெலுங்கிலும் அடங்கும். அதன்பிறகு, திவ்யாவாக நடிக்கும் அஸ் ஐ அம் சஃபரிங் ஃப்ரம் காதல் என்ற தமிழ் அடிப்படையிலான வலைத் தொடரில் பணியாற்றும் வாய்ப்பைப் பெற்றார். தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், அவர் தனது வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்துவதால் யாருடனும் டேட்டிங் செய்யாமல் தனியாக இருக்கிறார். அவர் ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா 2017 இல் பங்கேற்றார் மற்றும் முதல் 3 இறுதிப் போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார்.ஷங்கர் இயக்கத்தி ரஜினிகாந்த் நடித்த 2.0 படத்தில் கல்லூரி மாணவியாக நடித்த இவர் தனுஷின் ஜகமே தந்திரம் படத்தில் ரகிட ரகிட பாடலுக்கு நடனமாடி தனுஷுக்கு பார்த்த மணப்பெண்ணாக நடித்திருப்பார். சார்பட்டா பரம்பரை படத்திலும் சிறப்பான கதாபாத்திரத்தில் நடித்த சஞ்சனா நடராஜன் இன்ஸ்டாகிராமில் அவ்வப்போது படு கிளாமரான போட்டோக்களை ஷேர் செய்து ரசிகர்களை மூடேற்றி வருகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்