Thursday, June 13, 2024 10:57 pm

ரோஹித்-டிராவிடின் இந்த தவறினால் இந்தியா உலக கோப்பையை இழக்கும்! அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

2023 உலகக் கோப்பை போட்டிகள் அக்டோபர் 5ஆம் தேதி தொடங்குகிறது. இந்த போட்டியில் டீம் இந்தியா வெற்றிக்கான வலுவான போட்டியாளராக உள்ளது, மேலும் இந்தியாவும் இந்த முறை பட்டத்தை வெல்ல விரும்புகிறது, ஏனெனில் தோனியின் தலைமையில் 2011 இல் இந்தியா உலகக் கோப்பையை கடைசியாக வென்றது. இருப்பினும், கவனிக்க வேண்டிய விஷயம் என்னவென்றால், உலகக் கோப்பை தொடர்பாக டீம் இந்தியாவுக்கு வெளியில் நிறைய ஆலோசனைகள் வருகின்றன, மேலும் ரோஹித்-டிராவிட் இந்த பரிந்துரைகளை செயல்படுத்தினால் இந்தியா உலகக் கோப்பையை நிச்சயமாக இழக்கும். எங்களுக்கு தெரியப்படுத்துங்கள், இது எப்படி சாத்தியம்?இந்திய அணிக்கு வெளியில் இருந்து பரிந்துரைகள் கிடைத்து வருகின்றன
உண்மையில், சில நாட்களுக்கு முன்பு, டீம் இந்தியாவின் முன்னாள் தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி, இந்த உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி மூன்றாவது இடத்தில் இருந்து 4-வது இடத்தில் பேட் செய்ய வேண்டும் என்று விரும்புவதாகக் கூறியிருந்தார். சாஸ்திரியின் இந்த அறிக்கை பெரும் பீதியை உருவாக்கியது ஆனால் அடுத்து அவர் கூறியது மிகவும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது. 2019 உலகக் கோப்பையின் போது தான் பயிற்சியாளராக இருந்தபோது, ​​கோலியை 4-வது இடத்திற்கு அனுப்ப விரும்பினேன், ஆனால் அது சாத்தியமில்லை என்றும் அவர் கூறினார். இருப்பினும், இது ஏன் நடக்கவில்லை என்பதை அவர் தெரிவிக்கவில்லை.

2019ஆம் ஆண்டு முதல் இந்திய அணிக்கு இந்த பிரச்சனை உள்ளது
அதே நேரத்தில், 2019 உலகக் கோப்பையில் இருந்து, இந்திய அணி 4-வது நம்பர் பிரச்சனையால் அவதிப்பட்டு வருகிறது. 2019 க்குப் பிறகு, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் இந்த நிலையை நன்றாகக் கையாண்டார், ஆனால் அவரது தொடர்ச்சியான காயங்கள் காரணமாக, அணியின் சமநிலை தொடர்ந்து மோசமடைந்தது. சூர்யாவால் கூட இங்கு கால் பதிக்க முடியவில்லை. அய்யர் உடல் தகுதி பெற்ற பிறகு மீண்டும் வருகிறார், ஆனால் அவர் முன்பு போல் பேட்டிங் செய்ய முடியுமா என்பது அவரது செயல்திறனில் கேள்வி. கேள்வி பெரியது மற்றும் முக்கியமானது.

ரோஹித்-டிராவிட் கோஹ்லிக்கு 4-வது இடத்தில் உணவளித்தால், உலகக் கோப்பை அணியின் கையை விட்டுப் போய்விடக் கூடாதே என்ற பயம் என்னவெனில், 2007-ம் ஆண்டும் சச்சின் டெண்டுல்கரை பேட்டிங் செய்ய வைத்த இதேபோன்ற சோதனை நடந்தது. எண் 4. மேலும் டீம் இந்தியா குழு நிலையிலேயே வெளியேறியது. சச்சின் மூன்று போட்டிகளில் 64 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார்.

கோஹ்லி 4வது இடத்தில் பேட் செய்யக்கூடாது
குறிப்பிடத்தக்கது, எங்கள் கருத்துப்படி, உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலி 4-வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்யக்கூடாது. இது அணியின் ஒட்டுமொத்த சமநிலையையும் கெடுத்துவிடும். 4வது இடத்தில் உள்ள கோஹ்லியின் எண்ணிக்கை சிறப்பாக உள்ளது என்று பலர் கூறுகின்றனர் ஆனால் இந்திய அணியில் சச்சின் டெண்டுல்கர், வீரேந்திர சேவாக் மற்றும் கெளதம் கம்பீர் ஆகிய மூவரும் இருந்த போது கோஹ்லி நான்காவது இடத்தில் பேட் செய்ததை மக்கள் மறந்து விடுகிறார்கள். அதாவது கோஹ்லி கட்டாயத்தின் பேரில் இங்கு பேட்டிங் செய்ய வேண்டியிருந்தது ஆனால் இப்போது அப்படி எந்த நிர்ப்பந்தமும் இல்லை. அவர் மூன்றாவது இடத்தில் குடியேறினார். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் கோஹ்லியுடன் பரிசோதனை செய்வது அணிக்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும்.

4வது இடத்தில் உள்ள கோஹ்லியின் சாதனை எப்படி உள்ளது?
அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்ப சுற்றுப்பயணத்தில், விராட் கோலி 7, 6, 5 மற்றும் 4 ஆகிய இடங்களில் பேட்டிங் செய்துள்ளார், ஆனால் அவர் 4வது இடத்தில் மட்டுமே வெற்றியைப் பெற்றார். இந்த நிலையில் துடுப்பெடுத்தாடிய அவர் 39 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடி 7 சதங்கள் உட்பட 1767 ஓட்டங்களைப் பெற்றுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்