Sunday, February 25, 2024 11:34 am

ஜவான் மூன்றாவது சிங்கிள் ‘நாட் ராமையா வஸ்தாவய்யா’ வீடியோ சாங் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘ராக்ஸ்டார்’ அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ள மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஜவான் மூன்றாவது சிங்கிள் ‘நாட் ராமையா வஸ்தாவய்யா’ வெளியாகி, ஆரம்பம் முதல் இறுதி வரை நடன விருந்தாக இருப்பதால் காத்திருப்பு முடிவுக்கு வந்துள்ளது. ‘பாலிவுட் பாட்ஷா’ ஷாருக்கான் மற்றும் ‘லேடி சூப்பர் ஸ்டார்’ நயன்தாரா ஆகியோர் வைபவி மெர்ச்சன்ட்டின் நடனத்திற்கு தீ வைப்பதைக் காட்டும் அட்லீ இயக்கத்தில் இருந்து கால்-தட்டல் பாடல் வீடியோவை ஆடியோ ஜாம்பவானான டி-சீரிஸ் வெளியிட்டுள்ளது. ஜவானில் ‘ராமையா வஸ்தாவய்யா அல்ல’ அனிருத், விஷால் தத்லானி மற்றும் ஷில்பா ராவ் ஆகியோரின் குரல்களில் குமாரின் பாடல் வரிகள் இடம்பெற்றுள்ளன, மேலும் இது ஸ்ரீ 420 (1955) ஹிட் பாடலான ஸ்ரீ 420 (1955) பாடலை அடிப்படையாகக் கொண்டது. சைலேந்திரா எழுதியது, சின்னத்திரை பாடகர்களான லதா மங்கேஷ்கர் மற்றும் முகமது ரஃபி ஆகியோரால் பாடப்பட்டது.

ஜவான் மூன்றாவது சிங்கிள் ‘நாட் ராமையா வஸ்தாவய்யா’ பாடலைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு முதல் இரண்டு டிராக்குகளான ‘ஜிந்தா பந்தா’ மற்றும் ‘சலேயா’ ஆகியவை தரவரிசையில் முதலிடம் பெற்று தொடர்ந்து முதலிடத்தில் உள்ளது. இந்தப் பாடலில் ஷாருக்கான் மற்றும் நயன்தாரா இருவரும் தங்களின் நடனத் திறமையையும், அவர்களின் ஆன்-ஸ்கிரீன் கெமிஸ்ட்ரியையும் வெளிப்படுத்தியுள்ளனர், இது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி படத்தின் முக்கிய சிறப்பம்சமாக அமையும், இது செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. ‘ராமையா அல்ல. வஸ்தாவய்யா’ படத்தின் அனைத்து காட்சிகளும் ஆகஸ்ட் 30-ம் தேதி சென்னையில் நடைபெறவுள்ள ஜவான் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவிலும், அதைத் தொடர்ந்து ஆகஸ்ட் 31-ம் தேதி துபாயில் உள்ள புர்ஜ் கலிபாவில் படத்தின் டிரெய்லர் வெளியீடும் நடைபெறவுள்ளது.

ஜவானுக்கான எதிர்பார்ப்புகள் மிகப் பெரியவை மற்றும் ஜனவரியில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வசூலில் 1000 கோடிகளைத் தாண்டிய பதான் படத்தின் அதிர்ச்சியூட்டும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிக்குப் பிறகு ஷாருக்கானின் 2023 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாவது பெரிய வெளியீடு இதுவாகும். இயக்குனர் அட்லீ, நடிகை நயன்தாரா, இசையமைப்பாளர் அனிருத், ஒளிப்பதிவாளர் ஜி.கே.விஷ்ணு மற்றும் எடிட்டர் ரூபன் ஆகியோரின் பாலிவுட் வெளியீட்டையும் இந்த படம் குறிக்கிறது, மேலும் அவர்கள் ஒவ்வொருவரும் தேசிய அரங்கில் பறக்கும் வண்ணங்களுடன் வெளிவருவார்கள். ஷாருக்கான் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கும் முன்னணி நடிகை தீபிகா படுகோனுடன் ஷாருக்கான் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதை ஜவான் பார்க்கிறார், மேலும் பிரியாமணி, சன்யா மல்ஹோத்ரா மற்றும் சுனில் குரோவர் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

ஜவானில் ‘ராமையா வஸ்தாவய்யா பாடல் இதோ !

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்