Sunday, September 24, 2023 12:19 am

தலை சுற்ற வைக்கும் அஜித்தின் நடப்பு ஆண்டு சொத்து மதிப்பு எத்தனை கோடி தெரியுமா ? சொந்தமாக விமானம் வாங்கிய தல

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தென் திரையுலகில் நன்கு அறியப்பட்ட முகமான பாபி சிம்ஹா, சலார், இந்தியன்...

பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

இயக்குநர் பாலா இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கும் வணங்கான் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட்...

லாரன்ஸ் நடித்த சந்திரமுகி 2 படத்தின் புதிய ட்ரைலர் இதோ !

பிளாக்பஸ்டரின் இரண்டாம் பாகமான 'சந்திரமுகி 2' செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி...

சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

அயலான் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் பிரமாண்டமான பொங்கல்/சங்கராந்தி விருந்தாக ஜனவரி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் அஜீத் குமாரின் விடாமுயற்சி விரைவில் தயாரிப்பில் ஈடுபடும் என லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் சுபாஸ்கரன் ஆகஸ்ட் 25 வெள்ளியன்று சந்திரமுகி 2 ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் அறிவித்தார். சென்னையில் நடைபெறவிருக்கும் தமிழ் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் பிளாக்பஸ்டர் தயாரிப்பாளர் தனது உரையின் போது அஜித்- ‘ராக்ஸ்டார்’ அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையில் மகிழ் திருமேனி இயக்கவிருக்கும் இந்த திரைப்படம் ஒரு மதிப்புமிக்க திட்டமாகும், மேலும் இது எல்லா இடங்களிலும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்கு விருந்தாக இருக்கும். லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் அஜித்துடன் ஒத்துழைப்பதில் மகிழ்ச்சியடைவதாகப் பகிர்ந்து கொண்ட சுபாஸ்கரன் மேலும் விடாமுயற்சி புதுப்பிப்புகள் விரைவில் வெளியாகும் என்று கூறினார், இது முன்னணி தமிழ் நடிகரின் ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்துள்ளது.லைகா புரொடக்ஷன்ஸின் சுபாஸ்கரனின் சமீபத்திய அறிக்கை, மதிப்புமிக்க தயாரிப்பு-விநியோக பேனர் அஜித்துடனான உறவை முடித்துக்கொண்டு விடாமுயற்சியில் இருந்து விலகிவிட்டதாகக் கூறப்படும் அறிக்கைகளைத் தணித்துள்ளது, சமீபத்திய புதுப்பிப்பு திட்டம் உண்மையில் பாதையில் இருப்பதாகவும் விரைவில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும் என்பதை மீண்டும் உறுதிப்படுத்துகிறது. மே 1ஆம் தேதி அஜித்தின் பிறந்தநாளில் தலைப்பு வெளியிடப்பட்டதையடுத்து, படத்தைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு மிகப்பெரிய அளவில் உள்ளது. மேலும், அஜித்தின் பிறந்தநாளான மே 1ஆம் தேதி படத்தின் தலைப்பு வெளியிடப்பட்டதையடுத்து, அந்த படத்தின் பரபரப்பு அதிகரித்துள்ளது. விடாமுயர்ச்சி, முதல் முறையாக அஜீத் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார். தடையரா தாக்க (2012) மற்றும் தடம் (2019) ஆகியவற்றிற்காக மிகவும் பிரபலமானவர், மேலும் தீவிரமான மற்றும் பொழுதுபோக்கு த்ரில்லரை வழங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.இதற்கிடையில் ஹீரோவாக வளர்ந்து வந்த காலங்களில் இவருக்கு இடைஞ்சலாக பல அவமானங்களையும், தோல்விகளையும் சந்தித்திருக்கிறார். ஆனால் அதையெல்லாம் தன்னம்பிக்கை மூலம் மீட்டெடுத்து தற்போது முன்னணி நடிகராக வந்து விட்டார். அப்படிப்பட்ட இவர் ஒரு படத்தில் நடிப்பதற்கு கிட்டத்தட்ட 100 கோடி வரை சம்பளம் வாங்கி வருகிறார். தற்போது இவருடைய சொத்து மதிப்பு மிகவும் பிரமிக்க வைக்கிற அளவிற்கு இருக்கிறது. அது என்னவென்று தற்போது பார்க்கலாம்.

கிட்டத்தட்ட 200 கோடி மதிப்பிலான சொத்துக்களுடன் ஆடம்பர வாழ்க்கையை அனுபவித்து வருகிறார். சினிமாவில் கிடைக்கும் வருமானத்தையும் தாண்டி இவர் நடிக்கும் படங்களில் வரும் லாபத்தில் ஒரு பங்கை வாங்குகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அதாவது பல நிறுவனங்களில் பிராண்ட் அம்பாசிடர் ஆகவும் இருந்து வருகிறார்.மேலும் இவர் பெயரில் பல தொழில்கள் மற்றும் முதலீடுகளை செய்திருக்கிறார். அத்துடன் சென்னையில் இருக்கும் பிரபல ஹோட்டல் ஒன்றுக்கு பார்ட்னர்ஷிப்பாக இருக்கிறார். இவருடைய ப்ரொடக்ஷனில் தயாரிப்பு நிறுவனத்தையும் வைத்திருக்கிறார். அந்த வகையில் இவருடைய தனிப்பட்ட முதலீடுகள் என்று சுமார் 40 கோடி கிட்ட வைத்திருக்கிறார்.

இதுபோக 25 கோடி மதிப்பிலான தனி ஜெட் விமானம், சென்னையில் ஒரு ஆடம்பரமான பங்களா, 36 கோடி மதிப்புள்ள பைக் மற்றும் கார்களை வைத்திருக்கிறார். அத்துடன் 34 கோடி மதிப்பில்லான லம்போர்க்கினி, BMW 7- சீரிஸ் 740Li Aprilla Caponard பைக், BMW S1000 RR பைக் மற்றும் BMW L1300 S பைக் ஆகியவை வைத்திருக்கிறார். மேலும் ஒவ்வொரு பைக்குகளின் விலை 10 லட்சம் முதல் 15 லட்சம் வரை இருக்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.லைகா புரொடக்ஷன்ஸின் சுபாஸ்கரன் விடாமுயற்சி தொடர்பான பொய்யான வதந்திகளுக்கு ஓய்வு அளித்துள்ள நிலையில், படத்தின் படப்பிடிப்பு எப்போது தொடங்கும் என்று காத்திருக்கிறது, விரைவில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அஜித்தும் ஐரோப்பா முழுவதும் தனது சமீபத்திய பயணத்தை முடித்துவிட்டு சென்னை திரும்பியுள்ளார், மேலும் இந்த வார தொடக்கத்தில் அவர் நகரத்திற்கு வந்தபோது அவரது தீவிர ரசிகர்களால் கும்பலாகக் காணப்பட்டார். விவேகம் (2017) திரைப்படத்தில் தரவரிசையில் முதலிடத்தைப் பிடித்தபோது, ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் ஒருமுறை அஜித் நடித்த படத்திற்கு அனிருத் இசையமைப்பதைப் பார்ப்பதால், விடாமுயர்ச்சி ரசிகர்களிடையே பெரும் உற்சாகத்தைக் கொண்டுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்