Wednesday, September 27, 2023 1:52 pm

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 கலந்து கொள்ளும் போட்டியாளர்களின் முழு பட்டியல் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

லியோ படத்தை பற்றி ஷாருக்கானின் லேட்டஸ்ட் பதிவு இதோ !

'பாலிவுட் பாட்ஷா' ஷாருக்கான் தனது சமீபத்திய படமான ஜவான், செப்டம்பர் 25,...

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜ் படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோ?

இயக்குநர் மாரிசெல்வராஜின் அடுத்த படத்தில் நடிகர் கவின் ஹீரோவாக நடிக்க உள்ளதாகச்...

நயன் – விக்கி குழந்தைகளின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் : இணையத்தில் வைரல்

நயன்-விக்கியின் இரட்டை குழந்தைகளான உயிர், உலக் பிறந்து நேற்றோடு 1 வருடம்...

சல்மான் கானின் டைகர் 3 படத்தின் டீசர் இதோ !

பதான் படத்தின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, YRF ஸ்பை யுனிவர்ஸின் ஒரு பகுதியான...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கமல்ஹாசன் தனது பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோவை மீண்டும் தொடங்குவதாக அறிவித்ததால் அமைதியாக இருப்பது கடினம். அவர் நிகழ்ச்சியிலிருந்து விலகுவார் என்று வதந்திகள் இருந்த நிலையில், தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் ஒரு பிளாக்பஸ்டர் ப்ரோமோ மூலம் அனைத்து யூகங்களையும் முறியடித்துள்ளார். வைரலான வீடியோவில், இந்தியன் 2 நட்சத்திரம் ‘ஏதோ காத்திருப்பது’ பற்றிய குறிப்புகளை கைவிட்டதுபிக்பாஸ் தமிழ் 7 ப்ரோமோவில் கடலால் சூழப்பட்டிருந்த போது, நிகழ்ச்சியை ஆரம்பம் முதலே தொகுத்து வழங்கி வரும் கமல்ஹாசன், மரத்தடியில் காணப்பட்டார். நம் செயல்கள் அனைத்தையும் அவர் ‘பார்த்து’கொண்டிருக்கிறார் என்பதை புரியவைக்க அவரின் சைகைகள் போதுமானதாக இருந்தது. பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 இன் லோகோவை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்ட தயாரிப்பாளர்கள் ப்ரோமோவையும் வெளியிட்டனர்.வெள்ளியன்று ப்ரோமோ வெளியானதில் இருந்து தொலைக்காட்சி ஆர்வலர்கள் ப்ரோமோவைக் குஷிப்படுத்துவதைத் தடுக்க முடியவில்லை. பிக்பாஸ் தமிழ் 7ல் யார் பங்கேற்பார்கள்? இணையத்தில் பல பெயர்கள் வலம் வருவதால் அனைவரின் மனதிலும் உள்ள கேள்வி இதுதான். பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 அக்டோபர் 8 ஆம் தேதி ஒளிபரப்பாகும் என்று கிசுகிசு ஆலைகள் தெரிவிக்கின்றன. அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை என்றாலும், அக்டோபர் இரண்டாவது வாரத்தில் நிகழ்ச்சி பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படும் என்று கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.பிக் பாஸ் தமிழ் 7 போட்டியாளர் பட்டியல்
தமிழ் ஒன்இந்தியாவில் ஒரு செய்தியின்படி, தயாரிப்பாளர்கள் பிபி 7 க்காக பிரபல தமிழ் நடிகையை அணுகியுள்ளனர். நாங்கள் ரித்திகா தமிழ்செல்வியைப் பற்றி பேசுகிறோம். பாக்கியலட்சுமியை விட்டு வெளியேறிய பிறகு தலைப்புச் செய்திகளில் தொடர்ந்து இருந்த நடிகை, வரவிருக்கும் சீசனின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.ரித்திகா பிக் பாஸில் பங்கேற்பது குறித்த குறிப்புகளை விட்டுவிட்டு, ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்ததால் சமூக ஊடகங்களில் அலைகளை உருவாக்கினார். இந்த புகைப்படம் அவரது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் பகிரப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது, குக்கு வித் கோமாலி நட்சத்திரம் பிபி தமிழ் வீட்டிற்கு போட்டியாளராக நுழைவாரா என்று ரசிகர்கள் ஆச்சரியப்பட்டனர். அவர் பிக் பாஸ் வீட்டின் உட்புறத்தை ஒத்த ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டார், இது நிகழ்ச்சியில் அவர் நுழைவது குறித்த ஊகங்களைத் தூண்டியது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்