Saturday, September 23, 2023 11:26 pm

உண்மையிலேயே என் அப்பாவை விட அஜித் தான் ரியல் கெத்து தடாலடியாக பதில் சொன்ன ஜேசன் விஜய் ! கடுப்பில் விஜய் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன்...

பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

இயக்குநர் பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட்...

லாரன்ஸ் நடித்த சந்திரமுகி 2 படத்தின் புதிய ட்ரைலர் இதோ !

பிளாக்பஸ்டரின் இரண்டாம் பாகமான 'சந்திரமுகி 2' செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி...

சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

அயலான் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் பிரமாண்டமான பொங்கல்/சங்கராந்தி விருந்தாக ஜனவரி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் விஜய் இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளதாக லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் அறிவித்தது, இதற்கு தயாரிப்பு நிறுவனம் ஆதரவளிக்கும்.

இதுகுறித்து ஜேசன் வெளியிட்டுள்ள அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில், “லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் போன்ற புகழ்பெற்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு எனது முதல் படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது பெருமையாக உள்ளது. இது திறமையாளர்களை ஊக்குவிக்கும் மையமாகவும், புதிய திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களை உருவாக்கியுள்ளது. நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். அவர்கள் எனது ஸ்கிரிப்டை விரும்பினார்கள், அதை செயல்படுத்த எனக்கு முழு ஆக்கப்பூர்வ சுதந்திரம் கொடுத்திருக்கிறார்கள். நாங்கள் இப்போது தொழில்துறையின் வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரங்கள் மற்றும் சில தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறோம்.

ஜேசன் சஞ்சய் அமெரிக்காவில் திரைப்படத் தயாரிப்பில் பட்டப்படிப்பும், லண்டனில் திரைக்கதை எழுதும் படிப்பையும் படித்துள்ளார் என்பது தெரிந்ததே. இவர் சமீபத்தில் ஒரு குறும்படத்தை இயக்கி செய்திகளில் இருந்தார். முன்னதாக, சமீபத்தில் சிறந்த தெலுங்கு திரைப்படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்ற உப்பெனாவின் தமிழ் ரீமேக் மூலம் ஜேசன் நடிகராக அறிமுகமாக இருப்பதாக பல தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இருப்பினும், அறிக்கைகள் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை.விஜயின் பேருக்காக மட்டுமே இத்தனை பெரிய நிறுவனம் அவரை தங்களுடைய படத்தினை இயக்க ஒப்புக்கொள்ளாது என பலரும் கிசுகிசுத்து வருகின்றனர். படம் குறித்த தகவல்கள் விரைவில் வெளிவரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ட்விட்டரில் ஜேசனுக்கு தொடர்ச்சியாக வாழ்த்துக்கள் குவிந்தவண்ணம் இருக்கிறது.

வேட்டைக்காரன் படத்தில் ஒரு பாடலுக்கு விஜயுடன் சில நிமிடங்கள் ஜேசன் நடனம் ஆடி இருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்நிலையில் ஜேசனிடம் ஒரு பேட்டியில் பிடித்த நடிகர் யார் என்று கேட்டபோது எனக்கு அஜித் அங்கிளை ரொம்ப பிடிக்கும். அவர் மேன் ஆஃப் கெத் என்று சொல்லி சிலாகிக்க வைத்து இருக்கிறார். எங்கப்பா தாண்டி இரண்டு நடிகர்களில் அஜித்தை அடுத்து விஜய் சேதுபதியை பிடிக்கும் என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதனால் விஜய் ரசிகர்கள் கடுப்பில் இருக்கின்றனர். அஜித் ரசிகர்களோ ஆச்சரியத்தில் உள்ளனர். லைகா தரப்பில் சஞ்சய் புக்காகி இருக்க அதே நிறுவனத்தில் அஜித்தின் விடாமுயற்சியும் தயாரிக்கப்பட இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸின் சுபாஸ்கரன் பேசுகையில், “லைக்கா புரொடக்‌ஷன்ஸ் எப்போதும் இளம் மற்றும் புத்தம்புதிய மனதுடன் மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் பாடுபடுகிறது, அவர்கள் எந்தத் திரைப்படத் துறையையும் மாற்றுபவர்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். எங்களின் அடுத்த திட்டத்தை திரு. ஜேசன் சஞ்சய் விஜய் இயக்குவார் என்பதை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், இது ஒரு தனித்துவமான கதை முன்னோடி மற்றும் ஈர்க்கும் அனுபவத்துடன்.

ஜேசன் சஞ்சய்யின் முதல் இயக்குனரின் நடிகர்கள், குழுவினர் மற்றும் கதைக்களம் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் இன்னும் வெளியிடவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்