Saturday, March 2, 2024 11:55 am

விஜய் தேவகவுடா மற்றும் சமந்தா நடித்த குஷி படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சச்சின் கெடேகரை ஒரு நாத்திகராக விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் எளிமையாக காட்டுவதன் மூலம் படம் தொடங்குகிறது. பின்னர் கதை காஷ்மீருக்கு நகர்கிறது மற்றும் ஆரா விஜய் உடனடியாக அவளை காதலிப்பதால் சமந்தா அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறார், மேலும் அவர் அவளை எல்லா இடங்களிலும் பின்தொடரத் தொடங்குகிறார். முரளி ஷர்மா சமந்தாவின் தந்தையாக அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறார், கதையில் ஒரு சிறிய திருப்பமாக இரு தந்தைகளும் ஒருவருக்கொருவர் உடன்படவில்லை மற்றும் விரும்புவதில்லை. இது ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுக்க முன்னணி ஜோடியை கட்டாயப்படுத்துகிறது/ இருவரும் திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள், ஆராத்யா மற்றும் விப்லவ் திருமண வாழ்க்கையில் எதிர்பாராத விஷயம் நடக்கிறது. இறுதியாக, இந்த அழகான படத்தை முடிக்க ஒரு உணர்வுபூர்வமான க்ளைமாக்ஸ்.குஷியின் முதல் பாதி முழுவதும் வேடிக்கை நிறைந்த காட்சிகள் மற்றும் பாடல்கள் சிறப்பாக உள்ளன. முக்கிய புள்ளி வேறுபட்ட பின்னணியைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு பிளஸ் ஆகும். விஜய்யும் சமந்தாவும் திரையில் அழகாக இருக்கிறார்கள். காஷ்மீரின் காட்சிகள் அருமை. குஷியின் முதல் பாதி காஷ்மீரில் அமைக்கப்பட்டு அதன் சொந்த வேகத்தில் விரிகிறது. வழக்கமான ஹீரோயிசங்கள் இல்லாமல், பிடிக்கும் கதாபாத்திரத்தில் விஜய் நடிக்கிறார். இடைவெளி மாற்றத்திற்கு அதிக முக்கியத்துவம் உள்ளது.விஜய் தேவரகொண்டா தனது இசையமைத்த நடிப்பால் நிகழ்ச்சியை திருடுகிறார். சமந்தா படத்தில் மிகவும் அழகாகவும், ஆராத்யாவாக நடிப்புடன் நகமாகவும் இருக்கிறார். உற்பத்தி மதிப்புகள் வளமானவை. படத்தின் மிகப்பெரிய பலம் முன்னணி ஜோடி மற்றும் விஜய் மற்றும் சமந்தா இருவரும் திரையில் அழகாக இருக்கிறார்கள். காஷ்மீர் காட்சிகள் அருமை. முக்கிய புள்ளி வேறுபட்ட பின்னணியைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு பெரிய பிளஸ். படம் முழுவதும் வேடிக்கை நிறைந்த காட்சிகளுடன் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப வாழ்கிறது மற்றும் பாடல்கள் சிறப்பாக உள்ளன.இரண்டாம் பாதியில் உண்மையான நாடகம் உள்ளது, அங்கு உணர்ச்சிகள் கனத்தை தூண்டும். இரண்டாம் பாதியில் நகைச்சுவை பகுதிகளாக வேலை செய்கிறது மற்றும் வேகம் குறைகிறது. இது திறம்பட செயல்படவில்லை, ஆனால் உணர்ச்சிகரமான உச்சக்கட்டம் அனைத்து விக்கல்களையும் உள்ளடக்கியது. விஜய் மற்றும் சமந்தா இருவரும் வெறுப்புக்கு அப்பாற்பட்டவர்கள், அவர்கள் பிரகாசிக்கிறார்கள், அதுதான் இந்த படத்தை இன்னும் அழகாக்குகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்